1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đêm nhạc kỉ niệm sinh nhật 70 tuổi của cố nhạc sĩ Trịnh Công Sơn - 19g30 thứ Sáu, 27/ 2/ 2009 - Bình

Chủ đề trong 'Nhạc TRỊNH' bởi Nguyet-ca, 07/02/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. gothmania

gothmania Thành viên mới

Em chào các anh chị :P Keke, bây giờ mới lên box Trịnh để xem ảnh ọt. Hic, hôm đấy ko có ảnh nào chụp em lúc đang hát ạ :( chắc tại lúc hát trông ngu quá :"> :P
    Chương trình rất hay, mỗi tội em ko xem hết :| Phần đầu chương trình em ngồi trong cái phòng để bánh sinh nhật (3 cái ngon ơi là ngon mà ko đc ăn, thèm ơi là thèm :D) nên không theo dõi được các tiết mục. Đoạn sau mới vào, ngồi được có một lúc thì lại phải về. Rốt cuộc là ko xem được hết chương trình.
    Hôm đấy em thích cô Hương hát :x Với cả bài Tình xót xa vừa của anh Lân. Những tiết mục khác cũng rất hay, nhưng em lại ko nhớ là ai hát (vì ko để ý mà :">). Giọng chị An Ly, chị Giang Trang với chị Hạnh đều hay cả =D>
    Mà hôm đấy phải ủng hộ chị Lan Phương nhiệt liệt ý ạ :| Em thấy chị Lan Phương giỏi thật, chơi đàn mà không cần dùng bản nhạc. Nhìn chị Phương chơi như thể những note nhạc hiện ra từ trái tim ý, rất có hồn 8->
    Chương trình tiếp theo em sẽ cố gắng đi tiếp, keke :P Lúc đấy thi xong rồi, phởn :D/
    PS: ttvnol khó sử dụng quá, em vẫn chưa quen đc :|
  2. Nguyet-ca

Nguyet-ca Thành viên rất tích cực

Khoá topic với lý do: 'ã hết nhi?m vụ
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa