1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dem VU HOI danh cho cac ban thich giao luu!

Chủ đề trong 'Đại học Kinh tế Tp.HCM' bởi KhoiPM, 18/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. KhoiPM

KhoiPM Thành viên mới

Moi ban tham gia dem â?oVu hoi tinh yeuâ? se to chuc tai TPHCM thang 5/2002

Xin vui long lien he som voi chung toi de biet them chi tiet va nhan ve moi neu ban la 100 nguoi dau tien.

Dac biet, ban se co co hoi giao luu ket ban voi ban be quoc te dang song tai VN

Email : lesgalaxies@yahoo.com

hay unluckyboy2020@hotmail.com

Khoi
  2. fairy

fairy Thành viên quen thuộc

HI KHoiPM ,
    Tks bạn da dóng góp cho BOx , nhưng có vẻ mọi người vẫn chưa rõ về đêm vũ hội ma bạn bảo nên còn do dự . Nếu thực sự các bạn muốn tổ chức đêm Vũ Hội ấy thì mong bạn nói rõ hơn để mọ người có thể ủng hộ bạn nữa nhé.
    ( Mà vào đó có tìm đưọc phu nhân trưởng va phu quân trưởng không nhỉ ? Nếu thế thì tôi xin đăng kí đầu tiên , hê hê )
    ------------------------------------ --------------------------------------
    Nothing comes from nothing
  3. On4U

On4U Thành viên rất tích cực

To Fairy : cái vụ tìm phu quân trưởng gì đó là không được à nghe, em không thấy title của em hả.
    To KhoiPM : bạn có thể nói rõ hơn về vũ hội này không??? Nhất là chương trình của đêm vũ hội.
    All for you
  4. fairy

fairy Thành viên quen thuộc

-----------------------------------------------------
    Ối trời đất ơi , đúng là tiền trảm hậu tấu rồi .Hic hic , cái bác này quả là quá đáng lắm rồi , bác làm thế này thì còn gì là danh dự của tôi nữa chứ .Tôi sẽ khiếu nại với bác Admin về cái tội cố tình hạ thấp danh dự và uy tín của em.
    Em thà về đùa với cún con còn hơn làm phu nhân của bác .Ít ra nó không làm cho em sôi máu sùng sục . Hi` hi`
    Các chị em ơi , lên tiếng bảo vệ quyền lợi của chúng mình đi , nạn nhân kế tiếp có lẽ là một trong số chúng ta đấy . Starryriver , Miah , huongtram , Breezend , hun , và các chị em Ktế ơi , ....................fighting nao ! Hê hê
    Nothing comes from nothing
  5. starry_river

starry_river Thành viên rất tích cực

to bạn KhoiPM: đề nghị bạn cho biết địa điểm, thời gian và chương trình cụ thể.

Everyone needs a shoulder to cry on
    Everyone needs a friend to rely on