1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đêm !

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi trai_cb, 15/10/2004.

1. 2 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 2)
  1. trai_cb

trai_cb Thành viên mới

Đêm !

có ai thức đêm mới biết đêm dài ..... nhiều đêm không ngủ vì nhớ thương em em biết không khi về tới cao bằng rồi lòng anh chống vắng lắm vì phải xa em xa tất cả ,...... anh giờ rất nhớ HN còn em thì sao ? em có nhớ tới anh không ? chắc là không rồi nhỉ vì trái tim em đâu cho anh đứng đấy ,anh không có chố đứng trong tim em mà bé nhỉ anh buồn lắm bé biết không nhưng anh vẫn hy vọng vào em hy vọng mọt ngày không xa chúng ta có thể ....bên nhau trên con đường đời đầy gian khổ này ....huyền àh hãy cho anh gọi tên em dù chỉ một lần trong giấc mộng ......và để anh nói 3 từ anh yêu em ...yêu nhiều lắm em biết không huyền ? đừng chối bỏ nó nhé được không em ?

có một ngày thật đẹp anh đã gặp em trên chuyến xe về Cao Bằng ... em lên quê hương anh thăm quan những cảnh quan ....của cao bằng được cùng em trên những thắng cảnh đầy thơ mộng đó em thật xinh thật đẹp nụ cười của em quyến rũ lòng anh ....khiến anh không thể chối bỏ được tình yêu anh dành cho em ? em à nhưng kỷ niệm này luôn cùng anh sống với thời gian , anh nhớ em và luôn mong em được hạnh phúc
    có những đêm anh luôn mong được chiêm bao thấy em cùng anh được sống trong tinh yêu đôi lứa thật hạnh phúc phải vậy không ? nhung khi thức tỉnh rồi anh lại luyến tiếc vì đó chỉ là giấc mộng một giấc mơ đẹp anh muốn biến nó thành hiện thực nhưng sao khó quá vậy chứ có phải do sự ngăn cách thời gian và không gian giữa chúng ta chăng ? khi về cb rồi tái tim anh như muốn quay lại nơi đô thị để được gặp em được tâm sự cùng em anh nhơ lắm những nụ cười thiên thần ấy bé àh

trong bóng đêm huyền ảo
    có một người ngồi suy tư
    nhớ mong người con gái
    làm thổn thức trái tim ai

vầng trăng gần khuất bóng
    vì sao còn ngồi đấy .........
    chỉ vì người con gái sứ lạng
    đã cướp mất tâm hôn ai ..?

ánh trăng như mỉm cười
    người con gái còn đó
    có hiểu được tình tôi chăng
    đã yêu bởi vằng trăng sáng

trái tim anh chỉ một lần mở cửa
    đón hồn em và khép lại muôn đời
    sao lòng em không biết tình anh
    để nó thao thức nhơ nhung giưa
    đêm mưa.....
  2. tu_huong

tu_huong Thành viên mới

Mình ghét Đêm vì làm cho mình nhớ người iu? Và mình không làm được gì bởi Đêm chính là lúc mình yếu mềm nhất..
  3. tu_huong

tu_huong Thành viên mới

Mình ghét Đêm vì làm cho mình nhớ người iu? Và mình không làm được gì bởi Đêm chính là lúc mình yếu mềm nhất..
  4. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Đêm ư? Đó là khoảng thời gian mình có thể làm việc hiệu quả nhất. Soạn bài, viết một cái gì đó, hay nằm nhét headphone vào tai và... nghĩ đến một ai đó...
  5. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Đêm ư? Đó là khoảng thời gian mình có thể làm việc hiệu quả nhất. Soạn bài, viết một cái gì đó, hay nằm nhét headphone vào tai và... nghĩ đến một ai đó...
  6. MagicEyesinParadise

MagicEyesinParadise Thành viên mới

Người ta bảo đi ĐÊM lắm có ngày gặp ma..khà khà...tối ngủ như thế này không gặp ác mộng mới là chuyện lạ...cầu cho ai đó gặp ác mộng suốt đêm....
    ĐÊM...được nghe tiếng côn trùng rả rích, được nhìn thấy vầng trăng chênh chếch trước hiên nhà...oái...hình như có ma...thế là ù té quyền....
    ĐÊM...mình như là người khác, càng cố gắng quên thì càng nhớ...ĐÊM...lắng nghe tiếng lòng mình...nói gì...lòng mình nói...ĐÓI QUÁ CÓ CHÚ NÀO ĐI ĂN KHÔNG???
  7. MagicEyesinParadise

Người ta bảo đi ĐÊM lắm có ngày gặp ma..khà khà...tối ngủ như thế này không gặp ác mộng mới là chuyện lạ...cầu cho ai đó gặp ác mộng suốt đêm....
    ĐÊM...được nghe tiếng côn trùng rả rích, được nhìn thấy vầng trăng chênh chếch trước hiên nhà...oái...hình như có ma...thế là ù té quyền....
    ĐÊM...mình như là người khác, càng cố gắng quên thì càng nhớ...ĐÊM...lắng nghe tiếng lòng mình...nói gì...lòng mình nói...ĐÓI QUÁ CÓ CHÚ NÀO ĐI ĂN KHÔNG???
  8. MagicEyesinParadise

ĐÊM...nếu nhớ một người thì thật là khó ngủ...
    ĐÊM...nếu không có rượu và đàn thì thật buồn chán...
    ĐÊM...nghĩ đến việc một người đang khì như cún con và một người không ngủ được thế này cũng thấy...muốn khì khì...
  9. MagicEyesinParadise

ĐÊM...nếu nhớ một người thì thật là khó ngủ...
    ĐÊM...nếu không có rượu và đàn thì thật buồn chán...
    ĐÊM...nghĩ đến việc một người đang khì như cún con và một người không ngủ được thế này cũng thấy...muốn khì khì...
  10. congaixulang

congaixulang Thành viên mới

Đêm thật là vô vị. vì cứ về đêm là mình lại nhớ lạng sơn gay gắt nhớ lắm lạng sơn ơi, nhớ không biết giời này những người bạn bè mình đang làm gì không biết họ có nhớ tới mình không nhỉ.
    Và nhớ tới anh , mặc dù mình tự nhủ với lòng mình rằng đừng bào giời mắc vào bẫy tình nhưng mà sao mình lại mắc phải nhỉ thật là bực cả mình