1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đêm !

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi trai_cb, 15/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. giangvan

giangvan Thành viên quen thuộc

Đêm buuồn quá, 9h đường phố vắng tanh chẳng còn mấy ai đi lại. Đến ngững tụ điểm ăn chơi thì mình ko có xiền và không thích lắm. Ở nhà thì mất NET, biết làm gì bây giờ......
  2. woshi_cimeixiang

woshi_cimeixiang Thành viên mới

hắn ko ngủ được vì nhớ người iu còn mình bị hắn hành cho ko ngủ đcj giống hắn.. tự nhiên thấy buồn vì mình..
  3. anhdangyeu_ls241

anhdangyeu_ls241 Thành viên mới

Đêm nay buồn ... Nhớ rất nhiều đến 1 người ... Nhưng biết rằng người đó ko nhớ đến mình như mình đang nhớ về người đó lúc này... ==> Buồn ...........
  4. still_lovingyou

still_lovingyou Thành viên mới

Ai vậy hả mày .....mấy hôm nay nhớ chúng mày quá , dưng muốn lên ls ngay mới chết chứ, ý nghĩ vớ vẩn nhể .Nói vậy thôi dạo này tao bận và cũng ko muốn đi đâu vì nhiều lí do , mà mày cũng bảo thế mà .Cuối tháng này sn thằng Hà và cũng là noen , thu xếp công việc xuống hn được ko? hay trốn cơ quan cũng được mà hehe
  5. nachika

nachika Thành viên mới

Bác, hôm qua em mới biết Bác chưa về lại HN.Ở đây sao kg gọi em đi chơi.Thứ Năm đi nhậu nghe Bác,em mời,em sẽ gọi.
  6. shoneti

shoneti Thành viên mới

Dạo này mình rất thích online đêm.. hì hì.. hợp cạ toàn online đêm mới khổ chứ. Nhưng lên nhiều thì sợ đồng chí đánh giá, cũng ngại.. thôi sealth.. he he.. tình yêu du học tạm nghỉ để bạn chơi với tình yêu PMU18 đêm nay
  7. motthoang_hn02

motthoang_hn02 Thành viên mới

Trong mình tồn tại 2 con người thật sự,ban ngày thì vui vẻ cười đùa,sống hết mình vì mọi người nhưng khi đêm về thì lại buồn chán,lại thất vọng về 1 điều gì đó mà ko thể nào giải thích được nữa.Ngoài kia bóng đen đang bao trùm lên tất cả,có những đêm mình thức viết bài và đọc tài liệu đến hơn 3h sáng.Cái yên tĩnh vốn có như quy luật của tạo hoá ấy đã làm cho mình cảm thấy trống vắng,sao mà cô đơn lạnh lẽo đến thế! Nhưng cũng cần phải có những lúc như thế để mình nhìn lại chính mình,về những được mất và những gì mình đã làm,chưa làm được........đôi khi lại là cảm giác nhớ HP,nhớ mẹ vô cùng .Mình muốn chạy ngay về nhà nhưng không thể được bởi bên mẹ mình cảm thấy bình yên nhất !
  8. shoneti

shoneti Thành viên mới

Mình dạo này ít online đêm, giờ thì lại bắt đầu linh tinh hết cả lên rồi. Đêm tĩnh lặng, ngồi nghe make a wish của anh zaizai.. thử lên ngó xem còn ai trên mạng không... có 3 đứa trong đó 2 đứa idle.. thôi đi ngủ.. mai còn đi chơi
  9. anhdangyeu_ls241

anhdangyeu_ls241 Thành viên mới

Hôm nay lại online đêm. Sao dạo này mình online đêm nhìu thế ko bít nhờ
  10. shoneti

shoneti Thành viên mới

không biết tối nay mình có online đêm không nhờ