1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đêm !

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi trai_cb, 15/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. congaixulang

congaixulang Thành viên mới

Đêm thật là vô vị. vì cứ về đêm là mình lại nhớ lạng sơn gay gắt nhớ lắm lạng sơn ơi, nhớ không biết giời này những người bạn bè mình đang làm gì không biết họ có nhớ tới mình không nhỉ.
    Và nhớ tới anh , mặc dù mình tự nhủ với lòng mình rằng đừng bào giời mắc vào bẫy tình nhưng mà sao mình lại mắc phải nhỉ thật là bực cả mình
  2. MagicEyesinParadise

MagicEyesinParadise Thành viên mới

ĐÊM nay, ngồi đọc và theo dõi lại gần hết các bài viết trong suốt thời gian tham gia TTVNOL...có vui, có buồn chán...và cảm thấy tạm hài lòng với những gì mà mình đã cống hiến và chia sẻ với mọi người. Là một diễn đàn ảo nhưng TTVNOL gần gũi với mình như chính những người bạn ở đây vậy...Ngày mai, không biết được cảm giác thế nào khi không còn thói quen bật ngay IE với dòng gõ www.ttvnol.com , có lẽ sẽ rất nhớ và buồn. Thời gian qua TTVN chiếm hầu hết thời gian rảnh rỗi của mình và khiến mình cảm thấy thật sự thoải mái...
    ĐÊM , khiến tâm hồn mình thật thảnh thơi để đi đến quyết định này...
    Chúc mọi người ở lại vui vẻ và luôn cùng nhau đóng góp để TTVNOL và box mình phát triển tốt đẹp !
    Được MagicEyesInparadise sửa chữa / chuyển vào 23:57 ngày 04/11/2004
  3. MagicEyesinParadise

MagicEyesinParadise Thành viên mới

ĐÊM nay, ngồi đọc và theo dõi lại gần hết các bài viết trong suốt thời gian tham gia TTVNOL...có vui, có buồn chán...và cảm thấy tạm hài lòng với những gì mà mình đã cống hiến và chia sẻ với mọi người. Là một diễn đàn ảo nhưng TTVNOL gần gũi với mình như chính những người bạn ở đây vậy...Ngày mai, không biết được cảm giác thế nào khi không còn thói quen bật ngay IE với dòng gõ www.ttvnol.com , có lẽ sẽ rất nhớ và buồn. Thời gian qua TTVN chiếm hầu hết thời gian rảnh rỗi của mình và khiến mình cảm thấy thật sự thoải mái...
    ĐÊM , khiến tâm hồn mình thật thảnh thơi để đi đến quyết định này...
    Chúc mọi người ở lại vui vẻ và luôn cùng nhau đóng góp để TTVNOL và box mình phát triển tốt đẹp !
    Được MagicEyesInparadise sửa chữa / chuyển vào 23:57 ngày 04/11/2004
  4. anhdangyeu_ls241

anhdangyeu_ls241 Thành viên mới

Đêm á ? Ngủ là sướng nhất ,tội gì phải thức để suy nghĩ nhiều cho mệt nhỉ . Mà nếu có Rượu ngon và bạn hiền thì thức cũng được .
  5. anhdangyeu_ls241

anhdangyeu_ls241 Thành viên mới

Đêm á ? Ngủ là sướng nhất ,tội gì phải thức để suy nghĩ nhiều cho mệt nhỉ . Mà nếu có Rượu ngon và bạn hiền thì thức cũng được .
  6. binhgiapho

binhgiapho Thành viên mới

Đêm! Nghe hay xem phim MA thì không có gì sung sướng bằng. Xem xong, tắt hết điện và nằm trên giường tưởng tượng. Èo ơi, đúng là sướng nhất!
  7. binhgiapho

binhgiapho Thành viên mới

Đêm! Nghe hay xem phim MA thì không có gì sung sướng bằng. Xem xong, tắt hết điện và nằm trên giường tưởng tượng. Èo ơi, đúng là sướng nhất!
  8. lotus_bg

lotus_bg Thành viên mới

ĐÊM!!... xem phim "ma thật " mới sướng ! sướng nhất là nhìn từ bóng tối ra chỗ sáng , hihihi chẳng ma nào biết mình cả . ????
  9. lotus_bg

lotus_bg Thành viên mới

ĐÊM!!... xem phim "ma thật " mới sướng ! sướng nhất là nhìn từ bóng tối ra chỗ sáng , hihihi chẳng ma nào biết mình cả . ????
  10. shoneti

shoneti Thành viên mới

Đêm nay lại thức khuya nữa rồi.. ngồi nghe nhạc midi cũng thấy hay hay.. cho mọi người cái link nghe thử coi.. nghe trong đêm lại thấy bùn bùn vanhớ ngày còn thơ... bùn thật.. mình kách xưa nhiều quá..............
    http://www.heartsncards.com/icq/friendsare.html