1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đèn Biển - CLB những người yêu thích !

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi loa_ken_den_si, 24/09/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ThangVespa

ThangVespa Moderator Staff Member

Xì pam cái... Đèn biển nhìn cứ như linga ấy 2 cụ nhỉ. Làm cái bộ sưu tập xong, khéo các jì xong vào lại gạt ra không hết. Về ảnh ọt, các cụ cho nhiều ảnh nhìn từ hải đăng nhé, trên cao chắc chắn có nhiều ảnh đẹp.
  2. windysmile

windysmile Thành viên mới

Chú này sao cứ lèm bèm đi theo người khác thế ? Đàn ông thì hào phóng lên một tẹo đi. Nên đóng góp, hơn là nhỏ nhen bày trò ngáng chân.
    Truớc đây em cũng có í muốn đơợc đi qua tất cả các ngọn hải đăng ở của Việt Nam, thời gian sau đó thì cũng tìm hiểu, hoàn toàn có thể tiếp cận được các hải đăng trên đất liền, nhưng những hải đăng trên biển thì có lẽ quá khó có cơ hội.
    Có một lần em xem đài truyền hình HN có làm ch trình đi theo 1 tàu hải quân chuyên tiếp tế cho các hải đăng trên biển, ngoài những ngọn trên quần đảo, hoặc đảo lớn, có rất nhiều ngọn hải đăng chỉ mọc lên từ một mỏm đá giữa biển, những người giữ đèn chỉ chỉ có diện tích 20 met vuông của ngọn hải đăng là chỗ đặt chân, còn lại xung quanh là biển .
    Các bác có lập ch trình đi đâu, cho e bám càng
  3. ZoZuyen

ZoZuyen Thành viên mới

Sen là con gái bác ơi
  4. friends_forever64

friends_forever64 Thành viên mới

em tham gia với các bác ơi!
    QUê e ở hải phòng.Cũng hay ra đồ sơn chơi.He he
  5. sentenced1806

sentenced1806 Thành viên rất tích cực

Tôi chỉ nói thế này nhé : dám làm thì dám chịu . Cái gì đúng theo luật sẽ làm , đúng k ?
    Nếu tôi vi phạm công tác quản trị là thấy sai mà k thông báo , thì tôi cũng là người sai và lại bị admin treo nick 1 lần nữa vì vi phạm công tác quản trị thì tôi buồn lắm !
    À quên , các bác cứ gọi nhiều mem vào ủn nhà lên cho vui các bác nhé !
    Í quên , bác nào k biết chuyện này thì cứ ngồi xem nhá , vào làm mấy bài bựa bựa thì chỉ là tự vả vào mặt các đồng chí của các bác thôi !
  6. windysmile

Có cái link này của các bạn cũng đi đèn biển, mới các bác xem qua
    http://www.phuot.com/forums/showthread.php?t=304
  7. _Big_Daddy_

_Big_Daddy_ Thành viên quen thuộc

Oái, gặp nhà Việt Du cứng rồi, hy vọng sẽ có dịp "phướt phườn phượt"
    Anh em cũng bàn nhau là hành trình tiếp theo là ra đảo Hòn Dáu (Đồ Sơn). Nếu có thể thì ở bụi ngoài đó 1 đêm, ngắm ánh chớp của đèn, chụp ảnh đêm... rồi đến sáng thì chụp bình minh (tất nhiên cả hoàng hôn hôm trước nữa).
    Hoặc có thể tổ chức 1 đêm Halloween cùng anh em cán bộ trạm đèn.
    Trước mắt sẽ có buổi offline ở "Lư trà quán" 456 Hoàng Hoa Thám rồi sẽ bàn kỹ và cùng phân công nhiệm vụ.
    Kụ NoA cho xin tí Pháp kiến nhỉ!
    @ các bạn: Xin các bạn đừng thể hiện bức xúc trên topic này nhé, có gì PM riêng thôi.
    Được _Big_Daddy_ sửa chữa / chuyển vào 09:23 ngày 24/10/2008
  8. windysmile

Cá nhân e nghĩ, topic này ở bên box du lịch, sẽ hấp dẫn và thu hút được nhiều người tham gia và tìm hiểu hơn là bên sở thích, các bạn sở thích sẽ quan tâm đến những thứ khác nhưng khong phải những thứ kiểu như topic này .
  9. tranvuhoang2005

tranvuhoang2005 Thành viên mới

Windy nói đúng đấy. Topic này đưa sang Box DL có lẽ đúng hơn và đương nhiên sẽ nhiều người tham gia hơn. Bác chủ topic xem lại thử thế nào?
  10. ThangVespa

ThangVespa Moderator Staff Member

Ái chà, chàng trai Uyn đì lừng lẫy giang hồ lại lang thang qua đây à. Khoẻ không? Từ dạo anh em mình gặp nhau trong thang máy ở Vincom cũng đã gần 2 năm rồi nhỉ. Giới thiệu lòng vòng tí cho anh em biết nhau để hợp đồng tác chiến nhé:
    - Giang windysmile: các thím bên box Du lịch quen gọi là Giang sờ mãi hoặc ngắn gọn là Giang mai. Uyn đì ngày xưa có 2 nỗi nhục là không biết bơi và không đi được cào cào. Nay thì Giang cào cào lừng lẫy giang hồ Tây bắc Đông bắc đều nghe tên. Lại còn món nhiếp ảnh cực tởm nữa. Chuyện biết bơi chưa nghe cập nhật.
    - Đăng Bự đìđẹt: chuyên gia xử lý các jì, lý do chính đáng là để Chè có chiến hữu. Bự la cà Vespa từ khá lâu, nhưng nay chuyển qua Honda67 kể từ dạo có em Vàng Anh. Bự là gã đàn ông tương đối hư hỏng, nay chuyển qua thần tượng linga đèn biển, có duyên cớ jì chăng?
    - Dũng loa kèn: anh em thường âu yếm gọi là cụ Noa. Cụ í thì chuyên vào ngành nghệ thuật, chơi thư pháp hơi bị oách, vẽ thư pháp lên các cô khỏa thân cực đẹp. Chuyện cụ í họp giao ban với các cô thư pháp thế nào xin pm để biết thêm chi tiết nhé.
    Hành trình qua các ngọn đèn biển là ý tưởng hay và khả thi. Chơi đi các chến hữu, cho nó thỏa cái máu giang hồ lãng tử. Kèm cái thư pháp cụ Noa tặng hồi anh em la cà Triển lãm Sắc xuân thành cổ 2007