1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các thành viên xem hướng dẫn sử dụng tính năng của diễn đàn tại đây.
  3. Hiện nay hệ thống gặp trục trặc phía server Tìm kiếm nên tạm thời chức năng tìm kiếm bài viết và danh sách bài viết đã viết của thành viên không hoạt động được, bộ phận kỹ thuật đang khắc phục và chậm nhất tới hết ngày 29/7 hệ thống sẽ trở lại hoạt động bình thường.
  4. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đền, Chùa nào ở được coi là linh thiêng nhất về cầu khấn tình duyên?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi traveltour, 16/02/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. traveltour

traveltour Thành viên mới

Đền, Chùa nào ở được coi là linh thiêng nhất về cầu khấn tình duyên?

Các bác thành thạo chỉ giáo em với?
    Thanks các bác !
  2. traveltour

traveltour Thành viên mới

Các bác ơi ở HN nhé.
  3. zero_vietnam

zero_vietnam Thành viên mới

chùa Hà
  4. L_hoangphihong88

L_hoangphihong88 Thành viên mới

ẹc..năm ngoái em đi chùa..rùi qua cái đền nào ở gần chùa bái đính ninh bình..ý, em quên tên rồi, thấy hướng dẫn viên kêu là đến này rất thiêng cho việc khấn tình duyên và cầu tự con...em khấn lấy khấn để..về oạch cái chia tay....
  5. guma

guma Thành viên mới

chùa Hà bạn ợ. Mình khấn một lần rồi, ứng nghiệm thật
  6. 200tuoi01

200tuoi01 Thành viên mới

Chùa Hà không thiêng lắm. Tớ cầu ở đấy, lấy được mỗi một vợ.
  7. De

De Thành viên mới

Vậy đến cầu ở đền thờ Hồi Giáo ở phố Hàng Quạt thôi. Đợt trước đến đó cầu người ta bắt lấy 4 vợ...đến khổ.
  8. canton03

canton03 Thành viên mới

Các anh chị em cho em hỏi một phát. Nếu tết năm ngoái đi cầu ở chùa Hà và năm rồi đã gặp được một người, bây giờ đang là người yêu thì năm nay có phải đi cầu tiếp không ? Em đang băn khoăn là nếu mà đi tiếp nhỡ trời phật lại ban thêm cho một anh nữa thì rắc rối lắm
  9. De

De Thành viên mới

Cứ cầu đi, có khi trời phật không ban thêm cho bạn anh nữa mà lại ban cho anh ý thêm em nữa ý chứ.
  10. canton03

canton03 Thành viên mới

Em định chỉ đi một mình thôi, không đi với anh ý. Chắc là phải khấn đích danh tên mình với tên anh ý ra cho chắc cú mới được.