1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đến cuối đoạn đường rồi chăng?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi hinado, 19/04/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hinado

hinado Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Xin chào các anh chị trên diễn đàn, em hiện nay 23 tuổi đã quen người yêu từ năm 3 ĐH đến nay đã 3 năm. tình yêu của bọn em giống như mọi mem trên đây. ban đầu đẹp và lãn mạn. tuy có ko ít những cãi cọ nhưng đều nghĩ cho nhau và vì tình yêu nên ko có gì quá đà. Tuy nhiên hơn 1 năm nay e thấy cô ấy dần dần ít quan tâm ít hỏi han, ít nói, mỗi lân e hỏi về chuyện học hành thì gắt gỏng và còn nhiều chuyện khác nữa, nói chung là dễ nổi nóng với e. nhiều lúc e thấy tình yêu của cô ấy dành cho e ko còn. năm ngoái cô ấy nói ctay và ko còn yêu em nữa. nhưng do e níu kéo nhiều và thấy e có thành ý và vì tình nghĩa nên cô ấy chịu đối xử với e như bt và cố gắng iu em lại nhưng nửa năm nay thì dù em cố gắng thế nào cũng vẫn vậy.
    em cũng ko ngờ con người lại quên đi lời thề hẹn quên đi lời hứa mãi bên nhau mà ngày hôm sau có thể nói chia tay. em thực sự bùn và khủng hoảng. Hwa cô ấy nói chia tay là tốt cho e và cô ấy. em bùn và quá nản rồi mọi người ơi. có ai giúp em cho em lời khuyên với!!!!
  2. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Cuối đoạn đường có nhiều kiểu, ở đây có nghĩa là kết thúc. Đúng
    là tốt cho cả 2 đấy, níu kéo làm gì.
  3. thichtramphong

thichtramphong Thành viên quen thuộc

Các em gái thông minh lắm, chỉ chia tay mình khi đã có anh zai khác chứ thường thì không chịu nhả ra ngay đâu.
  4. hinado

em ấy ko có ai hết. iu nhau lâu em biết chứ. em rất bùn và tiếc cho tình yêu của em. e chẳng biết nói tn nữa. Có thể sau này e iu ai đi chăng nữa thì khó có lại dc tình yêu nt
  5. Fixed

Fixed Thành viên mới

thế tần suất của chú là 1 tháng mấy lần, vào ngày nào trong tuần?
  6. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

3 năm thì chia tay cũng tiếc thật, nhưng đi ra ngoài khéo có khi còn học được nhiều thứ hơn không chừng. Lòng vòng chung quanh mãi một cái ao làng chú không thấy có gì chán à?
  7. foxmanager

foxmanager Thành viên mới

hỏi như trên : thế tuần mấy lần ??? tận tường từng chân tơ kẽ tóc chưa ??? 3 năm thắm thiết mà giờ lạnh nhạt thì nguyên nhân chưa chắc là từ 1 phía đâu . mong bạn tìm hiểu kĩ xem người yo của mình có tâm sự gì ko muốn bạn biết ko ??? chúc bạn gặp nhiều may mắn . mong đc biết thông tin của bạn sớm :)
  8. hinado

bây giờ e cũng ko hiểu vì sao lại thế nữa.lúc trước khi wen nhau cô ấy chủ động nói yêu em. ban đầu e cũng còn lưỡng lự nhưng rồi từ từ yêu cô ấy lúc nào ko hay, khi yêu cô ấy qáu thì cô ấy lại biến thành người hoàn toàn khác trước. dễ nóng nảy, khi em hỏi về chuey65n học hành thì ko mún tl, khi hỏi về chuyện sức khỏe thì cứ biết rồi, mọi điều em hỏi cũng ko thích trả lời, mỗi lần đi chơi nc thì y như rằng hỏi cung chỉ có 1 ng chủ động hỏi là e. E đã từng khóc lóc và quì dưới chân cô ấy để níu kéo tình yêu.
  9. giovotinh810

giovotinh810 Thành viên rất tích cực

Nguyên nhân nó nằm ở chỗ này, dẫu có quay lại thì gái cũng thấy nhạt nhẽo, vì gái quay lại với bác chỉ do cái nghĩa như bác đã đề cập ở trên chứ hoàn toàn k còn chút tcam nào cả !

Tyeu ra đi thì tiếc thật, nhưng chữ " tiếc " k bao giờ dùng trong chuyện tcam, có thể bác k nỡ, thấy xót khi mất gái, nhưng âu cũng là cái duyên cái nợ, có duyên mà k có nợ thì cũng k đi về đâu cả. Đánh mất cái gì thì ai cũng tiếc, nhưng có nên tiếc những cái đã k còn thuộc về mình hay k ? ??
  10. lady_man

lady_man Thành viên tích cực

"Đến cuối đoạn đường rồi chăng?"=> uh. Quay lại và tìm lối khác đi nhé.