1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đến Đồ Sơn thì ăn nghỉ ở đâu ok các pác nhỉ?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi tienphi, 05/02/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. emyeulacuoi

emyeulacuoi Thành viên mới

Bạn hỏi VỊT GIÀ GIAN ÁC ấy.
  2. hoanghuyen123

hoanghuyen123 Thành viên mới

.....................................................................
    Theo mình, nếu ăn bạn chọn nhà hàng Gió Biển, Nhà hàng đó nằm ngay gần ngã 3 (đoạn từ khu 1 vào khu 2 của đường vào khu 2 cũ nhé gần bùng binh tròn) hoặc nếu đã vào khu 2 thì ăn ở nhà hàng Hải Âu ngay trên mặt đường ven biển khu 2. Bọn mình hay ăn ở đó thấy giá cũng tạm chấp nhận được. Còn khoản nghỉ thì nếu mình không nhầm thì ở ngay đường vào khu 2 (vẫn đi đường cũ từ khu 1 vào khu 2,không phải con đường mới mở ở ven biển vào khu 2 qua nhà khách 21 đâu nhé) đến doạn đường đôi rất rộng mà xe ôm và các bác tài hay đỗ bạn rẽ trái khoảng 50m vào cái khách sạn 5tầng (mình không nhớ tên lắm) hình như cũng là Hải Âu luôn thì phải.Nó nằm cách biển khoảng 70m thôi.Ở đó chắc bạn yên tâm (không ngại với bạn gái của bạn) vì KS đó không có gái hoặc có nhưng không lộ như chỗ khác,chỉ có khoản giá phòng thì mình không rõ lắm.Bạn nhớ hỏi kĩ nhé,chúc bạn có kỳ nghỉ vui vẻ.À!bao giờ bạn đi, nếu đến đó quên thì gọi cho mình nhé, mình chỉ lại cho.Mình tên Hoàng,ở HN,SĐT: 0912222255
  3. Blueriverhp

Blueriverhp Thành viên mới

Confirm luôn. Chính xác. Một nạn nhân đây (cơ mà có phải do ra đền Bà Đế hay ko tớ ko chắc lắm )
  4. emyeulacuoi

emyeulacuoi Thành viên mới

Mặc dù ứ phải CHủ nhưng tớ thank bạn Blue và hoanghuyen.
    1 là nhân chứng, 1 là cho thêm thông tin nhà nghỉ và sđt cái mà tớ ko biết.
  5. tienphi

tienphi Thành viên mới

CÁI MỒM LÀM HẠI CÁI THÂN
    CÁI THÂN LÀM TỘI CÁI ĐỜI
    ...................
    [/quote]
    .....................................................................
    Theo mình, nếu ăn bạn chọn nhà hàng Gió Biển, Nhà hàng đó nằm ngay gần ngã 3 (đoạn từ khu 1 vào khu 2 của đường vào khu 2 cũ nhé gần bùng binh tròn) hoặc nếu đã vào khu 2 thì ăn ở nhà hàng Hải Âu ngay trên mặt đường ven biển khu 2. Bọn mình hay ăn ở đó thấy giá cũng tạm chấp nhận được. Còn khoản nghỉ thì nếu mình không nhầm thì ở ngay đường vào khu 2 (vẫn đi đường cũ từ khu 1 vào khu 2,không phải con đường mới mở ở ven biển vào khu 2 qua nhà khách 21 đâu nhé) đến doạn đường đôi rất rộng mà xe ôm và các bác tài hay đỗ bạn rẽ trái khoảng 50m vào cái khách sạn 5tầng (mình không nhớ tên lắm) hình như cũng là Hải Âu luôn thì phải.Nó nằm cách biển khoảng 70m thôi.Ở đó chắc bạn yên tâm (không ngại với bạn gái của bạn) vì KS đó không có gái hoặc có nhưng không lộ như chỗ khác,chỉ có khoản giá phòng thì mình không rõ lắm.Bạn nhớ hỏi kĩ nhé,chúc bạn có kỳ nghỉ vui vẻ.À!bao giờ bạn đi, nếu đến đó quên thì gọi cho mình nhé, mình chỉ lại cho.Mình tên Hoàng,ở HN,SĐT: 0912222255
    Nguoi ta hon toi o su giau sang, Toi hon ho o su doang hoang
    [/quote]
    Thanks bác
    Bác mà có ĐT hay địa chỉ cụ thể của ks đó nữa thì ok quá
    CÁI MỒM LÀM HẠI CÁI THÂN
    CÁI THÂN LÀM TỘI CÁI ĐỜI
    ...................
  6. tienphi

tienphi Thành viên mới

7. TonNgoKhi

TonNgoKhi Thành viên tích cực

Mình ở HP đây,công nhận vụ đền Bà Đế là có tin đồn thật,còn ai mún đi thăm DS thì pm mình nhé,mình giúp,ưu tiên các bạn gái!
  8. kruger_brent

kruger_brent Thành viên rất tích cực

Hoá ra là ... bờ lu đã (vàng vàng trên kia kìa)
    Bi giờ muốn bỏ người yêu, cắt đuôi... thì hông cần lên TVTY nữa, rủ nhau ra đền Bà Đế là ok em yêu nhỉ
  9. kieuanh2008

kieuanh2008 Thành viên mới

Tớ mới tổ chức 1chuyến đi Đồ Sơn vào dịp tết DL vừa rùi.
    Về nhà nghỉ thì tớ thấy nghỉ ở nhà nghỉ Khánh Hà (bãi 2) ngay sát biển luôn,giá cả rẻ lắm có 150 ngàn 1fòng nhé,ở từ tối hôm trc đến tận tối hôm sau mới trả phòng.
    ăn úông thì tớ ăn luôn tại đó vì đông người nên ngại đi xa.CŨng ổn đấy,ko chặt chém lắm đâu.
    Nếu bạn cần số đthoại và địa chỉ cụ thể thì trưa về nhà tớ sẽ cho

(vote cho tớ nhá)
  10. tienphi

tienphi Thành viên mới

thanks pác !
    trưa bác làm ơn cho e xin phát nhé