1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đến giờ chưa yêu ai .. liệu có ổn kô nhỉ!

Chủ đề trong '1983 - Hội Ỉn Sài Gòn' bởi newuser, 15/07/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. heongoc

heongoc Thành viên rất tích cực

Chả có gì là ổn với không ổn. Con trai trong chuồng ỉn này mấy ai đã biết đến chữ tình (có tớ nữa). Ngay đến "đại hiệp" Kiều Phong hình như cũng còn "trong trắng" nữa là...
    @ blue_spy: Cục kim cương to cỡ nào thì vừa? Mà spy đang kiếm chồng (thấy title ghi thế) thì với cái tiêu chuẩn đặt ra như thế khoảng bao lâu sẽ kiếm được?
  2. Trois

Trois Thành viên mới

Chà chà... mới thấy Spy bảo cần tìm người "giải sầu" trong tháng này mà??? Sao bây giờ lại chuyển qua Dịch vụ mai mối rồi??? Hay là phương thức mới nhỉ? hehe - Hay phết
  3. atulavuong

atulavuong Thành viên rất tích cực

hai mươi mấy lần nhận tiền lì xì mà chưa từng cầm tay em nào cả ...... đời bất công quá,kẻ ăn 0 hết người lần chẳng ra
    Chẳng hiểu dạo này mắt mũi thế nào đọc chữ Htienhai thanh hentai hay là mày đổi nick luôn đi hải ơi
  4. blue_spy

blue_spy Thành viên mới

trùi ạ, tẽn tò kiểu như của xp ghê wé đi thui (hèn chi giờ vẫn đơn côi) cũng may sp hông phải đối tượng của xp, níu không chắc bị đập đến mất trí nhớ á, lúc đó thì chỉ có nước đem xp đi nấu canh xương là ngon nhất
    hey da, dạo nì nhiều người quan tâm đến sự nghiệp tìm chồng và mai mối của spy dữ hen (hân hạnh wé)
    đã hỏi thì spy xin thưa
    1) cục kim cương cũng không cần phải ta quá đâu, cỡ ngón tay trỏ xinh xắn của spy được ùi
    2) còn dzụ kiếm ... í thì cũng muốn đặt tiêu chuẩn lém, nhưng muh, hix, sức ng có hạn, giờ vẫn còn thía này, phải coi có ai kiếp trước làm gì tội lỗi, kiếp này phải chịu kiếp làm ... của spy
    3) vẫn còn kiếm ng giải sầu muh sao đợi miết hông thấy ai hết á
    to kp: hix, lỡ hông có ai, kp hi sinh dùm spy nha, bạn bè muh, giúp đỡ tí nhá
    4) kiếm thì kiếm...mai mối thì cứ mai mối...hai cái nì đâu có đụng ai...vừa kiếm cho mình...hông được thì quăng cho người khác...lại được hậu tạ...lợi cả đôi đường...nhất thiết...nhất thiết phải làm thía
    to heongoc: nói muh hông chớp mắt kìa, hông biết đến chữ đó muh sao....hông nói cũng hiểu rùi há, có phước hông chịu nhận, mai mốt mất ùi lại vào đây than bi giờ (sao mình khoái trù ẻo ng khác dzữ ta)
    p/s: đại hiệp kp mà trong trắng á...ặc ặc...chít liền
  5. heongoc

heongoc Thành viên rất tích cực

Sao biết tớ không chớp mắt? Tớ mà có phước như bờ lu nói à? Sao tớ không bít nhỉ? (Có khi nào có người đang để ý... tớ không nhỉ? Và người đó lại có quan hệ với bờ lu nên bờ lu mới biết)
  6. aquarain

aquarain Thành viên mới

Iu chi cho đời thêm khổ bạn ơi, Rain nè 20 mấy tủi đầu rùi chưa iu đâu có sao! hehe, bạn tham gia Single club đi bảo đảm zui hà.
    À nè bạn yên tâm đi mai mốt bạn Lắc với bạn Kiều Phong về dẫn bạn đi mát xa gì gì đó luôn tiện bạn hỏi 2 người đó luôn
  7. newuser

newuser Thành viên mới

Kim cương thì lấy đâu ra, nếu tớ mà được yêu ai thì đã trao cả quả tim rồi ... cần gì Diamond.
    Thế hóa ra tình trạng "đơn côi mình ta" ở Hợi SG là rất phổ biến ư....Không ngời đấy.
    Vậy mà mỗi lần gặp tụi cấp 3 là hỏi han vợ con thế nào.... chả biết nói sao. Đi đâu, bạn bè cũng hỏi mỗi câu ấy.....
    Bác nào có tiết mục thế ... em tham gia với.
  8. fire_fly_hp

fire_fly_hp Thành viên mới

Nhà ta là phải tự nuôi thân béo mầm ra ấy chứ. Sao lại tự nhiên muốn đeo gông vào cổ thể nhỉ.
  9. blue_spy

blue_spy Thành viên mới

ặc ặc...bà con ta có vẻ không thèm iu ai nhỉ...sợ đeo gông lắm ah..hèn gì hội single ở đây phát triển dữ quá
    dzậy là có mỗi mình mình là anti-single rùi, hix, spy phải kiếm ba cho mấy đứa con nhỏ dại của spy nữa chứ, tụi nó réo gọi hoài, con rể có quá chừng rùi mà vẫn chưa có dady cho tụi nó, mami mà thua con mới ghê chứ
    p/s: tặng kim cương được ùi, trái tim đó để dành xài đi, tặng luôn lăn ra chết ngẻo thì biết sống dzới ai....
    to newuser: hình như cái khoản của spy í....
  10. blue_angel_new

blue_angel_new Thành viên rất tích cực

cái U bị ế kia liệt kê cân nặng, chìu cao và hình ảnh để tui đi tiếp thị cho , đảm bảo sau nửa năm không có pồ là tui giải nghệ