1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đeo khuyên tai thế nào cho hợp?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi unlucky_girl13, 22/10/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BABYBABYANGEL

BABYBABYANGEL Thành viên mới

Thanks kiu chị nhá, Em bị dị ứng với đồ giả. Để em thử làm cách chị chỉ, em thấy mấy đôi của chị hôm qua đẹp quá, nên đi mua một đôi yesterday, để chiều em về chụp lên cho chị xem, cũng kiểu giống giống mấy đôi của chị
    Trot yeu anh la`em , tron doi` mai thuong nho' , khi con tim bay gio` van luon luon mong cho` du` 2 ta cac'h xa , cau mong 1 nga`y cho ta nghe tieng anh tro? ve^`..nguoi&nbsp; yeu oi em se con cho` anh<!--E-
  2. tranlanvy

tranlanvy Thành viên mới

Thế thì em cũng giống chị , không đeo được mấy đồ giả, cứ đeo là y rằng bị dị ứng .. tốt nhất nên đeo bạc vì nó lành và bạc Italy cũng đẹp nữa,,trông sáng như bạch kim ý
    The best and most beautiful things in the world cannot be seen or even touched , they are seen with the heart
  3. Ga`_CoN

Ga`_CoN Thành viên mới

Nhìn mấy đôi khuyên tai của chị Vy và mọi người đẹp mê ly luôn. Giá như Gà con cũng có lỗ tai để điệu 1 chút nhỉ hì hì. Hồi bé điệu thì mẹ không cho bắn, giờ thì bình thường, chẳng lẽ lại đi bắn cho nó ra vẻ nữ tính chút hihi Mà eo ui, bắn có đau lắm ko mọi người. Gà con cứ tưởng tượng có cái kim nó xuyên qua tai mình....... hic hic Sợ lắm
    Tình bạn tươi thắm như hoa. Tình bạn là một bài ca yêu đời. Friendship means 4ever
  4. bravery

bravery Thành viên rất tích cực

Ối dồi ôi, VN bấm phũ phàng lắm, sỗ sàng lắm...Anh xem em anh nó khuyên mũi ở ngoài tiệm, nó cũng kê cái súng vào làm cái bụp..làm mũi nó 2 tháng sau mới lành..bây giờ mà bỏ khuyên ra á..thành cái lỗ to uỳnh..có khi bịt mồm bịt mũi nó lại..nó vẫn thở phì phò được... Nó định khuyên lưỡi nhưng nghĩ đến cảnh đấy ..thế nhà tắt luôn..bây giờ cũng đang nhăm nhe khuyên lưỡi với khuyên rún ở bên này...
    I've become so numb, I can't feel you there!Damn cold nite...
  5. BABYBABYANGEL

hihí..anh Dũng định đi khuyên lưỡi với rốn ah. điệu quá.... Em hồi bé nhớ là một bác ở công tỵ mẹ bấm lỗ tai cho, bấm từ thủa không biết gì nên chẳng biết đâu là gì cả, chỉ nghe mẹ kể lại là lúc nào ha`ha`ha`...Chị Vy! Em thích bạc hay là vàng trắng hơn là vàng.
    Gà ơi! Mày bấm đi, bấm tai thì chẳng đau lắm đâu, nhưng phải giữ cẩn thận, tao thấy nhiều người bấm xong bị nhiễm trùng khổ lắm
    Trot yeu anh la`em , tron doi` mai thuong nho' , khi con tim bay gio` van luon luon mong cho` du` 2 ta cac'h xa , cau mong 1 nga`y cho ta nghe tieng anh tro? ve^`..nguoi&nbsp; yeu oi em se con cho` anh<!--E-
  6. bravery

Ối dồi ôi, em tôi nhầm nhọt sang trồng trọt rồi, đấy là bảo đứa em gái anh..chứ anh mà khuyên vào mấy cái chỗ đấy....anh thề anh mặc quần tụt áo hở rún để khoe, anh ngượng, anh chui tọt xuống đất liền[:I
  7. tranlanvy

tranlanvy Thành viên mới

Đúng đó, nếu định bấm lỗ tai thì nên giữ trong vòng 6 tuần đầu...và nên mua thuốc rửa cho vệ sinh và bảo đảm ý. Hồi trước chị bấm lỗ ở vành tai , đã giữ được bao lâu thế mà đến khi về vn, khí hậu bụi bẩn quá thế là cứ tháo ra, đeo vào, xong bị dị ứng -&gt; tịt mất luôn Bây giờ tiếc lắm ...
    The best and most beautiful things in the world cannot be seen or even touched , they are seen with the heart
    Được tranlanvy sửa chữa / chuyển vào 12:46 ngày 30/10/2003
  8. BABYBABYANGEL

hi`hi`hi`! Em hồi trước cũng muốn đi bấm ở vành nhưng thấy con bạn em nó bấm, nghe nó hét em sợ quá quyết định là có 2 lỗ là đủ rồi không them nữa hichic...
    Anh dũng em tưởng anh bấm thì em chạy lên đó xem anh mặc áo ngắn ngay hi`hi`hi`hi`hi`
  9. bravery

Em Vy ngoan xế nhỉ, ở xa thế dồi mà vẫn nghe nhời mẹ nhỉ.... Ngoan thật đấy...chả bù cho anh......xấu hổ với em Vy chút...
    Anh mà nhàm phát thế á, anh chạy hẳn lên chỗ em Ngọc anh khoe.. Chứ ko để em phải mất công đâu..
  10. some1_like_u

some1_like_u Thành viên mới

hồi bé em cũng bị tịt lỗ tai nè ..3..4 tuổi đầu chưa bít gì mẹ cho gói kẹo dụ đi bấm ,thế là tự nhiên có cái lỗ tai ,nhưng mà hồi đấy k bít giữ nên bị tịt mất ..sau đấy thì còn bấm 4 lần nữa, tức là lần thứ 5 mới có cái lỗ như bi h .kinh khủng .
    bấm có gì là đau đâu nhỉ ,cứ sợ thế thui chứ cũng nhẹ nhàng lém
    mà mọi người sao fải kiêng cữ ghê thế,em bấm 1 tuần là khô luôn.cứ lấy cồn 60 độ ngày rửa 2 lần là okie rùi ,em ở Vn,ngày nào cũng đánh bóng mặt đường bụi dã man,thay ra thay vào suốt mà chả bị sao hết
    thế nên mọi người cứ đi bấm lỗ tai đi nhé .k thích nữa thì bỏ khuyên ra,nó sẽ tự mất đi mà