1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đẹp trai!

Chủ đề trong 'Album' bởi anarchist1983, 23/12/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. sinhto_suachua

sinhto_suachua Thành viên mới

Mọi người phản đối em dữ thế.Mọi người nhìn lại xem hai cái ảnh của anh trắng trắng pót đi pót lại cở cái bõ album này mấy lần rồi nào.còn cái kia hì em nghĩ sao em nói vậy ấy mà...... cấm em phát biểu cảm tưởng à
    Còn đây theo yêu cầu nhá người yeu em:
    To : binhxuoi Đừng chưỉ người khác ngu anh à. Chẳng bít ai ngu đâu nhá...... hồ đồ
    Được sinhto_suachua sửa chữa / chuyển vào 11:16 ngày 12/03/2005
  2. karina

karina Thành viên mới

Đừng vội chê người khác em ạ.Người yêu em đây hả?Tưởng thế nào....
  3. goldenboy_xxx

goldenboy_xxx Thành viên mới

hừm hừm,tức vãi cả i nặng, hình như thiên hạ vào đây, cái gì cũng thấy, trừ mỗi mình, quái? post 1 cái, ko thấy gì, cái thứ 2 --- > cũngko cái thứ 3, thế nốt, người ta có thằng bị chửi, có thằng được khen, mình thì cứ như chết rồi, dek hiểu sao lạ thế
  4. sinhto_suachua

to karina: nhìn tuỳ mắt từng người mà anh.Còn về người yêu em ttấ nhiên là bình thường rồi."Đặc biệt thế quái nào như anh đc".........................
  5. goldenboy_xxx

đây là chỗ post hình, ko phải chỗ cãi nhau, ai thấy ảnh xấu thì nói 1 lần thôi, mà người bị nói thì kệ, cãi lại cuối cùng chả ai chịu ai, thành cái chỗ để tranh luận chứ ko còn là chỗ post ảnh nữa à ??
  6. goldenboy_xxx

ước gì
  7. sinhto_suachua

Đẹp trai ghê. Photoshop hoei bị phê dấy anh zai à.........
  8. goldenboy_xxx

chuyện, chồng của yuna lại chả ko ngon
  9. ThaiThuThao

ThaiThuThao Thành viên mới

Cái này ánh sáng hỏng, tiếp đến là đồng chí này ánh mắt nhìn xa xăm chả biết nhìn đi đâu, thứ ba là xấu trai, trông y như một con gà chết.
    Thứ tư: Chú ý thắc mắc bảo sao ảnh chú ý thì không ai nói gì, ảnh của mấy anh khác post lên thì bị chê. Xin trả lời, ít ra người ta còn có điểm gì cho người khác nhớ, còn chú thì trông quá tầm thường mà lại "tự tin thái quá" nên mọi người không nỡ làm chú thất vọng thôi.
    Chúc chú vui.
  10. goldenboy_xxx

nhầm rồi
    mời vào
    http://www.spymac.com/gallery/show_photo.php?picid=366252&size=big
    xem người nước ngoài người ta nói gì, nhớ kéo xuống dưới nhé, xem họ có như vậy ko ?
    người việt nam nhiều người có cái tật xấu là hay khích bác người khác mà ko nhìn lại mình trước, ta luôn chê hàng tàu kém, nhưng hàng việt nam thì sao ? dẫu tàu đúng là kém thật nhưng có rất nhiều cái của họ đáng để học hỏi.
    dĩ nhiên những gì bạn chê tôi là đúng, ko thể phủ nhận,
    ---về màu sắc tôi nói luôn, hướng ánh sáng là từ dưới lên còn mặt tôi lại chiếu từ trên xuống, thực ra tôi ko phải chuyên nghiệp, chỉ có 1 cái webcam 190.000 + hơi sức đâu mà bật ánh sáng giống như bản gốc, trong nhà có cái đèn tuýp trên đầu thì bật lên thôi, còn sắc thái ảnh, ko được xanh, đấy là do webcam, bạn thử vào photoshop bật kênh blue lên xem, màu của webcam từ ảnh gốc thu vào đã rất tệ, nếu tăng blue lên thì màu ảnh sẽ bị lở loét hết(nguyên nhân là do hầu hết các nguồn sáng đều có sắc xanh blue ít, +thêm cái webcam rẻ tiền), mà tôi thực ra đã biết gì đâu, mới chỉ mò mò cái photoshop cho vui chứ chưa đọc quyển sách về photoshop lần nào cả, có thể là ghép khớp được nhưng phải cần có 1 tay nghề, và chí ít có đầy đủ thiết bị chuyên nghiệp
    ---nói là xấu trai thì chắc chắn sai, nói tôi bình thường thì tôi chấp nhận, nếu bạn bảo tôi xấu trai thì xin hãy post những thằng xấu trai cỡ ngang tôi để tôi xem tôi xấu trai cỡ chừng nào, có lẽ là do tôi xấu hơn bạn trai bạn...
    ---về ánh mắt, tư thế: y hệt bản gốc(vui và nhìn lên chứ ko phải buồn và nhìn xuống, thậm chí còn hơi có vẻ như đang cười), tôi thực tình cũng thấy có vẻ khác thường,lúc đầu định nhìn xuống nhưng ko ổn nhưng thực ra ảnh gốc đúng là như vậy, chắc hẳn nó phải có ý nghĩa nào đó, cái này thì có thể khẳng định bạn nói sai
    nói chung dù sao cũng cám ơn vì đã góp ý (mặc dù tôi cũng như nhiều người, trong lòng thấy rất tức tối), vì đây cũng là bài fê bình đầu tiên tôi nhận được, nhưng bạn nên từ bỏ cách ăn nói gây mất cảm tình đó đi, nhiều topic chỉ vì những người ăn nói thế mà cái chủ đề bị chuyển thành cái chỗ chửi bới nói xấu nhau, kiểu như : "mày chê tao à, ảnh ng yêu mày đâu/ đây/ thế này là đẹp à, vậy thì tao đã biết mày ngu thế nào/**m, mày thì biết đ gì, ở đời phải biết mình là ai chứ", tôi thực ra cũng muốn như vậy lắm nhưng nghĩ lại thấy làm thế mọi người coi thường mình
    thôi, tiếp tuc post ảnh đi mọi người, cái gì xảy ra rồi thì cho qua
    Được goldenboy_xxx sửa chữa / chuyển vào 19:47 ngày 13/03/2005
    Được goldenboy_xxx sửa chữa / chuyển vào 19:50 ngày 13/03/2005
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa