1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Design Mouse Pad.

Chủ đề trong 'Ý tưởng - Sáng tạo' bởi khach79, 16/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. khach79

khach79 Thành viên mới

Chào các bác , chắc các bác cũng đồng ý với tuilà trong các đồ đi kèm với PC thì cái bàn di chuột là ít được đề ý, quan tâm thích đáng nhất đúng ko? Tui nghĩ tại sao ko có ai nghĩ, & design các kiều bàn chuột khác nhau nhỉ? Đấy, tui chẳng biết tẹo nào về mỹ thuật mà nhắm mắt lại có thể tưởng tượng dc hàng tá mẫu khác nhau: ví dụ hình trái tim, bàn di chuột cho phép tui ***g ảnh người yêu vào đấy, bàn hình con mèo há miệng, bàn chuột phát quang vào ban đêm....
    Đau nhất là tui vừa nghĩ đến bàn chuột có đệm cho cổ tay thì mới phát hiện bọn Tàu khựa nó làm mất rồi, he he.. bgio tui dang dung day nay, hay lam....
    Các bác designer thấy thế nào... làm đi... tui xin mua đầu tiên....

Bye...
  2. vimouze

vimouze Thành viên mới

Ý tưởng của bạn khá hay, nhưng tiếc rằng đã quá muộn rồi, thiết kế mouse pad thì người ta đã làm nhiều lắm rồi. Hơn nữa bây giờ người ta đang chuyển qua xái optical mouse thì không xài mouse pad nữa.
  3. allhighgod

allhighgod Thành viên mới

Muộn nhưng vẫn còn kịp! Bạn hãy thiết kế kiể mouse pad mà có thể kiểm tra nhịp tim, huyết áp của người sử dụng từ đó cho biết tình hình sức khoẻ chẳng hạn, hay la kết hợp nó với một máy mát-xa hoặc là một cái gì đó đại loại như vậy! Nói chung từ một sản phẩm, chúng ta dâu phải chỉ có một hướng cải tiến đâu! Chúc thành công!
  4. vimouze

vimouze Thành viên mới

wow khá ấn tượng, tui chỉ e là đi quá xa, ngoài khả năng. nhưng ý kiến rất hay
  5. NMI

NMI Thành viên mới

Hì, tui nghĩ thế thì chắc phải bán cái mouse pad + khuyến mãi con chuột quá
  6. allhighgod

allhighgod Thành viên mới

Không! Tui cho là khi đó, nên khuyến mại danh sách địa chỉ phòng mạch của các bác sỹ!!! Một hình thức liên doanh mà!