1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ĐH3 - Ban Văn Nghệ - Thông tin hậu đại hội từ trang 18 !

Chủ đề trong 'Tiến tới Đại hội mạng TTVNOnline lần thứ IV' bởi ngocsangvn, 07/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tinhcanguoimattri

tinhcanguoimattri Thành viên mới

Trước hết xin được gửi lời cáo lỗi tới các bạn vì đã không tham gia được chương trình.
    Hôm đó, tình ca người mất trí vừa chuẩn bị để đi diễn thì nhận được tin mẹ bị tai nạn ở đầu cầu Chương Dương nên lúc đó không còn tâm trí gì, chỉ kịp gọi cho người hà nội và đi luôn.
    Rất may mắn, trời thương nên mẹ của mình dù ngã chảy máu đầu nhưng không bị vấn đề gì về phần cứng nên đến giờ này đã lành bệnh, kết quả là khâu một mũi và đến giờ vẫn đang tranh thủ nghỉ để recover
    Đêm đại hội và đêm sau đó là 2 đêm tình ca người mất trí thức trong viện để trông mẹ. Rất cảm động nhận được điện thoại của người hà nội trong đêm đó, nay lại được đọc những dòng của người hà nội và 6969, trong lòng rất nhiều cảm xúc. Không biết nói gì, một lời cảm ơn dành cho những tình cảm ấm áp của bạn bè, nhớ đến ông Trịnh Công Sơn "sống trong đời sống cần có một tấm lòng, để làm gì em biết không, để gió cuốn đi, để gió cuốn đi....."
    Hẹn gặp các bạn vào một dịp gần nhất để hát đền và được hát..........
  2. ngocsangvn

ngocsangvn Moderator Staff Member

Hôm đại hội mình cũng được thông báo lại là có 1 bạn tham gia văn nghệ có người nhà bạn vừa bị tai nạn giao thông mà ko biết là ai, bây giờ được biết mẹ bạn ko làm sao cả là mừng rồi lần sau phải hát đền đấy
  3. nguyenvietbach

nguyenvietbach Thành viên rất tích cực

Up cho ban văn nghệ, không bit cái vụ CD và VCD kỉ niệm đến đâu rồi nhỉ
  4. ngocsangvn

ngocsangvn Moderator Staff Member

Vụ gì thế nhỉ