1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ĐH3 - Đại hội mạng TTVNOL3 - tường thuật trực tiếp từ Công viên nước Hồ tây

Chủ đề trong 'Tiến tới Đại hội mạng TTVNOnline lần thứ IV' bởi btt_dh3, 17/12/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. btt_dh3

btt_dh3 Thành viên mới

ĐH3 - Đại hội mạng TTVNOL3 - tường thuật trực tiếp từ Công viên nước Hồ tây

THÂN CHÀO CÁC BẠN, NHỮNG THÀNH VIÊN TTVN YÊU DẤU

Bạn thân mến,
    Nếu bạn ngồi trước màn hình máy tính, nếu bạn còn login hay chỉ đơn giản là lướt qua http://www8.ttvnol.com nghĩa là bạn chưa có kế hoạch gì cho ngày hôm nay phải không, hoặc ... có thể bạn vẫn còn quan tâm đến chương trình đại hội của chúng tôi .... Vâng ... vậy thì hãy đừng để bạn trở lên nhàm chán ngay trong chính ngày này .

Chúng tôi - những thành viên TTVN đã có mặt tại công viên nước Hồ tây. Chúng tôi đã và đang chuẩn bị cho các bạn một chương trình giao lưu hấp dẫn và sôi động , nhằm mang lại cho bạn một ngày cuối tuần " khó quên ".

Bài viết này sẽ tường thuật lại những gì diễn ra tại công viên nước Hồ Tây ... Hãy đọc , hãy theo dõi, hãy đổ xe đầy bình xăng mặc quần áo thật ấm và lên đường đến với chúng tôi. Đừng để khi ai đó nhắc đến đại hội bạn phải thốt lên rằng " ôi tiếc quá "
  2. ngoisaotimban

ngoisaotimban Thành viên rất tích cực

Hix, đang ngồi trước màn hình computer để theo dõi Đại hội đây. BTC nhanh nhanh tường thuật cho những mems không có điều kiện tham gia như em biết chút thông tin nào đi, có ảnh càng tốt. Hix, sao lòng mình bối rối thế này, cảm xúc ngộ quá, chẳng nói nên lời........
  3. btt_dh3

btt_dh3 Thành viên mới

chúng tôi đã ở đây và chúng tôi sẵn sàng tiếp đón bạn
    Bắt đầu từ 6h30 sáng ....
    Dưới cái lạnh cóng của một ngày mùa đông ... những thành viên có thể nói là nhiệt tình nhất của TTVN đã có mặt với những nụ cười " buốt giá ..." ^^
    Nói vu vơ một chút về thời tiết ( hơi lạc đề ) nhưng phải công nhận là hôm nay TRỜI RẤT ĐẸP ... các bạn nhỉ ?
    Cái nắng ấm áp đã len lỏi qua những hàng cây, sưởi ấm những trái tim, những con người đang bắt tay xây dựng một chương trình "hứa hẹn nhiều hấp dẫn"
    Bạn còn chần chừ gì?
    Thời tiết? Đường xa? ...
    Nếu bạn vẫn chưa quyết định ... hãy ngắm nghía những bức ảnh dưới đây để suy nghĩ nhé.
    Nhiều chương trình game hấp dẫn, nhiều khuyến mại hứa hẹn .... và những điều .. chỉ có tham gia với chúng tôi bạn mới có thể cảm nhận hết được.
  4. btt_dh3

btt_dh3 Thành viên mới

chờ chút nhé ^^ tại post ảnh nóng lên hock co cỡ được ^^ đành để nó hơi bành chướng
    Thôi tường thuật tiếp vậy ( ai biết trang nào up ảnh nhanh nhanh thì báo cho tui nha ... up lâu wá )
    Bây giờ là 12:25 .....
    Hiện tại các gian hàng đã gần như hoàn thành công việc của mình .... Các thành viên đã đến khá đông .... và các bạn biết không ấn tượng nhất đại hội lúc này đang hướng về box ... ô tô xe máy ... ^^
    Thời gian trôi thật nhanh mà đôi khi thật chậm.
    Box ô tô - xe máy với những chiếc xe " ngất ngưởng " và đội ngũ thành viên tham gia khiến tất cả những ai tham gia đều phải " ngoái nhìn" với ánh mắt " ngưỡng mộ" Bạn mê xe máy ... có muốn thử một chút không nhỉ?
    Các thành viên đến từ box Truyện tranh ... với gian hàng đậm chất " anime" không kém phần hấp dẫn .. những nick name ấn tượng , những cô gái đáng yêu và những chàng trai ... Họ với lòng nhiệt tình và tình yêu với TTVN đã có mặt từ rất sớm ( chỉ sau ban tổ chức một chút ) gian hàng của họ đã hoàn thiện và thu hút được rất nhiều khách ghé thăm
    Ngay sát đó là gian hàng của Câu lạc bộ Hoa Phượng thuộc box Hải Phòng ... Họ có mặt cũng khá sớm . Và nhiệt tình ư? Hấp dẫn ư? Sôi nổi? hay ... ???? Gian hàng khá ấn tượng ... Ban Hậu cần có lẽ khóc thét về sự chuẩn bị của họ, những mặt hàng nhỏ nhưng "hot", nhiều nhưng lại" cực độc " ^^ ...
    À ... có một vài tấm ảnh ... post đã ..
    Thử cái này trước
    Được btt_dh3 sửa chữa / chuyển vào 12:42 ngày 17/12/2006
  5. btt_dh3

btt_dh3 Thành viên mới

tiếp nha ... hoi nhỏ chút những chắc vẫn coi được ( còn hơn nó to wá... admin mắng )
    Thiết kế sân khấu , băng rôn ... cười tươi ghê
    Trèo này ... cao wá zời ... ( tự zưng sợ độ cao ghê ^^ )
    Không làm đi, cứ thấy chụp ảnh là lại "lười"
    Hê hê ... phướn đẹp ... nhưng mà phải trèo như cái trước thì ôi thôi ..... để nó nằm im thế này nhỉ
    Nốt cái này nữa ,,, rùi lại tường thuật tiếp
    Làm thế nào nhỉ? Treo ở đâu ... zời ơi
    Được btt_dh3 sửa chữa / chuyển vào 12:54 ngày 17/12/2006
  6. btt_dh3

btt_dh3 Thành viên mới

Vẫn đang tiếp tục up ảnh ( còn nhiều lắm ... nhưng mạng chậm wá zời lun ) hix ...
    Gian hàng của SC ( Single Club ) khá ấn tượng. Bạn biết không, cũng là gian hàng ăn uống, nhưng rất khác lạ .. Còn khác lạ như thế nào ... thì tui không biết phải diễn tả thế nào để thoát hết ý cả ^^. Chỉ biết khi được hỏi, họ mỉm cười ( duyên lắm ) rằng ... từ thiện bạn ạ. Toàn bộ số tiền thu được tụi mình sẽ gửi cho các trẻ em làng SOS .. ( rất Trái tim Việt Nam nhỉ ^^ )
    Các gian hàng của các nhà tài trợ cũng đã gần hoàn thiện ....Trông rất " bắt mắt " Chỉ tại ở BTC nên hok có thẻ giảm giá và khuyến mãi ... nếu không thì ....
    Cái thích nhất ở đại hội lần này là mấy cái móc gắn chìa khóa tặng thành viên tham dự ...Đẹp lắm cơ .. Định xin một cái nhưng bị oánh vào tay.. Trưởng ban tổ chức nói .. bao giờ hết thành viên đến (nếu còn ) thì mới đến lượt BTC ... Hix ... 7h tối mới kết thúc bán vé cơ mà Bít thế, mua vé trước cho xong
    Còn một số gian hàng của các box khác .... nhưng tại đau chân wá nên ít lượn wa .... Đếm sơ qua có khoảng 15 Gian hàng.
    Zời nắng ... đẹp nhưng ... xấu mất làn da của chị em .... Những ai có mặt tại đại hội chắc hẳn phải tủm tỉm mà cười rằng. .. " Anh , Chị , Em TTVN không ngờ .... hay thế "
  7. btt_dh3

btt_dh3 Thành viên mới

Hiện tại mình đang post những bức ảnh trong gia đoạn chuẩn bị ... cố up hết 43 cái rùi vào lại trong đại hội lấy ảnh đồng nghiệp đã chụp ra post tiếp vậy ....
    Cao thế có sợ không nhỉ?
    Khuân hộ với ... chụp cái gì mà chụp
    ôi .....
  8. Kattyko

Kattyko Thành viên mới

Hi hi, chiều này tầm 5h tớ đến CVN, hi vọng các gian hàng vẫn bán.
  9. btt_dh3

btt_dh3 Thành viên mới

Còn rất nhiều ảnh nữa, nhưng tại người chụp để size to wá, lên up lên rất khó khăn, mọi người thông cảm nha ...
    Tường thuật tiếp vậy ....
    Hứa hẹn cho mỗi thành viên tham gia là những chương trình khuyến mãi, những trò chơi hấp dẫn và một đêm ca nhạc ấn tượng. Thực sự mình vẫn nghi ngờ về độ hấp dẫn của chương trình nhưng hôm qua khi tham gia buổi tổng duyệt thì hoàn toàn bất ngờ về những gì mà mọi người đã chuẩn bị. Mấy người bạn đi cùng chấp nhận mua vé với giá 30 từ hôm wa .. ( ha ha hơi gian tí nhỉ )
    Một số chương trình game đã bắt đầu chạy và thu hút số lượng người chơi tham gia khá đông. Bác thankiem nhà mình quả là không hổ danh ^^.
    Nếu bạn đến với đại hội ... nhớ dừng chân tại quầy bán vé ( tất nhiên nếu bạn có vé rùi vẫn phải wa đó ) để nhận những món quà và hướng dẫn tham gia các chương trình game để nhận được các phần thưởng có "giá trị "
    Hơn nữa, những nick name ấn tượng trên diễn đàn giờ đã xuất hiện ... Cơ hội nhìn tận mặt , oánh tận tay và hàng ngàn câu nói :"vu vơ" ,,.... rất " gia đình" ...
    Bài tường thuật sẽ được update thêm sau 60phút nữa ...
    Nhờ mọi người khi ghé qua topic làm ơn copy link tới các box khác hộ nhé.
    Cám ơn
  10. dathn

dathn Thành viên mới

hì hì, khĂng ngơ? cò nhì?u bàc xinh trai & 'èp gài thìa lài vui tình nưfa HĂm nay trơ?i nf́ng 'èp, lĂn 'ò chùp à?nh thĂi, em cò 10'' 'Ă? hòng, lài quay lài CVN 'Ăy.
    Chà?o càc bàc
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa