1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ĐH3 - Đại hội mạng TTVNOL3 - tường thuật trực tiếp từ Công viên nước Hồ tây

Chủ đề trong 'Tiến tới Đại hội mạng TTVNOnline lần thứ IV' bởi btt_dh3, 17/12/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. LHX_NDD

LHX_NDD Thành viên mới Đang bị khóa

Mình ở tận HCM, ko tham gia được, nếu ko thì đã góp một phần sôi động rồi... Tiếc quá vì công việc và thời gian ko cho phép rút ngắn khoảng cách..
    Đọc hết các trang các bạn nói về cảm nhận của mình về ĐH, mình thấy cũng khá thất vọng, những tưởng nó phải hoành tráng và quy mô với sự tham gia của đông đảo, đen nghịt thành viên chứ...?! Nhưng dù sao thì BTC ĐH có lẽ đã cố gắng rất nhiều, nhưng nếu muốn thành công tốt đẹp thì 40% là phụ thuộc vào sự tham gia và nhiệt tình của các thành viên... Nhưng như vậy cũng là một kỷ niệm cho những người tham gia cũng như ko tham gia khi đến với TTVNOnline!
    TTVNOnline, tiến lên!
  2. chaymatdep

chaymatdep Thành viên mới

Em không được tham gia Đại hội nên giờ phải lên mạng nhấm nháp tạm mấy cái vụ tường thuật này thế mà máu trong người vẫn cứ sôi lên mới kinh chứ. Thề sang Đại hội sau sẽ phải tham gia bằng được. Ban tổ chức vất vả quá. Các bác giữ sức khoẻ nha.
  3. abc

abc Thành viên quen thuộc

Mình nói khí không phải chứ ở Sài Gòn đã làm được hoạt động offline nào gọi là lớn đâu trừ hồi mấy năm trước có hội thi nấu ăn gì đó. Nói chung thành viên trong đó vừa vắng vừa ít đoàn kết.
  4. anhdangyeu_ls241

anhdangyeu_ls241 Thành viên mới

Giờ này hôm qua là mọi người đang thu don nhờ. Tiếc là em phải về trước nên ko thể xem được chương trình đưọc coi là thành công nhất của ĐH
    Có bác nào up được cái video nào cho anh em xem với...
  5. anhdangyeu_ls241

anhdangyeu_ls241 Thành viên mới

Giờ này hôm qua là mọi người đang thu don nhờ. Tiếc là em phải về trước nên ko thể xem được chương trình đưọc coi là thành công nhất của ĐH
    Có bác nào up được cái video nào cho anh em xem với...
  6. dukickvietnam

dukickvietnam Thành viên rất tích cực

tao còn âcy hơn mày ,quay đi quay lại sau khi tháo ,tháo .bê bê ..ngoảnh ra đã ko thấy mấy anh em bên hội nhậu thái nguyên đâu ,,may mà cuối cùng cũng về được nhà ..
  7. bediudang

bediudang Thành viên mới Đang bị khóa

trời bạn nói chuyện nghe mắc cười quá ..sự thật là trên ttvn này ..thành viên ở sg chiếm đuợc 1/10 chứ nhiêu ..nên lam sao offline hoành tráng như HN được ,,,mà sao ko thử tổ chức Đh ở SG đi ..bdd dám cá la 1/10 cai ttvn này ở SG sẽ đi hết đấy ...ai nói thành viên trong đây ít đoàn kết ..xin lỗi nhé..offline ăn chơi đều...mà ko những chỉ là off mang tính xã giao mà trở thành tình bạn ,tình anh em thân thiết luôn ..ko tin xin mời ghé box Đất SG nhé
  8. chuottrang1984

chuottrang1984 Thành viên mới

hì ... không phải chờ lâu đâu bạn ạ ..... Không dám chắc lắm nhưng chờ đến 2008 sẽ có những bất ngờ thú vị đấy .
    CHÚNG TÔI VẪN CÒN NHIỆT TÌNH ĐỦ ĐỂ SƯỞI ẤM NHỮNG MÙA ĐÔNG
  9. beauhomme

beauhomme Tư vấn tình yêu Moderator

cô bé kéo nhị này ở đâu ra mà xinh đáo để nhể
  10. chuottrang1984

chuottrang1984 Thành viên mới

Bác Beauhome đáo để thật, em thích bác ^^
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa