1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ĐH3 - Dư âm Đại Hội TTVNOL lần thứ III ( Video sơ duyệt văn nghệ và bản tin đã phát trên kênh VTC1 x

Chủ đề trong 'Tiến tới Đại hội mạng TTVNOnline lần thứ IV' bởi ducamative28, 18/12/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Dich_Van

Dich_Van Thành viên rất tích cực

Bác Dukich ko hiểu ý của lomani_a rồi
  2. mrhugolina

mrhugolina Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Nói gì thì nói nhưng ko thể phủ nhận sự nhiệt tình của toàn thể BTC!!! Những gì thiếu sót trong ĐH này thì sẽ được ghi nhận để tránh vấp phải lần sau!
  3. babydollvd

babydollvd Thành viên mới

bạn bảo bạn chứng kiến cuộc nói chuyện phải không, bạn thấy "cái cách nói chuyện không chấp nhận được" hả? Vậy cho mình hỏi bạn có hiểu người ta nói về cái gì không? "Tôi không ở ngoài soát vé nên không biết thế nào" --> có liên quan gì đến soát vé à? "Còn các bạn lo bên gian hàng cũng đã làm việc rất tốt nhiệm vụ chính của mình" --> cũng liên quan gì đến các bạn bên gian hàng à? Và nếu có thật bạn chứng kiến thì sao cứ nhìn 1 fía thế nhờ, thế này thì cũng chịu chả giải thích rõ được đâu
    Nói chung í, người ta bảo là, không biết thì đừng trình bày nhiều. Nhân tiện cũng chả có phó BTC nào là nữ cả đâu nhé
  4. dukickvietnam

dukickvietnam Thành viên rất tích cực

ai bảo dich van là tôi ko hiểu ý lomani_a ,,,phải nói là dich van ko hiểu ý dukick mới đúng ,,hôm nào đi off nói cho
    Được dukickvietnam sửa chữa / chuyển vào 21:29 ngày 18/12/2006
  5. Dich_Van

Dich_Van Thành viên rất tích cực

Hờ,bây giờ mới để ý cái tai-tồ của bạn này,chắc đây là nữ "phó ban tổ chức" của chúng ta đây
  6. huke

huke Thành viên mới

Tối hôm nay họp ban tổ chức để tổng kết những gì đc và chưa đc của Đh tiếc quá phải đi học không tham gia đc ! vừa đi học về chưa biết thông tin họp ra sao ngồi đây post vài dòng tâm sự vậy !
    Theo dõi topic này cũng như các topic khác mình có nhiều cảm nhận ! phải nói thật là hơi buồn ! buồn thật các bạn ạ công sức của bao nhiêu người , nhiệt huyết , đóng góp của tất cả các bạn thành viên tất cả tất cả ..... Kết quả thế này đây ! ..........................................................................
    Mọi việc đã qua nhưng dư âm thì còn mãi , còn mãi những bài học những kinh ngiệm ! có quá nhiều điều muốn nói nhưng thực sự bây giờ mình không biết phải thể hiện như thế nào nữa !! sẽ tâm sự nhiều hơn vào lúc khác nhé
    @: dukickvietnam &. 1 bạn gì đó : mình mong các bạn đừng lôi những chuyện đó ra đây !! mọi chuyện cũng đã qua và cũng đã kết thúc
    Được huke sửa chữa / chuyển vào 22:18 ngày 18/12/2006
  7. huke

huke Thành viên mới

Tối hôm nay họp ban tổ chức để tổng kết những gì đc và chưa đc của Đh tiếc quá phải đi học không tham gia đc ! vừa đi học về chưa biết thông tin họp ra sao ngồi đây post vài dòng tâm sự vậy !
    Theo dõi topic này cũng như các topic khác mình có nhiều cảm nhận ! phải nói thật là hơi buồn ! buồn thật các bạn ạ công sức của bao nhiêu người , nhiệt huyết , đóng góp của tất cả các bạn thành viên tất cả tất cả ..... Kết quả thế này đây ! ..........................................................................
    Mọi việc đã qua nhưng dư âm thì còn mãi , còn mãi những bài học những kinh ngiệm ! có quá nhiều điều muốn nói nhưng thực sự bây giờ mình không biết phải thể hiện như thế nào nữa !! sẽ tâm sự nhiều hơn vào lúc khác nhé
    @: dukickvietnam &. 1 bạn gì đó : mình mong các bạn đừng lôi những chuyện đó ra đây !! mọi chuyện cũng đã qua và cũng đã kết thúc
    Được huke sửa chữa / chuyển vào 22:18 ngày 18/12/2006
  8. NVB2

NVB2 Thành viên mới

Thôi các bác cãi nhau làm gì, mỗi người có một cái khó khăn riêng. Nhưng mà iem thấy đúng là GF bác dkny_guy xinh thật :D. Cute lém hihi
  9. NVB2

NVB2 Thành viên mới

Thôi các bác cãi nhau làm gì, mỗi người có một cái khó khăn riêng. Nhưng mà iem thấy đúng là GF bác dkny_guy xinh thật :D. Cute lém hihi
  10. Big_Hope

Big_Hope Thành viên mới

Các bạn thân mến,
    Dù là BTC hay những member thì tôi cũng thấy là chúng ta đều mong có một điều gì đó thật tốt đẹp trong ngày đại hội. Đừng vì một lần không được như ý mà đổ lỗi cho nhau.
    Công bằng mà nói, buổi hôm qua không quá tệ. Nhưng so với tầm vóc của ttvnol và mong mỏi của hầu hết chúng ta thì đúng là chưa đạt yêu cầu.
    Tôi rất ấn tượng với bạn MC nam. Bạn ấy đã đóng góp rất lớn tránh cho buổi văn nghệ bị hỏng. Tôi khâm phục, nếu lúc đó mà nản thì... không biết ra sao. Bạn nữ làm chưa tốt lắm.
    Ban nhạc EXIT và nhóm nhảy thật sự rất hay. Đó mới chính là hình ảnh của TTVNOL . Khâu trao hoa, phát biểu của nhà tài trợ thì hỏng vì không có sự trang trọng cần thiết. Giao lưu của U18 khá vui, lẽ ra cần để anh chàng cận này phát huy và cho Bobo tự do thêm phần hài hước... Nếu bạn MC mà được quyền ngẫu hứng thêm bỏ qua sức ép kịch bản thì sẽ đặc sắc chứ không phải vừa.
    Các mem của BTC lên phỏng vấn chỉ có Giáo_Hoàng có khả năng về trả lời PV, có lẽ các bạn khác chưa quen, hơi thiếu tự tin. Kể ra thì nên có kịch bản và phân vai tập nên nói điều gì trước khi lên, do các bạn bị động không chuẩn bị chăng ?
    Tôi không phải là mem nổi tiếng, cũng không phải là member của ban tổ chức đại hội. Ở góc độ người tham gia, xin góp một vài lời thẳng thắn.
    -Các bạn tổ chức đừng buồn : với số ít người nhiệt tình như vậy thì tổ chức như thế đã là thành công. Cảm ơn các bạn rất nhiều. Kỳ đại hội sau mong có dịp góp 1 tay cùng các bạn. Kỳ này hơi tiếc vì nghĩ ban tổ chức cao quá, mình mem mới chưa chắc đã có chân.
    Thân