1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ĐH3 - Hỏi gì đáp nấy - Trả lời tất cả các vấn đề xung quanh ĐH TTVNOL III

Chủ đề trong 'Tiến tới Đại hội mạng TTVNOnline lần thứ IV' bởi BTC_daihoi3, 16/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. badboy_of_speed

badboy_of_speed Thành viên mới

iii...hok bít chừng nào Sì Gòn mới có đại hội đây??
  2. hiepsi1975

hiepsi1975 Thành viên mới Đang bị khóa

Đề nghị BTC công khai tài chính
  3. babydollvd

babydollvd Thành viên mới

nghe chắc tưởng BTC đút túi vài trăm triệu quá nhờ hờ hờ
  4. Lang_Chi_Na_VNPT

Lang_Chi_Na_VNPT Thành viên mới

Ban tổ chức đã thống kê được bao nhiêu thành viên đã tham gia ĐH lần này chưa?
  5. dkny_guy

dkny_guy Thành viên mới

BTC sẽ họp vào chiều hôm nay để tổng kết, rút kinh nghiệm qua lần tổ chức Đại hội III này. Sau đó sẽ có thông báo chính thức về các vấn đề: Tài chính (các khoản thu, chi và tài trợ), số lượng vé tiêu thụ, ước lượng số thành viên đến tham dự...
  6. loa_ken_den_si

loa_ken_den_si Thành viên rất tích cực

VỏằÊ làm thỏằi trang có khĂc ! Mư cỏÊ bỏằ' Tô ma hỏằ'c này có biỏt Linh hỏằ"n cỏằĐa HỏĂc LÂy là cĂi gơ 'Âu cặĂ chỏằâ , tỏằô hỏằ"i mua lỏĂi cỏằĐa con chĂu nhà KhặặĂng lÂm KhặặĂng Viên 'ỏn giỏằ vỏôn chặa ra chỏƠt dÂn Đa vưch Sỏằn ....
  7. CrazyMaster

CrazyMaster Thành viên mới

Bác loa_ken_den_si ơi, bác có thể nói rõ hơn một chút được không? Chất Harley, theo bác, là như thế nào? Anh Long đó còn thiếu thứ gì nữa? Linh hồn của Harley là gì?
    Nếu bác chịu nói, và nói hay, em xin fép đưa anh Long đến wán của bác để cảm ơn. Nếu bác không muốn nói trên đây thì có thể PM. Nếu bác không chịu nói gì cả, em đánh giá bác không có trách nhiệm với lời nói, nhất là với những lời nhắm thẳng vào người khác.
    Đạt được tinh hoa trong sự chơi của thế giới là rất khó khăn. Đến bây giờ em cũng chưa thể nêu tên được tên một tay chơi xe Việt Nam nào đủ sức ngang hàng với các tay chơi xe nước ngoài. Chỉ có niềm đam mê và sự cố gắng vươn lên của Biker Việt Nam là không hề thấp kém.
    Theo em, để trở thành một tay chơi Harley giống-ở-bển, chắc bác Long fải vượt muôn ngàn khó khăn nữa... Ở nơi sinh ra Harley, người ta không khó khăn gì khi tìm một con ốc, một sợi dây curoa hay một cái đèn fa cả...
  8. phambienngoc

phambienngoc Thành viên mới

Không rõ kiến thức của bạn đến đâu mà nói người ta thế nhỉ. Xem thông tin của bạn thì cũng nhiều sao đấy, tham gia box ý tưởng sáng tạo. Chắc là nhiều đầu óc kinh doanh, chắc cũng toàn tư tưỏng lớn đây
    Nhưng tớ nghĩ chú chỉ là loại phát ngôn văng mạng, chả biết gì. Làm ơn giải thích cái gọi là " Linh hồn Harley" là gì với, nhs đừng copy ở đâu nhé. Nếu khá thì tớ biếu ngay 5 sao
    Được phambienngoc sửa chữa / chuyển vào 15:02 ngày 20/12/2006