1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ĐH3 - Sống cùng TTVN Offline 3

Chủ đề trong 'Tiến tới Đại hội mạng TTVNOnline lần thứ IV' bởi chuottrang1984, 28/10/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngocsangvn

ngocsangvn Moderator Staff Member

Điện thoại của mình bình thường 4 ngày / xạc 1 lần thì bây giờ cứ 2 ngày lại phải xạc 1 lần có chết cha ko tháng này vừa check tiền điện thoại xong - mới ngày 15 mà đã đứt 421k tiền điện thoại ồi tiền xăng xe phi suốt ngày ngoài đường cũng tầm tầm đó - chắc hết đại hội này viễn cảnh sẽ là gặm mỳ tôm trừ bữa
    Ơ hơ - hôm nay sơ duyệt vui nhờ bỏ qua những trục trặc thì nói chung chương trình cũng không đến nỗi nào quá hay là đằng khác - 1 buổi lên dây cót tinh thần cho anh em
    u?c faithful_forever s?a vo 02:29 ngy 15/12/2006
  2. thanh4us

thanh4us Thành viên rất tích cực

À hôm qua đã bít em girl cười như thế nào ....
  3. girl_cuoide

girl_cuoide Thành viên mới Đang bị khóa

bác thanh4us là ai thế,sao lại oánh du kích em như thế
    hôm qua đi xem sơ duyệt,gặp các anh chị trong BTC rõ vui,ngồi buôn dưa lê với mấy chị mà cười sằng sặc,còn đang tự hỏi ko biết mấy hôm nữa cái mẹt mình có đc lên ti vi ké lúc anh huke đc phỏng vấn ko
    hôm qua đi bán vé,ông tonghoaison bảo đại lý ông ý ở BTX bán đc hơn 100 vé làm mình mất cả buổi ngồi xuýt xoa khen ngời,hoá ra điêu toa,lại còn ngồi phá đám ko cho mình bán vé,cứ kêu là đến hôm ĐH vé ế chỏng chơ,khéo còn đc vào cửa tự do
    em đề nghị là hôm ĐH ko giảm giá vé hay cho vào cửa tự do đâu nhé,ko thì mất hết cả uy tín làm ăn buôn bán của em
  4. ngocsangvn

ngocsangvn Moderator Staff Member

bây giờ mới đọc bài này
    Em làm gì thì làm - nhưng trước khi tự tử nhớ viết giấy lại báo cho anh là xiền vé để ở đâu nhá
  5. girl_cuoide

girl_cuoide Thành viên mới Đang bị khóa

sống để lại,chết mang theo
  6. trungpaven

trungpaven Thành viên mới

ko để lại đồ đạc gì hả em
  7. chuottrang1984

chuottrang1984 Thành viên mới

hà hà ... em nói thật từ ngày làm quyết định tham gia với đại hội TTVN3 hôm wa là em vui nhất ,.... vì sao ư? Vì chưa bao giờ em thấy mọi người cười tươi như thế .....
    Nhưng mà ... mấy bác nào ăn bim bim hôm wa ... nhớ zả em tiền ^^hờ hờ
  8. chuottrang1984

chuottrang1984 Thành viên mới

Quên nữa .... có ai wa Tràng Thi đón em với .... làm thía nào để đúng 2 h có mặt trên CV nước bây giờ ... hu hu
  9. pumi_mq

pumi_mq Thành viên mới

tối ngủ sớm mai lên đường thoai
    hehe
  10. girlcuoi_de

girlcuoi_de Thành viên mới

hờ,em girl_cuoide đây,cả chiều nay ngồi spam topic để quảng cáo bán vé,biết trước là sẽ bị khoá nick mà,em dùng tạm cái nick này
    tối,năn nỉ lôi kéo mãi đc ông bạn đồng ý lên CVN cùng,hic,tại hôm nay hẹn trả vé mà hôm qua nghe mọi người nói hôm nay tụ tập trên CVN,thế là mò mẫm lên CVN,chẹp,đã thế còn đi lạc,đi quá đến 5 cây số,càng đi càng thấy...mất hút,ko 1 bóng người,may có 1 bác đi đường,hỏi thì bác ý mới chỉ ngược lại cho,lại đi ngược lại,hic,mà sao dạo này các đường vào CVN nó rắc rối thế nhỉ,rẽ ngược rẽ xuôi,hồi trc chỉ cần đi thẳng 1 lèo là thấy ....vẫn cắn răng chịu rét đến tận nơi.....đúng là mình lạc hậu thật,dạo này CVN đổi mới ghê,chả nhận ra nữa...ờ thì đến nơi,gửi xe,đứng lơ ngơ 1 hồi vẫn ko biết đi đường nào,gọi điện hỏi thì mới biết mọi người về cả rồi,nghe quả cđấy tưởng xỉu luôn tại chỗ.
    lại lóc cóc về,đi ăn 7 cái kem tràng tiền cho bõ ghét,run lập cập,về nhà vừa đăp chăn vừa ol
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa