1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ĐH3 - Tiểu Ban Game Show - xây dựng các trò chơi tập thể tại đại hội III

Chủ đề trong 'Tiến tới Đại hội mạng TTVNOnline lần thứ IV' bởi thankiemvdk, 11/12/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Dich_Van

Dich_Van Thành viên rất tích cực

Em không hiểu bác nói ai được miễn vé vào cửa ạ.
    Bác phê phán người khác là "phán xét trực quan" vậy thì đoạn dưới của bác là thế nào,chê bai chụp mũ người khác khi chẳng biết gì về người ta,thế thì không phải "phán xét trực quan" thì là gì.
    Mỗi tiểu ban dù ít dù nhiều cũng có những đóng góp nhất định và cũng có những khó khăn,nên bác cũng đừng có nói theo kiểu : tiểu ban tôi thế này,thế kia,làm được những việc này việc kia.
    Được Dich_Van sửa chữa / chuyển vào 10:16 ngày 21/12/2006
  2. thankiemvdk

thankiemvdk Thành viên gắn bó với ttvnol.com

cậu đã nói vậy thì để tớ nói nha ..nếu như làm theo các bước như trong bản dự trù kinh phí mua thì ..e rằng game sẽ ko được linh động ngay từ lúc khởi làm ...
    vì ..hoàn toàn chương trình của bọn tớ bị BTC cho thay đổi liên từ tì ..trong khi diễn ra ĐH ..vậy là gần như toàn bộ cứ phải chạy đuổi theo TV đến tham dự và BTC ...và do đó nếu như cứ theo phương án lên dự trù kinh phí thì ...e rằng tôi sẽ còn phải ..bán nốt cái xe máy tại HN để mà lo cho ĐH mất ( dã mãn quá ...) ...
    Nếu cứ dập khuôn theo ..bản dự trù đó ..thì tôi đúng là thằng ngốc mất ..phải biết cái nhìn vào tình hình trước mắt mà chi sao cho hợp lý chứ ...
    Người ta nói rồi : " Tướng ra trận nhiều khi không cần nghe lệnh vua "
    Với lại tôi hỏi ông 1 câu này nhé ..với tất cả những gì BTC hứa với nhóm tôi đã làm đủ chưa ? để cho Chương trình Game bị cắt đoạn ko được xuyên suốt ..ông lên xem lại lời hứa của BTC trước đi ...và cũng xem lại luôn ..khung chương trình trên vé ghi đi .... đã bị thay đổi 1 cách trắng trợn và ...làm mất hứng anh em ... và tôi nghĩ ..người tham gia ĐH có 1 số người phải dùng đến "BTC lừa họ" ...có lẽ ngẫm lại cũng thấy tủi hổ lắm ....
    Đúng như em Girl_cuoide nói ..toàn nick vàng mà chỉ vì có 100K mà phải lên đây ..mất mặt thật.
    còn kể ra thì ..lỗi tại ông thôi, nhẽ ra ông lên PM cho tôi riêng thôi thì tôi sẽ chẳng bao giờ kêu ca gì cả .... ( người ta nói BTC còn quá trẻ ..quả đúng như vậy ... thật đáng buồn ...)
    Được thankiemvdk sửa chữa / chuyển vào 09:58 ngày 21/12/2006
  3. dukickvietnam

dukickvietnam Thành viên rất tích cực

xin lỗi dân ca quan họ bắc ninh đi ,thứ nhất ,-MagicEyesinParadise ko phải đặt câu hỏi thế ,,ko nói việc tôi còn mặ từ chiêù hôm thứ ,khi mà thần kiếm và 1 người ban game đi xin cái gậy tre bên mỹ thuật để làm trò chơi đập bóng cơ , còn sáng chủ nhật khi tôi đến CVN ,thì số người trong công viên có thể đếm trên đầu ngón tay ,lúc đấy mới bắt đầu dán được mấy cái thẻ ra vào đại hội ..
    Còn trong quá trình ban Game chuẩn bị ,nói thật là tôi ko thừa hơi và rỗi việc ,đến mức đứng góp ý và chỉ đạo anh em bên Game show ,,ok ,,những bài viết trên của tôi cũng chỉ mong những công tác chúng ta cùng thông cảm và ủng hộ ban tổ chức thôi ,
  4. leo_queen_8x

leo_queen_8x Thành viên rất tích cực

Em đã bảo rồi mà lại, hậu Đại hội vu ihơn Đh chính nhiều .
    Anh Kiếm, mỗi anh em gửi lại anh bao nhiêu? PM cho em số tài khỏan nhé, he he
  5. thankiemvdk

Anh Sỹ ơi ...mai mang qua cho FF hộ em số tiền 172K nhé ...có gì em 30/12 em lên HN gửi anh sau ...
    Thôi ..yêu cầu BTC lock chủ đề đi .... nhiều chuyện quá .....cứ lên mạng là gặp cái link này ... chán ...
  6. nangcarmen

nangcarmen Thành viên mới

Khổ, Thôi em là thành viên ban Game cũng chả có ý kiến ý cò gì.
    Tiền là vấn đề quan trọng nhưng còn nhiều cái quan trọng hơn tiền. Huống hồ chả đáng bao nhiêu.
    Thôi bác thankiem cứ chi tạm ra. Hôm nào Bác lên HN ban game sẽ mời bác nhậu ra trò. Hay đi uống trà đàm đạo đi.
    Hôm nào lên HN SMS cho em. Em sẽ hô hào mọi người xem thế nào.
    Ban mình hôm ý hoạt động vui thật. Có khi thỉnh thoảng làm vụ offline để ôn lại kỷ niệm cũng hay bác nhở.
  7. hieubn

hieubn Thành viên rất tích cực

Đồng ý la? tra? lại xiê?n cho BTC đi
    hum na?o kiem lên , anh em lại off trận nưfa
    kekeke
    nhớ mọi ngươ?i quá ^^
  8. thankiemvdk

he he ...rất vui luôn, he he ..ku Hiếu ..chú sinh ngày 25/8 hả? giống nhau đấy .. he he ..
    Ko ngờ sau 1 buổi mà Ban Game mình lại đồng lòng và đoàn kết xế .... ke ke ..
  9. embe_abc

embe_abc Thành viên mới

Off lúc nào mà chẳng thấy ai inform là sao? Tính đánh lẻ à!
  10. zidlove

zidlove Thành viên mới

Hix. Chào cả nhà một phát đã
    Mấy hôm liền bận quá hôm nay mí online được.
    Hậu Đại Hội vui thật . May mà cãi nhau online chứ được cái mà mọi người gặp nhau xong "tranh luận" sôi nổi thế này kiểu gì cũng " đầu rơi máu chay" mà em thì thích xem phim kinh dị Mỹ và võ thuật Hông Kông lắm.
    Bác thần kiếm trả tiền cho em góp với. Bao nhiêu? Tài khoản em còn send sang. Ok
    Hôm nào Bác xuống Hà Nội ới anh em một câu nhé. Ban Game Shows mình họp lớn bằng cái đại hội III rồi mời Ban Tổ Chức đến làm " khách mời danh dự" cái hầy?Em nhớ mấy anh ở Ban Tổ Chức đại hội III quá. Em không nhớ rõ ai nhưng nhớ nhất là cái anh gì gì mà cứ xông lên sân khấu quát tháo ầm ĩ ấy rùi chạy lăng xăng cau có mặt mày quát người này người nọ mà của đáng tội lão càng cau có lại càng đep chai( hình như trưởng ban tổ chức thì phải vì tối thấy lên phát biểu mà ). em nhớ cả cái anh gì gì người mập mập trời thì lạnh mà đeo một quả kính đen làm em tưởng mafia vào chấn tiền hoảng quá, anh gì gì mà đi kèm chị gì gì xinh ơi là xinh xong rồi lượn lờ laonh quang khu CVN ấy nữa chứ, sao mà 2 anh chị ấy đẹp đôi thế, nắm tay nhau đi dạo một vong mà cái sân khấu nó hoành tráng hẳn lên, đac thế cái áo trắng ngắn cũn càng làm cho cái sân khấu nó sáng hẳn lên, chị ơi chị xinh qua. Hôm nào Game show họp nhớ mời mấy nhân vật ấy cho em nhé, Em ngưỡng mộ quá