1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ĐH4 - Tiến tới Đại Hội 4 ( 2 năm nữa rất dài nhưng chưa hẳn ! ) - Đã có mail group cho BTC tiện liên

Chủ đề trong 'Tiến tới Đại hội mạng TTVNOnline lần thứ IV' bởi NongDanHienDai81, 19/12/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. daotachaihoa

daotachaihoa Thành viên quen thuộc

mà em thấy ở mục này toàn các vị bô lão nen em hỏi có anh chị nao biet chị; Nguyễn Phương Anh
    co nickname là ; tinh_yeu_tre_con
    cũng ở trong diễn dàn TTVNOL thì cho em biết với
    em biết dc website này là do chị ấy giới thiệu cho em tù năm 2004 nhưng mãi đến 2006 moi đăng ký
  2. daotachaihoa

daotachaihoa Thành viên quen thuộc

mà em thấy ở mục này toàn các vị bô lão nen em hỏi có anh chị nao biet chị; Nguyễn Phương Anh
    co nickname là ; tinh_yeu_tre_con
    cũng ở trong diễn dàn TTVNOL thì cho em biết với
    em biết dc website này là do chị ấy giới thiệu cho em tù năm 2004 nhưng mãi đến 2006 moi đăng ký
  3. tonibeo

tonibeo Thành viên mới

Minh cũng k biết mối quan hệ của bạn với Phương ANh như thế nào mà tại sao trong thời đại này, bạn k biết thông tin về bạn ấy. Đây là một sự kiện buồn của TTVNOL
    Phương Anh giờ có lẽ đang rất hạnh phúc và thanh thản ở một phương trời nào đó rồi....đã gần ba năm rồi, ngủ ngoan em nhé
  4. tonibeo

tonibeo Thành viên mới

Minh cũng k biết mối quan hệ của bạn với Phương ANh như thế nào mà tại sao trong thời đại này, bạn k biết thông tin về bạn ấy. Đây là một sự kiện buồn của TTVNOL
    Phương Anh giờ có lẽ đang rất hạnh phúc và thanh thản ở một phương trời nào đó rồi....đã gần ba năm rồi, ngủ ngoan em nhé
  5. boyvn2009

boyvn2009 Thành viên mới

[​IMG][​IMG]
    Cac ban, chuong trinh Thac sy quan tri kinh doanh Hoa ky tai Viet Nam dang tuyen sinh ne. To dang theo hoc chuong trinh nay, thay hay lam vi hoan toan giang vien ben Hoa Ky sang VN tham gia giang day. Ngoai ra con duoc truy cap vao he thong thu vien khong lo cua truong mien phi nua.
    Day la chuong trinh hop tac voi Dai hoc Bach Khoa Ha Noi, yen tam nhe
    Moi nguoi tham khao xem sao nhe.
    So dien thoai co dinh la 8682261 / 8682445 hoac hotline: 0904313162
    XIN LOI NEU NOI DUNG NAY LAM PHIEN BAN!
  6. protienthang

protienthang Thành viên quen thuộc

zuj zuj qua''...em sẽ góp ý...khj có thể !!
  7. Thuyenviendu

Thuyenviendu Thành viên mới Đang bị khóa

Tôi chưa được tham gia ĐH nào của TTVN cả nên cũng không nhận xét và đánh giá gì.
  8. tranhoanit

tranhoanit Thành viên mới

đây đúng là sự kiện lớn
  9. thanhlekd

thanhlekd Thành viên mới

Thấy mọi người bàn bạc có vẻ phức tạp... Mình nghĩ nếu làm không ổn, thì ai đó có thể phác thảo ý kiến và cho các công ty chuyên làm về Event tổ chức thì mới dc.. Và mặt khác kêu gọi các nhà tài trợ.. Tôi nghĩ TTVNOL là website có số lượng thành viên nhiều nhất VN thì không có việc gì là ko thể. Chỉ sợ nhất là không thống nhất, mỗi người mỗi ý thôi.
  10. lovehoahong

lovehoahong Thành viên mới

cho em hỏi tí nhé , thế bao giờ họp đại hội lần thứ IV vậy, để em còn chuẩn bị tinh thần để đi cùng với các bác, em cũng chưa tham dự 1 đại hội nào nên chưa đónh góp được ý kiến gì cho các bác cả thông cảm nhé