1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ĐHCT - Ngôi trường rộng đẹp nhất nước

Chủ đề trong 'Cần Thơ' bởi sonph, 28/01/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sonph

sonph Thành viên mới

ĐHCT - Ngôi trường rộng đẹp nhất nước

Mời bạn đến thăm Trường ĐHCT, Ngôi trường có thể nói là rộng va đẹp nhất, có Hội trường Rùa độc đáo nũa......mời bạn đến thăm

Được natalia sửa chữa / chuyển vào 09:57 ngày 16/02/2003
  2. ltquy

ltquy Thành viên quen thuộc

a`
    the' hả
    mới bít
    hehhe
  3. hoacomay

hoacomay Thành viên quen thuộc

Haha,

Bạn sonph đúng là người 1 dạ 2 lòng ( lòng thòng, chứ ko phải lòng tốt ). Mới vừa rồi thì bôi bác Cần Thơ hết cỡ, nay lại mở trương mục quẳng cáo trường mình. Bây giờ mới biết là cậu ko phải dân Cần Thơ này rồi. Á, mà bạn quẳng cáo hơi tồi đấy nhé, chắc là newcomer hả ? Vì tớ thấy chẳng ai khen và khoe trường mình như cậu cả ( Tớ ngồi ở trường cậu mòn ghế rồi đấy ). Tớ nói vậy để cậu ráng tìm xem ngoài cái hội trường Rùa ra, còn chỗ nào đáng để đến ko nhé. Nếu như tớ ko lầm thì hội trường chỉ cho sv vào tối thứ 7 mà, thế còn ngày thường thì phải đi đâu, vòng vòng ở ngoài à ?
    Anh phcuong ơi, anh mà đọc bài này thì phải thưởng cho hoacomay vì đã thuần phục 1 người Cần Thơ đấy nhé !
    ***You cannot lose what you never had ***
  4. cutiest

cutiest Thành viên mới

Tôi muốn tìm một người bạn tên là Đặng Thuỳ sinh viên năm thứ 2 trường đại học cần thơ. Nếu bạn nào biết xin mách dùm. Cám ơn nhiều.
  5. hoacomay

hoacomay Thành viên quen thuộc

Em rất muốn giúp bác nhưng trường này rộng lắm bác cả , có tới 6 khoa, mỗi khoa nhiếu ngành mà bác chỉ cho biết cái full name thì đố ai mà tìm được. Thế bác nhé, bác gửi vào hộp thư em tất cả những gì có liên quan đến ngành học, ngày tháng năm sinh, quê quán bạn ấy, em sẽ tìm giúp. Em hứa thật đấy.
    Fondly
    ***You cannot lose what you never had ***