1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đi bơi đê

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi banhmybate, 17/04/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. RedApple1082

RedApple1082 Thành viên mới

Cho tớ ké 1 chút nha. Các nàng nào ở Tp.Hcm thì cho tớ mấy cái địa chỉ bơi lội nào sạch và có suất tối tối í. Tớ bị cái tật lạ lùng là đi bơi buổi sang- trưa - chiều về thế nào cũng bệnh, chỉ bơi được buổi tối thoai . Hồi đó tớ hay đi ở Phú Thọ, hồ sạch, có nhạc nước, gần nhà, laị bơi được đến 8g tối cơ, nhưng giờ nó ko còn suất trễ như thế nữa. Bùn ghia lun. Giup tớ với.Thank các người đẹp nhá
  2. KenCongChua

KenCongChua Thành viên mới

Tháng 7 này về HN với em,em dẫn đi bơi
    Chiều nay qua Lan Anh sauna ko chị ? Dạo này long thể em bất an quá
  3. tigerfire86

tigerfire86 Thành viên rất tích cực

Bể Kim Liên trước tớ hay bơi cũng thấy được, mỗi tội hơi nhiều clo nên bơi lâu chóng mặt. Đầu hè đã thấy đông rồi, mà thấy bé bé, được cái thay đồ cũng sạch sạch. Tớ vẫn thích nhất bể Tây hồ.
    Hay bể trong nhà Trần hưng Đạo, nhưng bể này mùa hè nên đi tầm 5, 6h, chứ sớm hơn là đông lại còn do bịt kín nên dễ chóng mặt lắm.
    Không thì bể Bách khoa, bây giờ cũng sửa sang lại sạch sẽ lắm.
  4. RedApple1082

RedApple1082 Thành viên mới

5. khanhnhu

khanhnhu Thành viên mới

Ở Cầu Giấy có nhiều bể bơi đấy chứ, tiêu biểu là Mỹ Đình (n0 bơi ở Mỹ Đình thì phải ai biết bơi thật cơ, sâu lắm, > 2m mà), có bể bơi Học viện Kỹ thuật Quân Sự ở Hoàng Quốc Việt , bể bơi j đó gần Appollo và 1 nwãa mình hok nhớ tên.
  6. honami

honami Thành viên mới

be Tay Ho o dau ha chi nha e o duong AU CO cung muon di boi
    co gan k chi gia ca bao nhieu ạ
  7. meyeucon86

meyeucon86 Thành viên mới

Bể Tây Hồ ở trong ks Tây Hồ ý em, chị lâu lâu không đi rồi, nhưng giá cả cũng okie, nước sạch, lại có 2 bể sát nhau.
  8. umisusi87

umisusi87 Thành viên mới

Bể bách khoa ở đâu nàng nhỉ? giá cả thế nào? chứ bây jo thấy giá cả đắt đỏ lắm :((
  9. secret_is_me188

secret_is_me188 Thành viên mới

Hi hi, đúng vụ em yêu thích rùi. Em thích đi bơi lắm lắm. Em hay bơi ở Mỹ Đình, bể trong nhà, có ss nào có hứng thú thì đi cùng cho xôm tụ nha...Em ko biết năm nay bể MĐ đã mở cửa chưa nữa, hôm 22 em gọi điện qua thì ko thấy ai bắt máy. Em nôn nóng đi bơi quá rồi ><
    Hôm qua bùn cười lắm, em đi mua bikini, thấy 1 bộ siêu đẹp í ạ...em mặc vô...óe...hai bên hông nó béo quá, đùi cũng béo...thế là nhìn xấu ỉn...Bùn lắm. Chắc con bé bán hàng nó nhìn em nó phải nhịn cười. Cơ mà em vẫn thích mặc bikini là sao nhỉ, càng ít mảnh càng tốt, dễ bơi.
  10. dpht

dpht Thành viên mới

Em cũng mún đi học bơi, tầm tháng 7, ở bể Mỹ Đình, có ss nào học rồi or bít giá rổ dư lào kô ạ?