1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đi chơi ở Sài Gòn

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi bibi_hssv, 09/01/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bibi_hssv

bibi_hssv Thành viên quen thuộc

Đi chơi ở Sài Gòn

Không biết trong này có những ai là ở SG nhỉ ?!?! Mà tớ nghĩ không đông lắm thì cũng được chục người. Vậy tại sao mình không tổ chức những chuyến du hí như nhóm ở HN nhỉ. Tết này bà kon mình cũng offline off iếc gì đi, rồi tổ chức một chuyến đi xa chơi. Miền Nam mình đâu phải không có những vùng non nước hữu tình đâu cơ chứ.
  2. hocnghe

hocnghe Thành viên mới

Hay là Chip rủ mọi người ra Hồ Con Rùa hóng gió một chút rồi về. Nếu mà rủ được anh vận động mọi người cho em làm Mod khu vực phía Nam ngay.
    Tử tế nhất trong những thằng khốn nạn, khốn nạn nhất trong những thằng tử tệ
  3. bibi_hssv

Trời, anh có cần đá đểu dân SG đến thế không????
    Bà kon ở SG ơi, mình đi Thanh Đa ăn gà quay đi, không thì lên Nam Sơn ăn bít tết nhỉ, không thì ra sân bay ăn chân gà nướng, không thì đi ăn cơm niêu..... Thiếu gì món mà phải ra Hồ Con Rùa hóng gió chứ. Không mình làm một chuyến đi chơi Đảo khỉ đi, rồi xuống biển Cần Giờ tắm táp..... Túm lại dân Hà Nội đừng tưởng mỗi mấy ông là có chỗ chơi nhé
  4. On4U

On4U Thành viên rất tích cực

Hé, nói đến Hồ Con Rùa thì tôi có một chuyện vui thế này. Chuyện là tôi có một bà chị họ ở Hà Nội vào chơi, chẳng hiểu ở ngoài ấy bà nghe người ta nói thế nào về Hồ Con Rùa ở Sài Gòn ta thế là khi vào bà cứ nằng nặc đòi ra Hồ Con Rùa ngắm cảnh... híc... Hơi bất ngờ nhưng thôi, thích thì chiều nhở. Chở ra đến nơi trông mặt bà nghệch ra phát tội... Hồ Con Rùa đây ư, bé tẹo không bằng một nửa ao cá bác Hồ... híc... đã thế đến một con rùa đá cũng chẳng có chứ nói chi rùa thật...
    Thế đấy, sao người Sài Gòn biết rất nhiều về Hà Nội nhưng người Hà Nội lại không chịu biết tí gì về Sài Gòn nhỉ...
    never on sunday but...
  5. bibi_hssv

hik... On4U tưởng ông hocnghe này không biết gì về SG chắc? Lão í cố tình đá đểu dân mình ấy chứ... hik... Nhưng chả sao, kể ra mình vẫn còn vui sướng gớm khi ngoài HN cóc có Kentucky ... hehe... Món ăn khoái khẩu của mình. Ngoài ra HN cũng chẳng biết đến khu giải trí Đầm Sen hoành tráng như ở Sài Gòn, người HN không có nhiều dịp chơi trò chơi cảm giác mạnh như dân SG... lêu lêu.... Còn gì nữa nhỉ?!?! Không biết đến chè ****tail Sữa ngon bá cháy ở quán 380.... hihihi..... Nhiều cái HN không có lắm nên người HN ơi, đừng tinh tướng quá nhé
  6. hocnghe

hocnghe Thành viên mới

Chip oi! Còn có cái gì kể tiếp đi, anh đang thèm ăn quá rồi. Anh đâu có ý nói đểu gì đâu chẳng qua anh thấy phong trào trong đó xuống quá nói vài câu khích thôi mà. Nếu như chỉ một lần tụ tập được nhau ra hồ " Con Rùa" hít một ty gió thế là trong tương lai chắc chắn có lần sau đi chơi như ngoài Bắc thôi.
    To ON4U: Nghe danh huynh đệ đã lâu ( nhất là nghe Madam Toet kể) nên cũng rất mong được gặp mặt. Tôi thấy phong trào trong Nam hơi bị trầm nên rất mong muốn anh em trong đó tụ họp để có dịp " Bắc Nam hội tụ".
    Chiều thứ 7 làm vài chai nhé
    Tử tế nhất trong những thằng khốn nạn, khốn nạn nhất trong những thằng tử tệ
  7. bibi_hssv

Em vừa tham gia nên chả biết bà kon mình trong này có những ai ở SG nữa Ai ở SG làm ơn lên tiếng với. Đêm 30 này bà kon mình làm một chuyến offline đón giao thừa đi ạ.
  8. Cocolee

Cocolee Thành viên quen thuộc

anh offline với
    http://thanh.fotopic.net
  9. PTK83

PTK83 Thành viên quen thuộc

Chào box Du lịch. Em cũng là dân SG đây. Có offline gì thì nhắn nhé
    Offline thì bàn tính gì tuỳ các bác, nhưng ta làm nhanh cái vụ chân gà nướng đã, kẻo nguội tinh thần
    ...
  10. bibi_hssv

Thế là có thêm một mem ở SG rùi. Tưởng gì chỉ offline thì nhanh thôi mà. Hay là giao thừa này bọn mình đón Tết với chân gà nướng ở sân bay nhỉ?!?!?