1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chia sẻ kinh nghiệm Đi đâu chơi trong tháng 1 này

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi VNTMar2, 24/10/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. VNTMar2

VNTMar2 Thành viên mới

Tết tây này bạn chưa biết phải đi đâu chơi để thư giãn nghỉ ngơi hoặc đi tham quan khám phá. Hãy để Cẩm nang du hý VNTour gợi ý cho bạn 1 số địa điểm để mang thể đi chơi cộng bạn bè hoặc cả gia đình mình nha.

1. Đà Lạt - thành thị nghìn hoa:

đến mang Đà Lạt, bạn sẽ được ngắm nhìn đô thị tràn trề sắc hoa trong các ngày đầu năm mới. đến sở hữu thành thị cao hơn 1500m vào dịp du lịch tết dương lịch 2017 này, bạn sẽ được thu giãn không khí hết sức trong lành, nắng nhẹ, ko mưa, có thể nhắc là lúc thời tiết Đà Lạt dễ chịu nhất trong năm để bạn mang thể thăm quan, vui chơi kết hợp nghỉ dưỡng.

Đà Lạt chan chứa sắc hoa

Xem: Tour du lịch Đà Lạt tết dương lịch 2017

2. Nha Trang - thị thành biển mộng mơ:

Đi du hý Nha Trang tết tây 2017 là một trong các sự chọn lựa thích hợp cho gần như mọi người. Nha Trang biển xanh nắng vàng, bờ cát trắng trải dài không những khiến cho trẻ con thích thú mà còn làm cho người to tê mê, thanh thiếu niên thì có thể vui chơi chụp hình đăng đầy lên mạng thị trấn hội.

tỉnh thành biển Nha Trang nhìn từ trên cao

Xem: Tour du lịch Nha Trang tết dương lịch 2017

3. Ninh Chữ - điểm đến mới đầy thu hút:

Trong các năm cách đây không lâu, du hý Ninh Chữ đã trở nên rất phổ biến bởi nét đẹp hoang vu và trong lành của biển. Ninh Chữ tuồng như sẽ hiện lên trong ý nghĩ mỗi lúc người ta kể đến Ninh Thuận, như 1 địa điểm du hý mới, Ninh Chữ luôn thu hút những du khách yêu biển và yêu bất chợt. tới đây, bạn sẽ được hòa mình vào dòng nước xanh mát, tận hưởng không khí trong sạch, tránh xa khói bụi, hối hả nơi thành phố, thả mình cho biển xanh vỗ về.

Ninh Chữ đẹp hoang sơ

Xem: Tour du hý Ninh Chữ tết tây 2017

4. Phan Thiết - thiên đường nghỉ dưỡng:

Địa điểm Phan Thiết - Mũi Né trong khoảng lâu đã là thiên đàng du hý nghỉ dưỡng có hàng trăm resort và tiện ích đồng bộ dùng cho khách du lịch. Phan Thiết kiên cố sẽ là nơi phù hợp cho những cặp đôi, hoặc những cặp vợ chồng muốn dành cho nhau thời kì ngọt ngào mà thông thường quá bận bịu. đến với Phan Thiết, bạn sẽ được hưởng thụ những dòng hình thư giãn hoàn hảo cộng cảnh biển và phần lớn hoạt động vui chơi trên biển, trên cát, cộng nhau chụp những tấm hình kỷ niệm trên khung cảnh tự dưng thơ mộng.

Xem: Tour du lịch Phan Thiết tết tây 2017

Hãy tới ngay với VNTour để đặt những tour Tết dương lịch sở hữu những hoạt động vui chơi, du hý khôn cùng hấp dẫn, thu giãn các dịch vụ nghĩ dưởng cao cấp có giá thành khuyến mãi và hơn hết là chuẩn bị cho một năm mới gần đến có thật phổ thông niềm vui.
  2. cucmoi

cucmoi Thành viên quen thuộc

Đã có lịch nghỉ tết dương chưa ạ. Năm nay em cũng muốn đi Đà Lạt, thành phố ngập tràn sắc hoa.