1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đi đâu và làm gì khi chán đời?

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi DoPhuongNhung, 29/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. DoPhuongNhung

DoPhuongNhung Thành viên mới

Đi đâu và làm gì khi chán đời?

TextTextText
    Hu hu hu, tui đâng chán đời đây. Tui muốn đi đâu đó cho khuây khoả trước khi bước vào năm học mới. BI giờ tui ở nhà chán lắm, tui lại đang chán đời vi là học sinh mà lại suốt ngày ở nhà thì không còn là học sinh nữa phảo không.
    Vậy các bạn ai có ý kiến gì hay hay chỉ cho tui với. Tui cán ơn nhiều nhiều.
  2. On4U

On4U Thành viên rất tích cực

Một lý do hết sức vô lý và một quyết định hết sức dại dột. Có lẽ em đã xin gia đình đi đâu chơi và đã không được đồng ý đúng không? Và chắc chắn là em muốn đi chơi xa. Vì nếu đi chơi trong Hà Nội thì không có cớ gì gia đình không cho phép em cả. Nếu đúng như vậy thì chẳng có gì để buồn cả em ạ. Đi chơi thì lúc nào đi mà chả được. Ví dụ như khi em tốt nghiệp nè, hoặc khi em đã vào Đại Học nè. Bây giờ gia đình không cho em đi là lo cho em thôi, em còn quá nhỏ đối với họ... họ luôn coi em là một cô bé nên đã không cho em đi chơi thôi. Nhưng đâu đến nỗi để em chán đời đâu, híc... sau này còn nhiều lý do chính đáng hơn để em chán đời đấy vì vậy với lý do không được đi chơi thì em chỉ được buồn một tí thôi. Sau đó bật mày lên và gõ vào địa chỉ ttvnonline.com. Biết đâu em sẽ tìm được niềm vui còn hơn cả đi chơi, ví dụ như gặp 1 anh nào đấy cũng đang cùng cảnh ngộ với em và cả hai rủ nhau đi chơi lòng vòng trong Hà Nội coi như là báo thù cho việc không được đi chơi xa.
    Còn nếu như em chán đời vì lý do khác thì cứ PM tâm sự với anh đi biết đâu anh sẽ giúp được cho em. Thế nhé.
    All for you
  3. vuthang

vuthang Thành viên quen thuộc

Giời ạ.. Sao lại phải đi đâu?? sao lại phải làm gì khi chán đời???
    hô hô.. hay thật. Này nhé: Sống là không được chán đời - Mà phải sống cho đến khi đời nó chán mình. OK??
    Thật là tệ.. Mà muốn đi ý, thì đi quanh nhà hoặc đi từ nhà ra chợ, từ chợ về nhà, từ tầng 1 lên tầng 2 ( nhớ đừng có nhảy từ tầng 2 xuống ) rồi lại đi xuống tầng 1..
    Rồi. Thế làm sao?? sự tình thế nào mà phải lạc bước vào box này để tìm chỗ đi?? box này chỉ cho nhữngngười không chán đời thôi, có thế mới đi được. Hay là nếu muốn đi thì anh dẫn đi ăn kem vậy... chứ đi đâu xa xa anh cũng ngại lắm.Thế nhé..cười nào... hay làm vại bia??
  4. Yasunari

Yasunari Thành viên quen thuộc

Khà khà , bác này trả lời hay thật !
    Thôi kệ cô Nhung , em với bác làm vại trước đã .
    Cạch !
    -------
    Vậy thì con vật nào đã bay theo những đoá hoa triêu nhan của tôi ? Không biết nữa ...
  5. catbuixamac2001

catbuixamac2001 Thành viên quen thuộc

LÀM GÌ PHẢI CHÁN, PHẢI SỐNG CHO ĐẾN KHI ĐỜI NÓCHÁN MÌNH CHỨ. NẾU CHÁN QUÁ THÌ ĐI UỐNG RƯỢU ĐI. SAY LA HẾT CHÁN NGAY MÀ. OK NHÉ!
  6. gungcayvn

gungcayvn Thành viên rất tích cực

catbuixãmac2001 uống được bao nhiêu mà rủ rê ghe thế hả,hôm nào cùng đi nhé,
  7. Buratino2002

Buratino2002 Thành viên rất tích cực

Đi đê!!! Cho tui đi với nữa chứ các bác đừng có mà đi lẻ đấy nhé!!!!
    Buratino
  8. vuthang

vuthang Thành viên quen thuộc

OK, chủ nhật này đê ( 4/ 8/ 2002).
    Có anh em nào tham gia không??
    Địa chỉ. Bia hơi Lan Chín - Tăng Bạt Hổ.
    Thời gian: 17h30
    Tôi mời.
    Lưu ý: Ít ít thôi, tôi chỉ nói với mấy anh em trong trang này và khoảng 3 bà bán rau ở chợ Thành Công thôi.
    Đồng ý không?? Tôi sẽ chờ và cho đặc điểm nhận dạng sau..
  9. Yasunari

Yasunari Thành viên quen thuộc

Hay quá nhỉ ! Nhưng thư thư cho iem cái , iem đang bận vụ Đại hội .
    Chủ nhật tuần sau đi các bác .
    -------
    Vậy thì con vật nào đã bay theo những đoá hoa triêu nhan của tôi ? Không biết nữa ...
  10. On4U

On4U Thành viên rất tích cực

Thế có bác nào ở Tp.HCM muốn nhậu không nhể.....
    All for you