1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đi du lịch một mình

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi Camis_ba, 16/05/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thang2404

thang2404 Thành viên rất tích cực

hình như topic này chuẩn bị khoá với lý do siìi pam
  2. sysing

sysing Thành viên mới

Topic này đúng là Sì pham vãi lúa . Một nguời có khả năng kiếm đuọc 20 T để đi du lịch một mình thì cũng đủ thông minh để biết mình đi đâu và làm gì . Nếu là mình thì mình khuyên bạn nên ủng hộ từ thiện 5 T để lại 15 T đi du lịch bụi đuọc đấy . Chứ đừng khoe khoang thế này để mọi người thèm .
    Cờ lock topic vì lý do sỳ pham . Khứa khứa
  3. quyennt44

quyennt44 Thành viên mới

Tớ cũng thường đi 1 mình nhưng thấy rằng có người đi cùng vẫn thích hơn, nhóm tầm 3-4 người là đẹp. Nếu xác định trước mình sẽ đi những đâu rồi thì ổn, tiếp đó tìm hiểu về đường đi, phương tiện tới đó, và cả giá cả nữa. Có lần mình đi mà không biết sẽ tới đâu, cứ bắt xe bừa, rồi khi xuống xe, tìm nơi nghỉ ngơi mình có thể hỏi thăm người dân ở đó xem địa phương họ có địa điểm nào hay. Đi 1 mình qua những nơi sông suối ao hồ phải thuê thuyền đò hay thuê phòng nghỉ sẽ phải gánh 1 mình cũng hơi è cổ.
    20tr đủ để bạn đi 1 chuyến dài ngày. Cứ đi đi, khi nào mệt, khi nào không đi được nữa thì trở về.
    Trên đường lang thang bạn không nên quá thành thật với những người bạn gặp.
    Chúc đi vui vẻ.
  4. Coi_to

Coi_to Thành viên mới

Thích đi đâu thì đi, 20tr mà phượt thì nhoè, du lịch kiểu an dưỡng thì bao nhiêu cũng thiếu, vạch đường cho đỡ trùng là chạy dc hết bạn ạ. Bạn ko thích vác xe chạy dài thì đi oto khách đến tỉnh nào đấy thuê xe máy chạy quanh tỉnh. Cái chính là thích đi hay không thôi.
    Chúc chuyến đi vui vẻ an toàn.
  5. Camis_ba

Camis_ba Thành viên mới

cúm ơn, cúm ơn tất cả mọi người, nghĩ kỹ lại thấy mình cũng hơi thiếu trách nhiệm khi mơ topic như thía này. Nhưng ý nghĩ đi du lịch một mình đến rất bộc phát nên lên đây phởn chơi. Thú thật là mình cũng đang rất cần tiền, cần tiết kiệm nhưng mặc kệ, bỏ 20tr làm một chuyến đi mà mình thích cũng okie luôn.
    thà một phút huy hoàng rồi chợt tắt, còn hơn le lói suốt trem nem. hế hế. Đặt ở đây cục gạch luôn, khi nào khởi hành sẽ quay phim chụp hình hoành tráng quăng lên topic tặng cho nó thêm phừn rôm rả. Cố 3 ngày nữa sẽ thiết kế xong tour thoai.
  6. chiaki77

chiaki77 Thành viên mới

Bác đi một mình thì cứ vác ba lô lên vai thôi, thích đi đâu thì đi, tiêu nhiêu tiền thì tiêu chứ hò ơ làm gì, khi nào về thì báo kết quả, chứ bác post lên đây có ng đòi đi cùng bác đồng ý hay ko
    Mà đi một mình cũng tùy lúc ấy tâm trạng mình thế nào thôi bác ạ, vừa rồi tôi đi miền Tây 1 tuần 1 mình, không ảnh ọt, không bắt quen, chỉ đi và ngắm và nhớ! Chúc bác có chuyến đi ý nghĩa
    Được chiaki77 sửa chữa / chuyển vào 20:58 ngày 17/05/2009