1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đi du lịch nên chọn tour của hãng nào?

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi tezukavn, 18/01/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tezukavn

tezukavn Thành viên mới

Đi du lịch nên chọn tour của hãng nào?

Các bạn mến!
    Mình thấy các công ty du lịch bây giờ nhiều quá, không biết nên đi tour của ai? Vào đây tham khoả rồi: www.camnangtieudung.net nhưng vẫn không biết chọn, bạn nào cố vấn được không?
  2. dtrhiep

dtrhiep Thành viên mới

Đến mình còn thấy khó nữa là bạn. Rât nhiều công ty du lịch là lý do thứ nhất. Thứ nhì là nhiều công ty có tiếng thì giá lại rất cao. thứ ba là những công ty còn lại giá chẳng theo quy luật nào. Theo mình thì bạn nên chọn 1 công ty hay văn phòng du lịch nào đó mà khi đến làm việc có hợp đồng hẳn hoi, có chương trình cụ thể kèm theo hợp đồng, giá cả phải trăng là được nhưng nhớ trước khi đi thì phải hỏi rõ đi xe thế nào, ở nhà thế nào.
    Tiện đây giới thiệu luôn chỗ mình cũng có tổ chức các hoạt động du lịch đấy có gì nhắn tin cho mình để bàn cụ thể nhé.
    di động: 0988182115
    máy bàn là : 048362323 gặp Hiệp.
  3. vmtvmt

vmtvmt Thành viên mới

Bạn nên đăng kí tour của cơ quan nhà nước ấy,thí dụ như ở tỉnh thì có sở du lịch tỉnh,ở thành phố thì có sở du lịch thành phố do thành đoàn quản lý,vì hợp đồng hẳn hoi.Bạn có thể đăng kí theo tour của lữ hành nước ngoài(Tour dành cho khách nước ngoài) phục vụ rất chu đáo và an toàn,lịch sự,có điều giá hơi cao,nhưng đôi lúc do ít khách nên giá vẫn tính theo giá cho người việt nam,mình đã từng đi 1 tour như vậy từ Huế vào sài gòn rồi.Tuyệt lắm.
  4. daihuu

daihuu Thành viên mới

Vấn đề là bạn định đi đâu? Mỗi công ty họ có một sở trường khác nhau. Và "tiền nào của ây" thời buổi kinh tế thị trường, các công ty cũng cạnh tranh nhau k chỉ bằng giá mà có cả chất lượng dịch vụ nữa.