1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ĐI HÁT HÒ GÌ KHÔNG MỌI NGƯỜI?

Chủ đề trong '1984 - Tí Sài Gòn' bởi stardust_scorpions, 24/02/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tiengiangquetui

tiengiangquetui Thành viên rất tích cực

bác này đổi hình nền đón noel àh? hình ai thế bác?
    Bác cho địa chỉ quán càe wifi đi, nếu gần chổ em, tối tối em thuê xe ba gác chở CPU va monitor qua bác use wifi free
  2. tiengiangquetui

mình nghĩ cũng đúng, tối noel năm rồi đông nghẹt người, gởi xe gắn máy đến 15.000d/xe. Đi dạo q1 chả được gì. Ngột ngạt, ồn ào...mún bệnh. Năm nay ko biết có gì nổi bật ko?
    Có lẽ năm nay Lộc sẽ đón noel trên Đà Lạt.
  3. muamauxanh

muamauxanh Thành viên mới

Noel đông kịt người đi đứng khó khăn hay là ta đi ngay 30/12 đi hé hé đón năm mới cho dzui em về SG từ 24 đến 30 /12 kaka cho em đi để hóng hớt với ạ
  4. tiengiangquetui

noel thường liên tưởng đến ko khí lạnh, áo ấm, " anh già " noel....ở Sg động nghẹt người, ko có nhiều chổ vui chơi + kẹt xe liên miên. Hay là tí nhà mình xuống Cần Thơ chơi noel đi?
    time: chiều thứ 7 - tối chủ nhật về
    phương tiện: xe bus Mai Linh or Tô Châu ( khoảng 120k/vé khứ hồi)
    Guide free ( thổ địa ): muamauxanh + tiengiangquetui
    Chi Phí: 300k
    chương trình:
    chiều + tối thứ 7: ăn chơi và đi dạo CT, tối ra bến Ninh Kiều đi dạo, ăn bắp nướng, cá viên chiên...
    Chủ nhật: sáng đi dạo CT, trưa đi câu cá, ăn nhậu ở quán sân vườn đặc trưng miền sông nước.
    Xin cả nhà cho ý kiến ý cò!
  5. stardust_scorpions

stardust_scorpions Thành viên mới

CT đi gần hết, có thấy chỗ nào đi dạo đc đâu ^^!, bến Ninh Kiều thì ...
  6. chip_quay

chip_quay Thành viên rất tích cực

Sao di dạo nhiều thế nhỉ bác L ơi?
    Hông bít Noel Cty có ăn chơi gì không nữa...huhu... đi 2 ngày thế là ko được, Noel tui phải ở nhà đón Noel với gia đình nữa mà :(
  7. tiengiangquetui

đây chỉ là ý tưởng chớp qau thôi, chưa hoàn chỉnh cho lắm.
    ăn noel ở sg 3 năm liền dzồi, ko thấy gì đổ mới.
    Bạn nào có nhiều kinh nghiệm ăn chơi tư vấn giùm đi
  8. bibi_hssv

bibi_hssv Thành viên quen thuộc

Noel thì từ tối 24 đã phải đi lễ đến tận midnight rùi. Ngày 25 phải ở nhà ăn cơm với gia đình chứ. Ngày mà cả gia đình cùng nghỉ ngơi để tụ họp mà. :) Nói thật chứ, không hiểu sao tự nhiên hôm ấy không thích đi chơi chút nào. Ở nhà tận hưởng không khí gia đình ấm cúng dưới sự che chở của Chúa thích hơn nhiều. :)
  9. muamauxanh

em ủng hộ ý kiến bác này rồi mọi người về SG em tháp tùng theo, sẵn dịp về SG thì bên hội tìm 1/2 trái tim họ đang nhờ em lên chương trình ộp bên ấy em chưa hỏi cả nhà mà đã lên kết hoạch giao lưu với nhà mình bên ấy , vì em nghĩ mọi người cxung 1 diễn đàn họp mắt giao lưu vui vẻ là chính hơn nữa số đông mem ở HN cũng vào SG ộp kỳ này . Cả nhà cho em ý kiến được ko ạ
  10. muamauxanh

Kế hoạch họp mặt giao lưu tìm 1/2 Trái tim

Kế hoạch OFFLINE CHO HỘI TÌM 1/2 TRÁI TIM BÊN BOX CUỘC SỐNG MUÔN MẦU đây ạ
    Thời gian: 15h ngày 28,29 hoặc 30 ( chọn 1 ngày theo em thì chọn 29 cho lành )
    Địa điểm:
    _ Trạm đầu tiên để đáp :Tại HCM 1 quán cà phê của 1 mem bên nhà Tý Sài Gòn
    Tập họp tại đó để điểm danh cà phê trao đổi thông tin lẫn nhau nếu có ai muốn kết đôi ngay lúc ý cũng ok luôn như thế thì quá thàhh công
    _ Trạm thứ 2:
    Sau khi tập hợp trao đổi thông tin đầy đủ sẽ lo đến việc ngồi bên nhau quanh bàn đồ ăn ( phần này chắc không thể thiếu rịu và beer ) để chúc mừng kết thúc năm mới và bắt đầu những ngày tìm 1/2 trái tim thành công tốt đẹp và cũng có thể chúc mừng luôn những đôi mới tìm được 1/2 trái tim .
    _ Trạm thứ 3:
    Sẽ là lúc chúng ta mở cuộc thi giọng hát vàng và điều lê của cuộc thi góp phần hấp dẫn cho cuộc thi . Đã nói cuộc thi thì sẽ phải có người đoạt giải và người đoạt giải sẽ được ưu tiên miễn thanh toán cước phí.
    Kết thúc 1 ngày ọp ẹp hoành tráng sẽ cùng nhau làm 1 tấm ảnh tập thể gọi là kỷ niệm
    Đó là chi tiết kế hoạch của em cho ngày 29. tất cả các thành viên có ý kiến góp ý đến lúc offline . 2 địa điểm : ăn uống và hát hò sẽ để bên hội nhà ta chọn địa điểm, bác Tím thấy chỗ nào hay hay thì góp ý đưa vô bổ sung nhá