1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ĐI HÁT HÒ GÌ KHÔNG MỌI NGƯỜI?

Chủ đề trong '1984 - Tí Sài Gòn' bởi stardust_scorpions, 24/02/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thukycuasep

thukycuasep Thành viên mới

Thế đi TG hay đi SG nhể????Chẳng giấu giề, hôm trước làm bộ nói láo là bị bệnh xin nghĩ bệnh để về SG sớm, nhưng hôm nay bệnh thiệt ( thiên bất dung gian) nếu hết bệnh sẽ về Sg hic hic. Nói thế ko anh rãnh thứ 6 tuần này nhể hay dời lại tuần sau.
    Nếu xin nghĩ về được tuần sau đến 1/1/2008 thì đi luôn tuần sau cho tiện (ham chơi phết
  2. laphuocloc

laphuocloc Thành viên mới

tuyến SG <-> CT. mình ở huyện Cai Lậy tỉnh TG. dường như là nằm ở khoảng giữa nếu tính từ SG - CT
    hay là dồn ngày phép + cáo bệnh về thành dưỡng thương vào tuần sau đấy, vừa đc ăn noel vừa uống cafe. Nếu chụi chơi nữa thì tham gia nhóm Chim Cò đi Đà Lạt chơi ( tối thứ 6 đến sáng thứ 2 )
  3. thukycuasep

thukycuasep Thành viên mới

oạch đi đâu mà qua đêm thì em xin phép kíu, vì em ko được đi như thế ạ, mặc dù 20 mấy roài nhưng quản thúc của trưởng trại vẫn còn hiệu lực đến lúc dzìa dzinh 1 của 1 ngừ nào đó may phước
  4. giahy11

giahy11 Thành viên mới

lâu lắm ruì ko vaò box, nhớ moị người ghia á. Lần này có off chắc chắn sẽ đi hihi
  5. chip_quay

chip_quay Thành viên rất tích cực

Chip đã xóa tất cả những bài spam và những bài mang tính chat chit riêng tư.
    Các bạn lưu ý, chip hoan nghênh sự đóng góp của các bạn để box chúng ta sống lâu, sống khỏe cùng thời gian nhưng không khuyến khích những bài spam vô tội vạ nhé. Cảm ơn tất cả rất nhiều.
    Thêm điều này nữa, chip thực sự không muốn khóa bất cứ thành viên nào trong box. Mong là các bạn đừng để chip khó xử nhé.
    Nhắc nhở 1 số bạn: lapphuocloc, thuky, oldtimer. Nếu các bạn spam trên 3 bài nữa (ngoài topic Xì pam) thì bắt buộc chip sẽ treo nick cảnh cáo. Hợp tác nhé!
    Chúc mọi người buổi chiều và tối vui vẻ.
    Được chip_quay sửa chữa / chuyển vào 13:12 ngày 13/12/2007
  6. chip_quay

Vì chip nghĩ rằng Noel mỗi người đều đã có kế hoạch riêng của mình nên kêu gọi off sẽ rất khó. Vả lại đường sẽ rất đông, mọi địa điểm vui chơi đều quá tải, chúng ta tụ tập theo nhóm sẽ rất mệt mỏi và khó khăn trong việc di chuyển. Hẹn các bạn một buổi off gần nhất, mod ăn chơi không quên nhiệm vụ ăn chơi đâu
    Nhắn chung: tớ muốn mượn nhà 1 bạn để tổ chức offline, trong đó có nấu ăn, chơi trò chơi. Vậy bạn nào có khả năng thì báo một tiếng để chip còn có kế hoạch khác nhé.
  7. laphuocloc

laphuocloc Thành viên mới

lịch ăn chơi của tuần sau:
    chiều thứ 5 lên tp.
    tối thứ 6 ( chưa biết time ), lên xe đi Đà Lạt với nhóm Chim Cò bên box du lịch.
    sáng thứ 2 có mặt ở tp.
    @ bác oldtimer: bác cho em biết lại thời gian phát quà noel gì đấy ở quán cafe trên đường Lê Trọng Tấn nhe? Chip tham gia nhe? mod ăn chơi mà?
    @ muamauxanh: tuần sau bạn có về tp ko? nếu có về thì cafe tối thứ 6 nhe? rủ các bạn khác luôn.
  8. muamauxanh

muamauxanh Thành viên mới

Trưa thứ 6 mình về tới SG Tối cà phế nhá mọi người
    Tối thứ 6 cà phê đi rồi tính toán cho ngày 29 offline nhá
    ý kiến gì thì hôm thứ 6 bàn luôn
    Được muamauxanh sửa chữa / chuyển vào 22:19 ngày 13/12/2007
  9. chip_quay

Đi ĐL à? Nghe hay đó, tui cũng mún đi, nhưng mà sáng thứ 2 đi làm, xếp lịch dzậy là giết ng nông dân òi!
    Noel này mấy bác đi đâu thì nhớ chụp hình về kể lại nghen, bữa nay đi vòng vòng thôi đã thấy đông ớn. Chắc là chờ Tết tây roài tổ chức off. luôn.
  10. stardust_scorpions

stardust_scorpions Thành viên mới

tối leo xe từ ĐL về, tranh thủ ngủ, sáng về tới Tp làm việc
    Noel này ở nhà gaming cho khỏe ng, ra đường đông bỏ xừ
    Off tết tây ? nhớ là muamauxanh có rủ off chung với group "Tìm 1/2 trái tym" kà, chip có máu tham gia k Xc có 1/2 roài, đi chung, chúng nóa oánh chít