1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đi học thiệt là dzui !!!

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ 1987-1989 Hà nội (87-89 Club)' bởi conwibangnhang, 11/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. conwibangnhang

conwibangnhang Thành viên mới

Đi học thiệt là dzui !!!

Chết tui rùi mọi người ơi ! mấy hôm ni hôm nào tui cũng lâm vào tình trạng thiếu thốn tình củm hết á ! hichic...tui nhớ lớp tui , nhớ đám bạn ngũ long con chó của tui wá, cả những chuyện mắc cừi trong năm học nữa ....
    Cái topic này mở ra cho ai có chuyện dzui gì khi đi học thì kể cho mọi người cùng nghe hén !
  2. Snake_89

Snake_89 Thành viên rất tích cực

Tui đang điên đây.. vì cái trường văn lang.. học snih toàn lũ mất dạy.. đừng ai học Văn Lang nha..
    ---Đàn ông mới là phái đẹp---​
  3. Takumy

Takumy Thành viên mới

Ai bảo ku Snake_89 học Văn Lang cơ
    HadesVN
  4. CoffeeSlush

CoffeeSlush Thành viên mới

chi co`n 1 tha'ng 2 ngay nua la` da ket thuc 1 nien hoc gui.. that la nhanh qu'a... dzi ma` toi co`n chua tra duoc moi thu` khong doi troi` chung voi ci' da'm con trai ca` cho*'n, ba tro*.n trong lop...
  5. conwibangnhang

buồn wá nhỉ ! thiệt ra thì lớp tui cũng không fải là đoàn kết lắm, nhưng mà đôi khi nhờ đám ngũ long con wỉ chúng tui nên lớp mới dzui lên 1 chút ! tự hào tự hào !
    ví dụ như hum T2 tuần rùi, hay là cái T2 tuần nào đó, tui cũng hông nhớ nữa ! 5 con wỉ lớp 10 tự nhiên thấy đời thiệt là buồn tẻ , bèn rủ nhau đi hái trộm khế ! đúng là làm cái gì trong lén lút cũng dzui hết á ! dzừa hái dzừa ăn cũng còn được 2 bịch đầy ! thế là wuyết định đem vô lớp ... đến tiết thầy Lý, cả đám :
    - thầy ui ! cho chúng em ăn khế ! nha thầyyy ! - với giọng trong sáng ngây thơ thánh thiện vô vàn !
    - ờ, cho tụi bây 2 tiết !
    hehe, bấy giờ thì tha hồ mà nhậu nhẹt, pepsi, cola, ca hát ỏm tỏi, lõi khế tung toé khắp nơi, nháo nhác cả 1 hành lang, ... ai đi wa cũng nhìn vào với con mắt ghen tức cả ! thật tiệt dzoi ! thầy ơi chúng con iu thầy wé !
    Được sửa chữa bởi - conwibangnhang vào 12/05/2002 11:27
  6. CoffeeSlush

troi`.. suong qu'a ta
    lOvE iS sUcK
    mad said : cảnh cáo nha ! lần sau mà còn câu bài là đi họp phải nộp phạt đó ! hì hì
    Được sửa chữa bởi - madboy vào 12/05/2002 14:18
  7. madboy

madboy Thành viên rất tích cực

lớp bác nào nổi như lớp tôi với snow nào ! he he
    snow ơi mày kể cho họ nghe để mở mang tầm mắt nào !
    đời là cái đinh, tình là cái que​
  8. conwibangnhang

sao mad no'i la`m tui hao huc wa troi, rut cuc khong thay ai ke gi het !? hic, hinh nhu moi ngui ko thich di hoc ha !? vay chac tui doi noi dung topic we : hay ke bat cu thu gi trong lop ma ban thay can fai ke, chuyen dzui hay chuyen buon , chuyen mac cuoi hay cai chien nham nhi' buc minh nao do ... cho nguoi ta thay truong hoc la cai noi toi te^. nhu the nao ! hehe
    a coffee slush ui, mi thang ca chon lop ban no da lam gi the, ke ra rui moi gnuoi giup tra thu cho ! gi chu choc tuc nguoi ta la tui khoa'i lem !
  9. Snow_Flakes_new

Snow_Flakes_new Thành viên rất tích cực

Chuyện lớp snow và mad thì... ko rì bằng ( chắc thế )!
    Trước tết năm kia ( hình như là 2000 dúng ko mad ), cả lớp nghĩ thế nào mua pháo đến trường. Đốt loạn cả lên. Chơi quá đà thế là cả lũ, gần như cả lớp bị phạt, đưa lên BGH. BGH bảo sau tết sẽ xử lý. Các thành viên tuy bị phạt nhưng ăn tết rất vui vẻ. Chẳng có rì sảy ra cả. Sau tết, mọi ng' đến lớp, lại quậy thêm một vụ nữa. Vụ này cũng ko kém vụ trước. Cả lũ mua một đống bài, lên đánh tá lả với nhau ( hôm đó snow thua mất mấy chục thì phải ). Thế là lại bị bắt lần nữa. Lại bị lôi lên BGH. Vụ trước chưa xong, vụ sau đã tới. Đúng thật là cuộc đời hs long đong lận đận. Đã thế, mọi chuyện vẫn chưa dừng lại ở đó. Sau vụ đánh bạc lại đến vụ uống rượi. Hehe, vụ này quấy nhứt. Bọn bạn mang một đống đến lớp. Cùng nhau uống rùi say cả nút. Hehe, ngồi trong giờ lải nha lải nhải. Hichic, vụ này cũng ko thoát. Cũng lại lên BGH. Tổng kết cuối năm của các thành viên trong lớp là mỗi ng' được lên gặp mặt BGH ít nhất là 2,3 lần. Còn các thành viên nổi bật như mad,snow thì vinh dự hơn:5,6 lần rì đó. Ko nhớ!
    Nói chung đó là một năm học có cả vui lẫn buồn. Nhưng năm đó cũng là năm mà snow mắc nhìu lỗi lầm nhất. Trong cả học hành lẫn chuyện tình củm. Nghĩ lại một thời quá khứ thật " hào hùng ". Trong số mọi ng', ai đã được sống những ngày như vậy chưa?
    Hehe, đừng nghĩ snow xấu nha. Bây rờ khác rùi. Ko như ngày xưa. Mà các bác ạ, tuy tụi em quậy nhưng học vẫn đỉnh. Chẳng có đứa nào học kém cả. Như em nè, hehe, vẫn hs giỏi như thường, kẹt nỗi cái HK bị xét lên xét xuống!
    It is easier to forgive an enemy than to forgive a friend
  10. CoffeeSlush

troi`... sao mi' u quay ru*'a... ma` ne` duoi 21t dau duoc uong ru. dau!!! zo^ jail ngo^i` a'.... hmmm...... o^iii mi' u hoc suong qu''a.... quay dzi ma` chi len BGH roi xong.. .. suong xiet!
    lOvE iS sUcK