1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đi học thiệt là dzui !!!

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ 1987-1989 Hà nội (87-89 Club)' bởi conwibangnhang, 11/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. conwibangnhang

conwibangnhang Thành viên mới

buồn wée ! từ hum nay tui nghỉ hè rùi, mọi người được nghỉ hết chưa ? ở nhà 1 mình buồn wá, không có ai để chơi hết, huhhu...hichic...hết khóc !
  2. Pomi

Pomi Thành viên mới

hic.... tui bu`n qu'a... ngay nao cung u*'a nuoc mat hit a'... hic tui co`n hoc den gan cuoi thang 6 moi nghi he` la^.n.... ma` gio lo`ng bu`n man ma'c khi nghi den canh sap chia tay ... ohh noo!!!! huhuhu
    <The school year is coming to on end soon!!>
    thay gi` nien hoc sau duoc gap lai nhung day toi se vao Middle School ( hi' lo*'n rui` nhe') hic... o^iii bu`n qu'a
    i Am DrEaMiNg Of FlyInG iN tHe SkY wItH mY sMaLl WiNgS
    iT sHoUlD bE fInE iF i FlY hIgH uP tO tHe SkY!!! -_'
  3. conwibangnhang

tội nghiệp wá ! thế bạn đườc nghỉ hè bao lâu ? tui chỉ được nghỉ có 1 tháng thui hà ! huhu, dù có thích gặp mặt tụi bạn đến mí thì tui vẫn chán đi học wá ! Thiệt là lu bu, hehe...
  4. Dart

Dart Thành viên quen thuộc

Nè , nghỉ hè còn chán
    Anh em 87 muốn nghỉ hè còn không được
    Khổ ghê

Nam thực như hổ
    Nữ thực hơn nam
    [/size=4]
  5. conwibangnhang

Dân 87 chắc buồn lắm nhỉ ! năm cuối cấp rồi mà, thế thì coi như là kết thúc đờii học sinh rùi còn đâu ! dzô ĐH, CĐ chắc gì được cái lớp nào dzui thật dzui ? hichic huhu, tui mới vào cấp 3 thui, vậy mà mấy anh chị 12 bỏ đi hít, làm hổng còn nhờ vả ai được hết ! trùi uiiiii........
  6. Pomi

Pomi Thành viên mới

tru`i mi' anh mi' chị đỡ ru`i .... tui ni` niên học tới la` dzô junior high ... hic mơ'i thi tô't nghiệp Tiểu Học xong a` ... dang run ne` .... hổng biê't lên do' co' dễ hông nữa ? thay dổi hoa`n cảnh mơ'i ... huhuhu sợ qu'a
  7. madboy

madboy Thành viên rất tích cực

hic hic
    buồn wé !
    đi học cũng chán mà ở nhà thì buồn - chẳng muốn đi học nữa
    hic hic !
    The day you went away is the day I want to say: "Thanks God"​
  8. tinh_co_16_new

tinh_co_16_new Thành viên mới

hic hic.Nghe snow kể sao giống lớp mình thế ?hehehe.Nhưng snow ơi,lớp tui ấy mà thì mọi..vấn đề lại rơi vào lớp 9 mới vui chứ.Nhưng lớp 8 cũng chẳng kém rì.Bi h tui sẽ" trình bày lần lượt "cho mà nghe.
    Xem nào ,hồi lớp 8,vụ đánh nhau của Hoàng(bạn thân của chip) mà ko kinh à ?Khiếp ,vụ ấy lớp mình tí bị giải tán.Lại còn vụ đá bóng ăn tiền với T1,cả lũ con gái kéo đi xem bị nhà trường phát hiện nữa.Hồi ấy tinh co đi xem cũng bị hoạ lây,cũng lên "buôn" với hiệu trưởng.May cho chip và silver ,ko biết hôm ấy bọn mình đi đâu mà ko đi xem.Nhưng nghe kể hôm ấy vui lém hả ?hic hic.bi h mới tiếc !
    Còn nữa chứ ,lên lớp 9,bao nhiêu con chaú thầy cô giáo ở trường đều nhét zô lớp mình vì tưởng lớp mình ngoan.hichic.ai dè lên lớp 9,T2 lại "đổ đốn" đến thế ?Trích nguyên văn lời cô chủ nhiệm nhá:"Lớp này bây h hỏng hết rùi,cả lớp trưởng cũng đú"Tai tiếng khắp trường ?Đến nỗi mấy em lớp 6 mới vào trường khi biết chip học lớp T2 còn hỏi :hôm trước lớp chị bị xếp hàng lên BGH làm gì ấy ?Kinh khủng .hi..hi.Nhưng thế lại nổi tiếng mới hay .Mà năm nay thầy hiệu trưởng mới về hắc ko chịu được.Hơi tí là..tèn tén ten.Cho lên cẩu đầu chảm liền.Nào lạ vụ cả lớp lấy ruột bút bi đỏ,xanh ,đen bôi hề lên mặt nhau.có đứa trông như vừa bị thui rơm nữa chứ.hehe.Nhưng vụ ấy có mỗi mấy thằng đầu têu "được"thầy hiệu trưởng mới bố mẹ đến thôi.
    Sau đó ,ăn tết xong lại vụ nữa.Hôm ấy sinh nhật cô giáo ,thế là cả lũ cầm máy ảnh đi chụp.hihihi.Cuối giờ quậy quá ,trèo cả lên bàn,lên ghế chup,thế là thầy hiệu trưởng trông thấy.cho cả lớp xếp hàng để"bao công xử lí"giữa trời nắng .Còn mấy vụ trốn học đi chơi này,trèo tường đi bắn HL,cả lũ rủ nhau...bùng học thi như cơm bữa.Rùi các trò vớ vẩn bọn con trai bầy ra với con gái như là:quay lơn này,giã gạo này,gội đầu tập thể này...Kể ra cũng chẳng hết.Tinh co và silver nhẩy ?
    Hic,một tuần nữa là chia tay rùi.Bùn thúi ruột.Lớp mình lại ít người thi NQ chứ.Tinh co và silver,nghe tao đê,thi TP làm giè ?Thi NQ cùng tao,cho nó vui.hic hic.Tao cũng thích TP hơn nhưng baba và mami bắt phải thi NQ.
    thui,đành vậy,có ruyên sẽ gặp lại.Mà quên,2tuấn nữa là các bạn 87 sẽ "đối mặt với tử thần".Chúc mọi người thi tốt !!!
    (ghi chú:bài này là do chip viết,not tinh co)

Tình yêu không tự nhiên sinh ra,cũng không tự nhiên mất đi.
    Nó chỉ chuyển hoá từ chú này sang chú kia !

9. Pomi

Pomi Thành viên mới

Sắp đến rồi một mùa hạ màu tím
    Mùa tan trường, mùa bè bạn chia tay
    Ba tháng dài sân trường không một tiếng
    Chỉ hàng cây phượng vĩ đang lung lay
    Những trưa hè khi tiếng ve nức nở
    Làm nhớ thêm những kỷ niệm hôm nào
    Nhớ từng câu trong từng trang sách vở
    Nhớ giọng thầy đang giảng dạy hôm nao
    Nhặt cánh phượng ta ép vào trang vở
    Màu phượng hồng thắm đỏ như con tim
    Không phai màu sẽ thắm hoài muôn thuở
    Và sẽ không tàn như những thước phim
    o0o0o0o0o0o0o0o0o0o0o0o0o
    Mái truong xua van còn nam ngay dó
    Hoa phuong tham van còn no do ao
    Tieng chích chòe van còn hót lao xao
    Cây bàng già còn lung lay trong gió
    Duoi goc bàng tôi dây van còn thay
    Nhung giòng chu ta dã khac hôm nào
    Ôi dep sao nhung ki niem ngot ngào
    Chu van còn nhung nguoi van o dây ?
    Nhung ban bè tôi nay không còn nua
    Nhung ban bè vào lúc tuoi mong mo
    Trong âm tham tôi buoc ra cánh cua
    Và cam thay lòng mình bong bo vo
    tho* ni la` Pomi lu.m duoc a'... kekeke hy vong zu'p duoc ca'c ba.n vo*i di no^?i lo`ng
  10. Honeyduke

Honeyduke Thành viên quen thuộc

Buồn cười muốn chết, mà lớp tôi năm nay có quí nhân phù trợ, vui ơi là vui.
    Văn nghệ thì nổi nhất trường, các phi vụ ham chơi cả trường đều biết. Tất nhiên thì KL cũng phải xuống xuống cho nó logic . Thế là cô CN nổi sùng, down hết tất cả, tập trung cả đến hơn nửa lớp...ôn thi hs giỏi. Thi hết từ Văn toán...đến Sinh sử. Hơ hơ, lớp mình thế mà giỏi, 35 giải các loại, có tin được không? Mình cũng lấy một giải nhì mới khoái.
    Được thể, cả lũ rã đám, đến lớp toàn mang bài, cờ vua cờ tướng, truyện thì cả bao, cả mastermind nữa. Lớp trông như cái chiếu bạc. Lớp trưởng thì hí húi viết Class diary. Híc, cô CN cứ nghỉ tiết là lượn qua lượn lại lớp mình, nhưng no4go! "Ngửi" thấy "mùi" của cô từ hành lang, cả lũ ngay tắp lự chạy về chỗ,rầm rầm như biểu tình, cờ bạc thì gạt hết xuống đất (sau lại lúi húi nhặt lên đấy!)
    Lớp tui vui thế đấy mà tui lại phải cuốn chăn ngồi nhà dưỡng bệnh --> Bùn wá!
    Welcome to Wizards and Witches Fans Club (WFC)!!!