1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ĐI HỎI VỢ

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi hot_heart, 17/04/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hot_heart

hot_heart Thành viên mới

ĐI HỎI VỢ

Kính thưa các anh các chị, các bạn và các em thân mến,

Em họ hot, tên heart, đọc là hót - hớt (không phải hóng - hót đâu ạ).
    Trước hết em xin gởi lời chào thân ái nhất đến tất cả các anh chị, các bạn và các em trong box Hỏi Gì Đáp Nấy, nghe đồn là Box có nhiều cao nhân, hôm nay mới có dịp diện kiến, thật vinh hạnh, vinh hạnh!.

Thứ hai, em xin đi vào vấn đề chính. Số là em hiện đang du học Ốtxờ tra li a. Hiện tại việc học hành sự nghiệp còn dở dang dang dở nên em đã chia tay cô người yêu cũ vì em ứ có thời gian chăm sóc cho cô ấy, chỉ lo học và du lịch balô thôi. Ấy thế mà bố mẹ em mới gọi điện sang bắt em phải về cưới vợ ngay, chả là em là con trưởng, thằng em máu lấy vợ lắm rồi mà bố mẹ em bảo là phải đợi em lấy vợ trước. Vì thương em nên em phải nhắm mất đưa chân thôi ạ. Đến nước gấp rút thế này mà em lại không kiếm đâu ra 1 cô xinh xinh một chút để về ra mắt gia đình làm thủ tục.

Sau đêm trằn trọc, em chợt nhớ ra là ở TTVNOL có Box Hỏi Gì Đáp Nấy này, thế là em thu hết can đảm post topic này lên, với tiêu đề là "Hỏi Vợ". Vâng, cái tiêu đề nó cũng nói lên nội dung rồi đấy ạ. Em muốn hỏi là ở box mình có bạn hay em hay chị gái nào có nhã hứng làm quen với em không, để mình tìm hiểu trong một thời gian rồi về ra mắt bố mẹ. Em xin hứa là sẽ tìm hiểu một cách nghiêm túc, nếu thấy hợp thì tiến tới, nếu không thì vẫn là bạn bè ạ.

Em xin giới thiệu sơ qua về bản thân một chút ạ. Em năm nay 26 tuổi, hiện đang là sinh viên kiến trúc già kiêm du lịch balô ở xứ sở Kangruru, ngoại hình trung bình, chiều cao 1m73 (tính cả giày), số đo 3 vòng 90 - 90 -90, cận + loạn thị 4 diop. Em là người sống chân thật, ghét giả dối, thích xem phim, nghe nhạc, thời trang, du lịch, mơ ước làm người mẫu, diễn viên hay ca sỹ nổi tiếng. Tuổi em thuộc chòm Song Ngư (tức là 2 con cà đó ạ), sinh năm Canh Thân, nghe bố mẹ nói là hợp với tuổi Giáp Tý sinh 84 nhất, nhưng mà em thì vô tư, không ngại tuổi tác.

Nếu em / bạn / chị gái nào thấy em có tiềm năng khai thác thì xin post bài lên đây hoăc PM cho em. Em xin chân thành cảm ơn ạ. Em cũng xin các Mod đừng hiểu lầm là em đang xì pam bài ạ. Anh chị hay bạn nào thấy vui thì nói chuyện với em, còn không thì xem như em làm trò Khỉ cũng được. Một lần nữa em xin chân thành cảm ơn các Mod, các anh chị và các bạn.
  2. The_Matrix_Neo_new

The_Matrix_Neo_new Thành viên quen thuộc

Kìa kìa các chị các mợ nhào dzô đê
  3. seadog

seadog Hỏi gì đáp nấy Moderator

Pó... với bác này, nhất là cái câu "làm trò khỉ..."
    Đúng ra bác nên post bài này ở box Làm quen thì hợp hơn. À, hay sang bên Sở thích, góc Đa tình cốc, có mấy em xinh tươi ngon lành cành đào lắm

4. vitamin3010

vitamin3010 Thành viên rất tích cực

Dạo này sao lắm topic liên quan đến tuổi Giáp Tý thế ko biết??
    Bác gì ơi, trăm nghe ko bằng 1 ngó. Pác pốt cái ảnh lên đây cho chị em xem mẹt cái nào
  5. hot_heart

hot_heart Thành viên mới

Em xin pốt cái ảnh em mới chụp gần đây thôi ạ.
    Tấm này mới chụp cách đây có 22 năm thôi ạ. Hình cũng mới update nên hiện tại không khác là mấy, chỉ có điều tóc và râu nhiều hơn 1 tý thôi.
  6. fcbayernmunchen

fcbayernmunchen Thành viên rất tích cực

Nì bác ơi thế làm vợ thuê của bác 1 hôm thì đổi lại được rì
  7. rationalist

rationalist Thành viên rất tích cực

vui phết nhểy... xí chân làm khán giả... chẹp để xem có em nào hay hay chui vào đây thì mình nẫng tay trên...
  8. bong_co_may

bong_co_may Thành viên mới

hehe...đi nhầm chỗ rồi vào đây thao hồ mà hỏi này chàng http://www3.ttvnol.com/cuocsong/709326/trang-2.ttvn
    Nếu ko có vào trung tâm mai mối này nộp lí lịch cũng được http://www3.ttvnol.com/cuocsong/654876/trang-38.ttvn.
    Ở đây còn có cả xin, biếu, tặng.....nữa này http://www3.ttvnol.com/cuocsong/571591/trang-30.ttvn
  9. _devilmaycry_

_devilmaycry_ Thành viên mới

Bắt tay một cái với bác này nhỉ?
  10. FJX

FJX Thành viên mới

"Em" thân mến, "em" đi kiếm ng iu nữ mà "em" xưng "em" thì em đây cũng mạn phép kiu "em" là "em" cho nó hoành tráng.
    Em tuổi Giáp Tý, sinh 84 đàng hoàng, cũng thuộc SOng Ngư (thành viên của Hội Song Ngư trong Sở thích, ko tin cứ kiểm chứng.) Xét thấy điều kiện "em" đưa ra, em thấy mình cũng hợp. Nhưng rất tiếc, em tưởng là dịch vụ kiếm tiền nào thì còn hứng thú, chứ mà dở dở ương ương, vừa giòn vừa mềm như cái món ba rọi chiên thì em... chả thèm. Dzí lại, thầy bói Đông lẫn Tây phán òi: Em Hải Trung Kim hợp dzí Đại Hải Thủy (tức ~ ai sinh 82,83), và bên Tây thì chỉ hợp dzí ai mang cung Song Tử thui (Vì cá gặp cá là... đẻ nhiều, hông tốt).
    @somebody: Đọc tựa topic này nghĩ đến cưng quá trời, cưng nhớ hum đó cưng nói gì dzí em hông? Chắc mình đánh nhanh rút gọn lun anh iu nhỉ