1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ĐI HỎI VỢ

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi hot_heart, 17/04/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. fanX

fanX Thành viên rất tích cực

bác in ít tở rơi rồi ra .. chợ mà rải theo em có khi hiệu quả đấy
  2. seadog

seadog Hỏi gì đáp nấy Moderator

Sao không có hình thằng người cười lăn lộn nhỉ

3. FJX

FJX Thành viên mới

Tặng anh thích gì chọn đó
    http://messenger.yahoo.com/emoticons.php;_ylt=A9ibwSFkWQdERkcBzaBjMMIF
  4. fanX

fanX Thành viên rất tích cực

Nếu vẫn không đc thì bác có thể dùng cách này cũng đc. Bác mua một buồng chuối đem ra chợ í rồi đứng bên cạnh tay cầm biển ghi :" chuối bán nguyên buồng ,không bán lẻ .khuyến mãi thêm người xách hộ( không lấy ko bán) . chỉ bán cho nữ sinh từ 1984 trở lên"
  5. hot_heart

hot_heart Thành viên mới

Chẹp... Thật là xúc động khi có nhiều bạn trả lời câu hỏi của tớ. Nhận thấy trong này tất cả mọi người đều đã biết tên tuổi của tớ, cho nên, bạn nào tự xưng ít tuổi hơn thì tớ sẽ gọi bằng "cưng", xưng "anh", còn ai bằng tuổi thì tớ gọi là "bạn", ai lớn tuổi hơn thì tớ xưng "anh, chị" cho nó lễ phép.
    Xin trả lời cưng fcbayernmunchen là anh không phải đi mượn vợ, mà là đi hỏi vợ. Em nào đồng ý thì cùng anh về góp gạo thổi cơm chung, khỏi cần tiền thuê mướn mặt bằng hay mặt cong làm gì cho nó nhức đầu. Nhỉ!
  6. hot_heart

hot_heart Thành viên mới

Oh, không ngờ trên này có nhiều nơi hay đến thế! Mình mới vào cái trang Dịch vụ Mượn/ cho Mượn/ Thuê/ cho Thuê/ Xin/ Cho/ Biếu/ Tặng... NGƯỜI (http://www3.ttvnol.com/cuocsong/571591/trang-30.ttvn).
    Tình cờ lụm được đoạn quảng cáo nì gời lên cho các cưng, các bạn và các anh chị xem chơi thay đổi không khí.
    Cần Xin
    01 người - (***: Nam thôi, Nữ k đi về muộn được)
    Mục đích: chuyên chở hàng hoá à không một cô nàng đi học - đi làm - đi chơi - đi...
    Yêu cầu: k quan trọng lắm về tuổi tác nhưng mờ nếu sinh từ năm 78 ngược về trước thì tốt hơn, biết lái xe máy
    Quyền lợi được hưởng: được tham za vào các zụ nhậu nhẹt trà lá cùng cô nàng, được quyền che gió - mưa cho cô nàng nếu như thời tiết bất ngờ thay đổi, được nhiều cơ hội ọp riêng với cô nàng mờ không bị ai kiểm duyệt và nhiều quyền lợi khác nữa
    Liên lạc: PM theo nick bong_co_may

Thế nào, hay phết nhỉ! Mình vừa định liên lạc với nick: bong_co_may, không ngờ hóa ra cưng ở trong chính box này.
    Có duyên kỳ ngộ quá!!!
  7. hot_heart

hot_heart Thành viên mới

"Chị" FJX yêu dấu,
    Em chưa nói cho "chị" biết là thị trường của em giàu tiềm năng lắm ạ, đầu tư vào thế nào cũng có lãi to lãi nhỏ trong vòng 1, 2 năm. Với lại Song Ngư với Song Ngư "đụng" nhau thì có mà 1 vốn 4 lời đấy chứ ạ!
    "Chị" cứ nghiên cứu thị trường em cho kỹ nhé, nếu thực sự "chị" không có hứng thú thì cơ hội vẫn còn nhiều cho các nhà đầu tư khác đấy!
    @Somebody of "chị" FJX,
    Iem là iem chỉ kiu gọi đầu tư thui, em không có giành giật nhà đầu tư với anh ạ. Có jì anh bỏ quá cho. Đa tạ, đa tạ!
    Được hot_heart sửa chữa / chuyển vào 12:24 ngày 18/04/2006
  8. bi_zonzon

bi_zonzon Thành viên mới

Bác này mà có PR thì có khá nhiều "em" xin chết vì bác đó....
    Ở box này thì bác cố gắng hỏi thuê vợ thui,chứ "hỏi vợ cấp tốc" ở đây thì hơi bị khó đấy ạ...
  9. bong_co_may

bong_co_may Thành viên mới

bạn lấy cái này ở đâu ra đấy ? sao có cái này mà Bông ko bíết nhỉ
  10. seadog

seadog Hỏi gì đáp nấy Moderator

Ha ha, bong_co_may và hot_heart có vẻ có duyên rồi kìa 8-}