1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đi massage ở Viện Y học cổ truyền

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi chippuppy, 04/12/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kobbi

kobbi Thành viên mới

Mình cũng thử rồi, thư giãn chả thấy đâu, đau thấy mồ, nằm trên bàn matxa mà chỉ mong mau chóng cho nó xong. Mà vẫn phải boa đó. Từ giờ chắc chỉ dám đi matxa chân thôi
  2. november9

november9 Thành viên mới

Hô?i mấy tháng đâ?u mang thai, tớ cufng đến đó va?i lâ?n rô?i. Chú ý la? cơ sơ? ơ? Thái Thịnh chi? la?m cho nam thôi. Co?n ca? nam, ca? nưf la? ơ? cơ sơ? 2 Trên đươ?ng Yên Phụ ý, không gian sạch đẹp hơn nhiê?u trong viện. Giá ca? thi? tu?y theo thơ?i gian da?i hay ngắn, thươ?ng la? 120 000đ/ lâ?n, bao gô?m xông hơi, tắm thuốc, massage, uống nước rau má thoa?i mái, thích thi? có thê? ăn cháo. Với nưf giới, nếu muốn có thê? mua vé da?i hạn được gia?m giá nhiê?u phết. Ấn tượng la? dịch vụ tốt, nhân viên nhẹ nha?ng, nhiệt ti?nh. Biết tớ có bâ?u la? họ tránh các động tác gây tác động đến bụng. Tớ thấy ko đau lắm, la?m xong thấy ngươ?i nhẹ nhofm lắm.
  3. takemetoyoursoul

takemetoyoursoul Thành viên mới

đâu , ở chỗ thái thịnh có làm cho nữ đấy chứ .........khu riêng mà
  4. november9

november9 Thành viên mới

Lạ nhi?, vi? lâ?n tớ đến đấy, họ chi? sang Yên Phụ va? ba?o ơ? Thái Thịnh ko la?m cho nưf. Ma? chắc chắn pho?ng ốc bên Yên Phụ hơn bên Thái Thinh đấy.
  5. xinhnhat

xinhnhat Thành viên mới

Ờ phố Vạn Bảo đoạn gần Nhà khách La Thành có 1 trung tâm mới mở của phi chính phủ. Họ đào tạo các em khiếm thị và mở trung tâm cho các em ý hoạt động luôn. Giá cả thì hình như cũng 120k/lần kéo dài 1 tiếng, đi buổi sáng thì còn 100k hay sao ý. Tớ được các em ý làm cho hồi tháng đầu tiên khai trương nên được free nên ko nhớ rõ giá lắm.
    Tớ thấy ở đây thái độ phục vụ nhẹ nhàng lịch sự lắm, nhẹ nhàng kiểu người có học ý chứ ko phải kiểu đon đả lấy lòng khách đâu. Các em nhân viên cũng ngoan, lúc mát-xa cho tớ đoạn cổ chân tớ thích quá bảo em ý làm lại cho lần nữa em ý cũng làm cho luôn.
    Nếu có điều kiện đi mát-xa hàng tuần thì thích nhỉ
  6. com74doican

com74doican Thành viên mới

Sao tớ tưởng Viện Y Học Cổ Truyền ở Nguyễn Bỉnh Khiêm chứ nhỉ.
    Tớ sợ đau lắm, nhưng chưa thử cái này bao giờ. Chắc phải đi 1 lần cho biết. Bạn nào đi thì PM tớ đi cùng nhé
  7. congchuabeo

congchuabeo Thành viên mới

Hello,
    hôm nay tớ vừa đi "làm đẹp" ở chỗ các bạn dang nói tớ nè.
    Theo như các cô lễ tân nói thì đây là cơ sở của Bác sỹ Nguễn Tài Thu đó các bạn ah, (Viện Châm cứu)
    Nói chung là massage thik mà , ko đau đớn như 1 số bạn nói đâu, hêê
    hôm nay tớ làm gói 90 phút, trải qua 4 bước: ngâm nước hoa hồng, ngâm bồn sục thuốc bắc gì đó hay xả ý (chả nhớ hêh), sau đó xông hơi --3 cái này tầm 3o phút, sau đó 60 phút massage