1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đi Nha Trang ở những nơi nào???

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi baychua, 27/04/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. baychua

baychua Thành viên mới

Đi Nha Trang ở những nơi nào???

Chào các Pác,
    Hiện tại mình đang muốn đi du lịch Nha Trang, Pác nào rành ở Nha Trang làm ơn giúp mình thiết kế một tour ở Nha Trang nhé!Do mình tự đi
    do đó mình muốn đi rất nhiều nơi?
    Làm ơn cho mình biết một số khách sạn mini; những nơi không thể bỏ qua ở Nha Trang (Những nơi đẹp nhất) tắm biển, chụp hình, chụp phong cảnh??

Rất các ơn thông tin của mấy Pác nếu đi về tui sẽ gởi cho mây Pác xem hình!
  2. oralb

oralb Thành viên mới

nếu bác đi nha trang thì nên đi lặn biển,đi cũng khá phê nhưng cũng khá lục tốn,sau đó đi ra các đảo bằng thuyền-cái này thì có tuor đấy,bác cứ vào khách sạn hỏi người ta giới thiệu cho,sau đó buổi tối đi ăn đặc sản cũng ok(lần trước em có ăn cháo sứa-cũng tàm tạm,ăn sứa như thạch rau câu ấy,cứ sồn sột,man mát).
    Nếu bác thích đi nhảy khuyên bác nên vào sàn nhảy salling club-ngay ở bãi biển đó đói diện phố trần phú- (một dạng bar có sàn nhảy ở giữa)khá vui vẻ vì chủ yếu dành cho tây,đồ uống cũng khá mềm,lần trước em đi cùng mấy người bạn,mua 2 người 1 hũ rượu hoa quả hay sao ấy hết có 20nghìn,sau đó nhảy thoải mái,muốn dùng thêm đồ uống hay ko thi tuỳ.Lần đó em cũng vào sàn nhảy của người việt nhưng thấy hơi chán mà giá cả khá mắc,ko được vui vẻ và tự nhiên như ở salling club
    May vẫn còn giữ cái card của khách sạn lần trước ngủ :khách sạn hà vân:3/2 trần quang khải 058.810499 hoặc 058.821033,giá phòng là 150k-phòng rẻ nhất(nhưng khá ok)-2 giường có nóng lạnh ti vi điều hoà....lần trước em mặc cả còn 120k.ở khu đó đày nhà nghỉ khách sạn bác cứ tha hồ mà chọn
    ah mà quên nếu bác thích đi lặn thì nên đi của hãng của vn nhé rẻ nhất trong cấc hãng có dịch vụ lặn ở nha trang -em thấy cũng ok-hình như 500k-2 lần lặn,300 hoặc 200-1 lần lặn.Đi lặn nói chung chủ yếu toàn tây thôi,ít người vn lắm,nên rủ bạn cùng đi,thôi bác tự khám phá tiếp nhé,đi xong post lên cho mọi người cùng học hỏi
    note:biển nha trang siêu sạch nước trong vãi đái
    tạm vậy nhéchúc bác có kỳ nghỉ vui vẻ
  3. baychua

baychua Thành viên mới

Oh! Bác đi lần đó chắc vui lắm nhỉ?Lần này tui tự đi ta ba lô luôn??? Sau chuyến này về tui sẽ post hình và bài lên cho mấy bác tham khảo??
    Cho mấy pác xem hinh tui đi đảo Hòn Sơn ở Rạch giá nè, ở đây còn hoang sơn lắm nhưng có thể ngang ngửa với Phú Quốc đấy
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]