1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đi nhậu offline tổng kết chuyến đi cùng nhóm Rong Ruổi tới bản Đường & bản Mèo, tại quán Thằn lằn đá

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi Toet, 08/01/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Toet

Toet Thành viên rất tích cực

Đi nhậu offline tổng kết chuyến đi cùng nhóm Rong Ruổi tới bản Đường & bản Mèo, tại quán Thằn lằn đá, số 9 Hàng M

Bà con ơi, đến hẹn ta lại lên, đã thành lệ rồi nhỉ? Cứ mỗi lần du hí với nhau xong là lại làm một nhát nhậu nhẹt bồi bổ sức khoẻ, khoe hàng họ ảnh ọt, báo cáo chiến công thành tích đong gái đong giai.
    Lần này sẽ tụ tập ở quán Thằn lằn đá, số 9 Hàng Mắm (giao giữa Hàng Mắm & Hàng Tre), chỗ ngồi rộng rãi hơn, đồ ăn cũng có phần mới lạ. QUán này mới mở, đang có nhiều chiêu hấp dẫn khách hàng.
    Cuộc nhậu sẽ bắt đầu lúc 18.30 ngày 10/1/2004, thứ Bảy.
    Đề nghị mọi người mang đầy đủ ảnh, máy số hoặc máy quay (tóm lại là mang đủ đồ chơi theo) để biểu diễn cho nhau cùng thưởng thức. Bác Thanh Hải đại sư cũng có quà đặc biệt nhân dịp xuân mới trao tặng đại diện nhóm.

Loa loa loa loa, mời cả nhà đi nhậu.

2. nhim76

nhim76 Thành viên mới

hic hic hic, tủi thân wá hic hic
    ở tít tận trong này, chẳng được "op nai" khoe hàng họ gì cả hic hic
    có mỗi đ/c UKWAI mà đ/c í suốt ngày cứ lo đi đong giai, chẳng thèm để ý gì đến nhím tôi cả, hic hic

Sao không cài khuy áo lại đi anhTrời lạnh đấy, hôm nay trời trở rét .
  3. StrongCu

StrongCu Thành viên quen thuộc

Em xin kiếu vụ này, tối hôm nay có 1 vụ, tối mai có 1 vụ, đé:o ai lại quá tam 3 bận. Vấn đề chính là tối thứ 7 em không rỗi rồi. Mà sao lại tổ chức tối thứ 7? Đúng là bà toét hay rảnh vào tối thứ 7 thật. Chuyển sang tối khác đê.....
  4. bibi_hssv

bibi_hssv Thành viên quen thuộc

Tối thứ bảy máu chảy về tim nên kể cũng giờ giấc trái khoáy thiệt. May là em chưa có người iêu nên vô tư luôn... hihihi.... Bà kon mình đi nhậu đi, rồi đập phá cho máu....
  5. ladymeomuop

ladymeomuop Thành viên mới

Chào các bác ạ, cho em " chọc gậy bánh xe " chút ạ, nhân dịp các bác sắp offline vui vẻ, em muốn đưa ý kiến nhỏ này ạ. Số là TTVN sẽ tổ chức một cuộc Hội ngộ rất lớn tại Hà Nội vào ngày 30/1/04 tại Công viên nước Hồ Tây, thế nào box Du lich cũng tham gia các bác nhỉ, nhưng đi du lịch thì chỉ có những câu chuyện và hình ảnh kỷ niệm để khoe hàng nên cần một chỗ để làm showroom các bác nhỉ, nên em mạo muội đưa ý kiến là các bác đầu tư vào gian hàng của box Ẩm thực được không ạ, vừa có chỗ để anh em nhâm nhi lại vừa có thể kiếm chút lời vì bọn đấy ăn chơi thế nào chẳng đói!
    Mong các bác suy nghĩ về ý kiến của em ạ và bàn một chút vào buổi offline tới cho thêm phần phong phú!
    Chúc các bác có nhiều chuyến đi mới
    Hakunamatata
  6. hocnghe

hocnghe Thành viên mới

Để em dịch lại lời StrongCu nói nhé. Ý nó nói là ngày hôm nay ( thứ 5) nó có một cuộc nhậu, ngày thứ 6 nó cũng có một cuộc nhậu, thế thì thứ 7 offline của Box lại nhậu nữa thì *** ai mà chịu được. Nhưng quan trọng là nó có hẹn đi chơi với vợ nó rồi ( nghe nói cô nàng xinh lắm, vừa đi " ngoài ra nước" à nhầm đi nước ngoài về.)
    Đi làm phiên dịch không công cho thằng cha này mệt quá.
    Tử tế nhất trong những thằng khốn nạn, khốn nạn nhất trong những thằng tử tệ
  7. StrongCu

StrongCu Thành viên quen thuộc

Ối giời ơi chạy ra bắt tay pác phát nhẩy, tự dưng có translator cũng thích thích, cứ nghĩ mình phải làm chức tước này nọ to nắm mới có người đi theo nàm translator kể cũng sướng.
    Em còn có 1 ảnh rất đẹp của bác, em để dành bao h bác lấy vợ em tống tiền bác.
  8. Meodaugau

Meodaugau Thành viên quen thuộc

Thứ 7 cũng được anh Strong-C ạ, em dẫn anh Mít nhà em đi, thế là một công đôi việc. Chứ ai lại hỗn với Madam Toét thế, không nghe chị Vi Thị Đông bảo à, "Madam Toét nói đúng là đúng, nói sai cũng đúng, nói càng sai lại càng đúng! ", madam ấy đã chọn thứ 7 là xem xét thiên thời địa lợi nhơn hoà chán chê ra rồi đấy. Nhỉ chị Toét nhỉ!
    Chú Thanh Hải dễ thương thế, có quà cho cả box mình cơ ạ? Thế quà có ăn được không chú? Em gọi chú ấy là chú, không bít chú ấy có ghét bỏ mà không chia quà cho không, cả nhà nhỉ!
    Chị Nhím trong đó thế nào rùi? Ngoài này sắp có SARS, em chẳng dám đi ăn phở cuốn nữa. À nhưng chiều hôm qua cũng kịp làm một chập, hì, ngon lắm chị à, ực!
    Nhớ nhà châm điếu thuốc
    Khói huyền bay lên cây

9. thanhhai

thanhhai Thành viên quen thuộc

Không ghét bỏ gì đâu, Meodaugau ạ. Vô tư đi!
    Quà hơi ít, nên phân chia thế nào cho vui vẻ là nhờ cả vào Mdm Toet.
    ------------------------- www.thanhhai.com - more than just a website!
  10. nhim76

nhim76 Thành viên mới

Không ghét bỏ gì đâu, Meodaugau ạ. Vô tư đi!
    Quà hơi ít, nên phân chia thế nào cho vui vẻ là nhờ cả vào Mdm Toet.
    [/QUOTE]
    Bác Thanh Hải ơi, em cũng muốn có quà, thế có được không ạ??

Sao không cài khuy áo lại đi anhTrời lạnh đấy, hôm nay trời trở rét .