1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ĐI OFF ZÌA..

Chủ đề trong '1982 - Cún Sài Gòn' bởi caheocon82, 17/08/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. caheocon82

caheocon82 Thành viên mới

ĐI OFF ZÌA..

Lần đầu tiên đi óp với Cún Sài Gòn..
    Nhìn mặt mũi bạn nào cũng đáng yêu, thấy quen quen mà thật ra là chưa gặp lần nào, lạ ghê!

Bạn Niin, trước khi đi cứ tưởng "ỏng ẹo" dzữ lắm, gặp rùi lại thấy thân thiện, vui vẻ, đáng yêu. Có nghề tay trái cắt xóa chỉnh sửa hình ảnh, từ xấu thành đẹp, từ đẹp thành xấu...Nôm na là đì zai nơ.
    Bạn Xuân My, thấy bàn luận đá banh đá bóng rất sôi nổi, tưởng hình dáng xì po lắm, gặp rùi lại thấy xì teen. Bạn My có cái răng khểnh cười duyên kô chịu được. Chắc bầu làm hoa khôi của Cún Sài Gòn quá. Mại zô mại zô!
    Pé Á Châu, mới đầu cứ tưởng tăm tia anh nào trong cún Sài Gòn, j đâu 86 mà cứ lót tót zô box 82 ý kiến ý cò, giờ thì bít rùi, ng ta zô chăm sóc "anh ý". Nhiệt tình, chịu chơi, hát...sung hết cỡ. Rất đáng yêu!!
    Bạn Oldtimer, Chưa gặp tưởng chắc ông này zà trước tuổi, nhìn cái avatar thấy ..đầu hói nữa chứ. Chẹp chẹp, còn trẻ măng hà. Kô trẻ sao được khi có cô ng iu nhí nhảnh dễ thương đến thế kia. Đúng là số đỏ!
    Bạn Anhmuonyeum, có nhìu câu còm men thiệt là khó hiểu. Chắc tầm cao quá trí óc non nớt của mình với kô tới. Nhưng mà bạn Thơ ở ngòai rất hiền, rất dễ mến, dễ thương, rất dễ bị chọc..Mình nói có vài câu là bạn đó tự động tháo gấu quần xuống hà!! (ai biểu mặc quần mà xắn lên làm ngứa mắt tui ,tui chịu ko đc!!!)
    Bạn Nhím, tòan thấy post bài gây hấn với chị em phụ nữ, tưởng zữ tợn lắm. Nhìn bên ngòai thấy hiền queo àh. Hát hay, múa giỏi nữa. Bữa nào hát lại Không còn mùa thu cho Xuân My nghe nha, tui nhắc dùm thôi!
    Bạn Cagi, nhiệt tình năng nổ, nói nhìu. Gặp bên ngòai cũng zậy hà, mà nói đúng nơi đúng chỗ, vạch ra kế họach ăn chơi liên tục (chưa j nhắc tới chuyện đi chơi 2/9 rùi). Bạn này xứng đáng làm tiên phong cho hội trong các buổi giao lưu ọp ẹp, ăn chơi đàn đúm.
    .......

Bạn nào cũng đàng yêu hết àh, chắc tuổi con Cún nên nó vậy!
  2. niin

niin Thành viên mới

Hình đây lè.............
    Đầu tiên là tăng 1) Cafê Không Tên không fải Cafê không có tên.
    Ảnh 1.........thiếu 1 em do em này bận chụp hình.
    Ảnh 2..........hông thiếu em nào
    Điểm mẹt từ trái sang : Thanh Tâm (cá heo), Liễu (Xuân My), Anh Thơ ( ANH......EM), Phan ANH (cái gì vàng vàng), pé Á Châu (....đẳng cấp), Thanh Quang (oldtimer), lão Tuấn Kiệt (quái Kiệt), Khánh Tâm (niin) [
    Ảnh 3..........dzợ chồng ông chủ xị bữa này. Happy! Cười te tét coi chừng tối về nhà đau bụng
    Chỉ mỗi bạn Thanh Tâm là như tui tưởng tượng thôi à, còn lại ai cũng ...........ngoài sức tưởng tượng của tui hết á.
    Được niin sửa chữa / chuyển vào 23:04 ngày 17/08/2008
  3. MrNhimcon

MrNhimcon Thành viên mới

Vàng Vàng: Điêu, đoạn này đúng là điêu , miềng có múa miếng nào đâu , hay lúc hát xuất thần mình múa nhẩy
    Hay hôm nào hát riêng cho Heo, í lộn Cá Heo nghe nhá, hát không mic còn phê hơn nhiều
    Đang hơi lạ tui chưa xâu hàng đó nhá , tính người sao, thể hiện vậy, trên đây đã hung hăng mà còn dám vác mặt đi nghĩa là hung hăng thật
  4. XuanMi

XuanMi Thành viên mới

Ngượng quá.
    Cơ mà Xuân Mi chứ hổng phải My nhé. Mi = Mike đó
    Được XuanMi sửa chữa / chuyển vào 22:54 ngày 17/08/2008
  5. MrNhimcon

MrNhimcon Thành viên mới

Cá Heo ui đổi tên topic đi thôi, cấm được mở topic với tiêu đề viết hoa thế này, Fym hay Fẹt ghé qua kiểu gì cũng khóa. Tiện tay sẽ khóa thêm một số thứ nữa
  6. niin

niin Thành viên mới

hehe, post bài được rồi. Post tiếp nèo.
    Tăng 2) KÀ RÀ Ố KỀ

Ảnh 1........hình tập thể trước, chì thiếu 1 em do em này bận chụp hình.
    ê, ảnh này nguyên bản hình ghê lắm à, em nào em nấy mắt đỏ nảy lửa hết, nhờ tui chỉnh lại đó, cám ơn tui đi.
    Ảnh 2..........cho ảnh dzợ chồng ông chủ xị lên đầu, ưu tiên bữa nay thôi à, muốn ưu tiên nữa hả? sang năm nhá.
    Bà thì đang fiêu, ông thì lại te tét cười.......thế nào về cũng đau bụng.
    ảnh tối wá, cứ như trong ........đèn mờ
    Ảnh 3...........đơn ca nữ lùn có đẳng cấp. , công nhận hát say mê thiệt, mà hát bốc nữa.
    [​IMG] [​IMG]
    màu không tươi lắm nhỉ? trong fòng mà, có hình là tốt lắm rồi.
    Ảnh 4..........đơn ca nam, cầm micrô thấy....ghét, tui mà là BGK, cho té từ vòng..........dạo nhạc
    Ảnh 5.........thêm 1 đơn ca nam nữa, lại cười te tét, chắc cũng bị đau bụng wá.
  7. niin

niin Thành viên mới

Post tiếp, phù...........
    Ảnh 6.......bi giờ wa song ca ha.
    Cặp Kiệt-My
    Cặp Anh-My
    My hơi bị ăn ảnh à nha! Tui thì ngược lại, ngoài đẹp hơn trong hình, nhỉ?
    Ảnh 7..........cặp đi off có đôi đây
    Ông vàng vàng nhát ma người ta à?
    ông Anh Thơ...........hiền......wá.........à.
    chắc lè họ khoe mình có đủ ngón tay
    Rồi. Hết rồi.
    Đi ngẩu đây.
    Mệt lắm òi.
  8. mydungachau

mydungachau Thành viên mới

Trới mấy pà chị mình đã shw hàng ở đây rùi làm mình lập dư ra 1 cái topic. Rõ chán . Nhưng ko sao lần sauđể lần sau vậy.
  9. cagivamitola

cagivamitola Thành viên rất tích cực

Chời chời! Niin tự khen mình kìa! ớn hông? nhưng dù sao cũng thank nhiều vì lao động cực nhọc suốt buổi tối! he he
    Cá heo ơi! ít hình của cá heo quá ah! toàn hình của những người "ghê gớm" k áh! mai mốt mình sẽ chụp hình cáheo nhiều thiệt nhiều nè!@ nhớ nhắc mình nha!
    Tăng 1
    hình 1: Mr nhim khoe chân? ý ẹ, ông này ghê quá! ổng chuyên gia làm những điều hổng giống ai! he he he
    hình 2 : cá heo dễ thương + Xuanmi dễ.......(ông Kiệt bình luận tiếp, nhường cho ông đó! tui hổng muốn bị ném đá!)
    Tăng 2
    hình 4 : cái ông này ổng cầm mi cờ rô giống bờ rồ quá hen!
    hình 6 : ai mà đẹp dữ zậy chời??? mặc áo đen đen óh!
    hình 7 : vẻ hết hồn đầy ngạc nhiên và sợ hãi khi nghe niin nói! " tui ở ngoài đẹp hơn ở trong"
    @ Mr Anh..em : bị chê hoài kìa! Mai mốt dắt chị theo nghen! để khỏi ai chê nữa hết áh! hé hé.
    @ Miss Xuanmi : mi=mike là sao? mike là ai zạ? mình hổng có bít! nói mình nghe chơi coi?
    @ Cặp Chủ xị : vui lòng hạn chế bớt lần chăm sóc nhau nhe! có người thấy mà lên ruột đó! hé hé cái này ai hiểu thì hiểu nha, tui hổng bít àh!
    @ Mr nhim: coi bộ có được biệt tài nên trọng dụng dữ hen???
    @ Miss Niin : tui hổng phải là cái gì vàng vàng àh nha! dễ hiểu lầm lắm đó! tui là cagivamitola mà!
    @ Miss caheo : dễ xương nhứt chuồng đó! khen thiệt tình!
    Được cagivamitola sửa chữa / chuyển vào 09:03 ngày 18/08/2008
  10. oldtimer

oldtimer Thành viên mới

XMi sướng nhỉ ? song ca với Kiệt rồi lại song ca với cagi, thấy hiền hiền hay giả bộ vậy ? hic..
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa