1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đi prom nên trang điểm thế nào?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi penyduong, 18/04/2002.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. penyduong

penyduong Thành viên mới

Đi prom nên trang điểm thế nào?

Mấy bác ơi, em ở bên này đang sắp đi prom ( là cái dạ hội khiêu vũ mãn khoá ý mà). Ngày kia đi rồi mà hiện nay chưa biết nên trang điểm thế nào cho phù hợp cả. Em mặc váy trắng, đi giày cao gót clear và hoa cầm ở tay là màu vàng. Bác nào chỉ hộ em là em nên đánh mầu mắt gì và nên dùng son môi mầu gì nhé. Em cảm ơn các bác rất nhiều đấy

PenyNguyen
  2. cutie_beautie_sushie

cutie_beautie_sushie Thành viên rất tích cực

Tông màu trang điểm năm nay là các màu có óng ánh nhũ. Penyduong di dự prom chac có lẽ ở độ tuổi từ 15 đến 18 phải không? Vậy nên trang điểm nhẹ nhàng, theo phong cách tự nhiên nhưng vẫn không kém phần nổi bật. Penyduong có thể click vào đây http://www.ttvnonline.net/forum/post.asp?method=Reply&TOPIC_ID=62908 để tham khảo 2 kiểu trang điểm rất phù hợp với lứa tuổi của bạn.
    Have fun!!!
    ~Everything is worse if I dun have Sushi to eat~
  3. poison-ivy

poison-ivy Thành viên mới

Vui nhỉ, hic hic ... nhớ lại quá khứ vàng son của mình khi các bạn tranh nhau mời mình làm vệ sĩ . Đi dự prom thì các cô thi nhau trưng những bộ váy đẹp và ấn tượng nhất . Trang điểm hơi phá cách của nó cũng hay đấy chứ, bạn sẽ nổi bật.
  4. cutie_beautie_sushie

cutie_beautie_sushie Thành viên rất tích cực

có một số mẫu trang điểm ấn tượng sushie mới post rong topic Mỹ phậm-Trang điểm. mọi người vào xem nha
    ~Everything is worse if I dun have Sushi to eat~
  5. Adamas_Spa

Adamas_Spa Thành viên mới

Bạn mặc váy trắng tinh khôi như vậy, nên trang điểm nhẹ nhàng sẽ rất tuyệt vời, hãy chọn những tông màu nhạt để phù hợp bạn nhé. ;-);-);-)