1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đi sapa giữa tháng 12/2009

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi combo, 30/10/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. elcharm

elcharm Thành viên mới

Minh chưa đi Sapa bao giờ muốn đăng ký đi cfung mọi ngưòi. Làm ơn nhắn ngày giờ giúp mình với để mai mình còn xin nghỉ đi cung mọi ngưòi, mình thấy còn thừa 1 vé để mình thế chỗ luôn đi mình sợ mua vé không còn. Mình là Ngọc 0982003184
  2. nguvanbaochi

nguvanbaochi Thành viên rất tích cực

Chốt danh sách cuối cùng: đã có thêm bạn Ngọc tham gia. Vậy là vé tàu còn lại đã có chủ, em Lupin ko phải mang ra ga làm phe vé nữa.
    Đúng 8h tối mai, các bạn có mặt tại cổng ga Trần Quý Cáp (mình không biết ga TQC có chỗ nào để đoàn mình có thể ngồi, nhưng đến đó mình và bạn Dịu sẽ tìm địa điểm, có thể là chúng ta off trà đá vậy). Các bạn nhớ đi đúng giờ để làm quen với các member mới nhé!
    Tình hình này là thừa 2 nam và 3 nữ. Đấy, các bạn nữ chọn đi, ai nhanh chân thì được cùng phòng với 2 bạn nam? Hay là chia đều các bạn nam cho mỗi phòng cho... công bằng nhỉ?
    À mà chú ý các bạn nhé, tối mai ai có bài mang bài, ai có tiền mang tiền, ai không có bài, không có tiền thì... nghỉ chơi tá lả..
  3. nguvanbaochi

Quên mất, tối mai mọi người chủ động chuyện ăn tối nhé! Hẹn gặp lại cả nhà vào tối mai, vào 8h - nhấn mạnh .
  4. vitngoc09

vitngoc09 Thành viên mới

cả nhà ơi cho e hỏi tối chủ nhật mình về chuyến mấy giờ và mấy giờ về đến ga Hn nhỉ???
  5. nguvanbaochi

Thông báo khẩn:
    Vì lý do riêng, bạn Hien28 và bạn của bạn ấy không đi Sa Pa được nữa. Hiện đoàn còn thừa 3 vé, vì vậy vẫn welcome mọi người tham gia.
    Hết ngày hôm nay, nếu không có ai đăng ký, sáng mai em Lupin sẽ ra nhà ga HN làm phe vé. Nếu có ai đó muốn đi cùng đoàn, hãy gọi cho bạn Dịu: 0907130088
    Chị Mai mới nhắn cho mình, là dặn dò thêm các bạn ngày mai đi nhớ mang]... TIỀN. Hôm trước off chúng ta mới chỉ đóng tiền mua vé và còn thừa 1 ít thôi.
    Được nguvanbaochi sửa chữa / chuyển vào 14:53 ngày 10/12/2009
  6. crane1213

crane1213 Thành viên mới

Bán lại 3 vé cho bạn này này Nguvanbaochi ơi. Hoặc kêu các bạn ý join cùng đoàn mình luôn. Mà bạn này ko để lại contact cho mình gì cả, biết tìm đường nào h. Chẹp chẹp. Hi vọng từ h đến mai ko ai trong nhóm rút lui nữa nhá!
  7. buihunghai

buihunghai Thành viên mới

He he, còn 1 ngày nữa là đến giờ G roày. Mới đi công tác Bắc Giang về, có quà cho cả nhà ngày mai roày nhá. Tớ đóng góp 2 bộ bài nữa (quả này đi về có khi còn lãi ra )
  8. vivuto

vivuto Thành viên mới

hi cả nhà ! cho iem hóng với , mai đoàn iem cũng có 6g đi với nhau , tàu chúng iem chạy lúc 8rưỡi , muốn giao lưu với đoàn các bác cho zui..hì hì..có duyên chắc được gặp.Em đi tàu sp8 toa 10.rất vui được hóng với các bác.
    Chúc các bác thượng lộ bình an .
  9. vitngoc09

vitngoc09 Thành viên mới

nhà tớ đi tàu SP3 toa 1 cơ đi lúc 9h hơn nên ko có duyên gặp nhau trên tàu sát phạt rùi.hẹn gặp ở sapa thôi
  10. vivuto

vivuto Thành viên mới

He em khoái là khoái cái khoản sát phạt ý chứ ...tiếc quá..đành phải hẹn ở sp vậy.