1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đi sapa giữa tháng 12/2009

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi combo, 30/10/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hien28

hien28 Thành viên mới

Không được đi cùng mọi người chuyến này tiếc quá. Đành ngậm ngùi ở nhà ngóng ảnh vậy. Híc . Chúc cả nhà mình có chuyến đi vui vẻ. Hi vọng có nhiều dịp khác tham giam cùng mọi người.
  2. binhanh_tqvn

binhanh_tqvn Thành viên rất tích cực

Từ ngày đi làm chưa bao h cãi nhau hay làm ai ko hài lòng về mình cả ...
    Chiều qua , đang ở ngoài công trình Bến Ba Đình Q8 , nhận được điện thoại của ông trưởng phòng ,mày về văn phòng có việc gấp ...
    Chạy về thì nhận được quyết định đi công trình dưới An Giang hic hic ... Nói kiểu gì cũng không được ... Em có làm không thì bảo ???
    Tất cả dự định đi Sapa bị phá bỏ , Tớ đã đặt vé về chiều nay , mà đặt qua mạng ko biết đổi vé ở đâu hic hic , tối nay tớ đi xe xuống dưới An Giang nên ko cùng các bạn đi được ...

Hiện tại còn thừa 1 vé tầu từ Hà Nội đi Sa Pa . Bác nào cần thì alo cho em , em cho ạ .
    Còn vé máy bay giải quyết sao đây hic hic
    Cuộc đời không phải muốn là được , không phải quyết định nào cũng đúng . Không hẳn ko đi được cũng là ko tốt cho cuộc đi này .
    Dù sao chúc cả nhà lên đường may mắn và có chuyến đi vui vẻ !!!
  3. nntien2000

nntien2000 Thành viên mới

Thông báo trước giờ G.
    1. Tình hình là sẽ có mưa nhỏ ở Sapa vào ngày Chủ Nhật. Mọi người nhớ mang theo áo mưa mỏng, hoặc là lên trên đó mua cũng được. Nếu ai có mang ô gấp thì đi chung cho nó tình cảm.
    2. Ai muốn đi cửa khẩu Trung Quốc thì trả tiền là 100.000VND/người, KS Mùa Xuân sẽ làm giúp. Nhớ mang theo 02 ảnh 4x6cm và CMTND để làm thủ tục.
    3. Áo ấm cần thiết khi đi xe máy. Chỉ cần mang thêm 1 chiếc áo ấm thôi không thì nặng đấy. Còn những lúc không dùng thì có thể gửi KS cũng được.
    4. Khoảng 06h15 sáng mai chúng ta đến ga Lào Cai đúng không nhỉ?
    5. Nhờ Em Nguvanbaochi in giúp cho mọi người 1 cái lịch trình nhé. Cái lịnh trình lần trước Em làm cho cả nhóm khi đi off hay lắm. Bây giờ cần Update lại thôi.
    Chúc cả đoàn chuyến đi dzui dzẻ.
  4. nguvanbaochi

nguvanbaochi Thành viên rất tích cực

Thông báo mới nhất: Tình hình là cả 3 chiếc vé đã được giải quyết gọn vào sáng nay. Em Lupin không phải đi làm phe vé nữa Với lại có thể tối nay cô bạn của mình sẽ đi cùng. Cô ấy đang đi mua vé tại ga, không biết có mua đc ko?
    Lịch trình (mà em làm từ trước) thì chị Hằng sẽ in và phát cho các bạn mới vào tối nay. Anh Tiến cứ yên tâm nhé!
    Hẹn gặp lại nhà mình vào tối nay. Chúc chuyến đi của chúng ta thành công tốt đẹp!
  5. buihunghai

buihunghai Thành viên mới

Bác binhanh_tqvn không đi được thấy bùn quá. Bác là vất vả và nhiệt tình đi thế mà phút chót lại không đi được Hữu duyên thì lại gặp lại nhau vậy.
    Toàn thể anh chị em trong đoàn hứa sẽ xõa hết mình trong chuyến đi này, để vui thêm cả phần những người không đi được ​
    Nhịn lâu, máu lắm rồi đấy​
  6. WHITE_TIGER_new

WHITE_TIGER_new Thành viên rất tích cực

Mình lại đi tàu SP7
    Có gì liên lạc trên đó giao lưu vậy
    số đt của tui 090 325 7000
  7. buihunghai

buihunghai Thành viên mới

Hu hu hu, tôi đi chết đây. Sao cứ việc đột xuất thì lão sếp lại dí cho mình
  8. phuongnt258

phuongnt258 Thành viên mới

ngoi cho den gio de ra ga ma lau qua mat thoi. Co ai cung dang o cong ty ngoi cho den gio g nhu to ko nhi? :)
  9. Soilacdan

Soilacdan Thành viên rất tích cực

chắc cả nhà đang ra ga Lào Cai chuẩn bị đi về :( Ko biết e Lupin với e Trauden có mua quà j cho mình ko nhỉ? =P~

10. moonty

moonty Thành viên mới

hihi mem đi sapa đei, vừa về đến nhà là ol "khoe" nuôn b-)