1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đi Sing có thể mua được manga in english?

Chủ đề trong 'Singapore' bởi kimdung89, 19/05/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kimdung89

kimdung89 Thành viên mới

Đi Sing có thể mua được manga in english?

Sắp tới em có 1 chuyến du lik tới Sing,tầm 4 ngày.
    Đang mún sưu tầm bản tiếng Anh bộ truyện GTO (Great teacher Onizuka) của Nhật Bủn nên nhân dịp này nếu được thì mua luôn.
    Pác nào ở Sing chỉ hộ em là mua bộ đó ở đâu được ạ?Sak cũ hay hạ giá càng tốt,vì bộ đó nghe đâu trọn gói 250 USD.Mà em không mún tốn quá 100 USD.
    Còn nếu không được thì mong các bác chỉ hộ chỗ bán sak mới,150 USD cũng cắn răng mà mua vậy...
    Mà máy ảnh thì mua ở Sing có tốt không?Đợt hàng hạ giá có đảm bảo không ạ?
  2. cayeuvit

cayeuvit Thành viên rất tích cực

Bên này mình thấy nhiều truyện tranh bằng tiếng Mandarin là nhìu chứ ít thấy tiếng Anh... Mua máy ảnh thì bạn fải có chút kiến thức về máy ảnh thì tốt, đi xem đỡ bị lừa! Hôm qua vừa đi cùng chị bạn đi mua máy thì bên này có trò là nói máy với giá rẻ, đưa cho xem máy thì đưa loại máy khác với máy mình cần mua. Sau đó khi QĐ mua thì lại nói là hết hàng... tốn thời gian của khách mà chả được việc. Mua máy ảnh bạn có thể qua Simlim tầng 1 để tìm mua! Nước nào cũng vậy thôi bạn ạ, cũng có những khu bán đồ đắt, đồ hiệu, đồ rẻ, đồ kém chất lượng! hihi. 2 cửa hàng cạnh nhau luôn mà còn có 2 mức giá chênh nhau đến vài trăm S$ cho 1 sản phẩm cao cấp luôn. hehe...
  3. kimdung89

kimdung89 Thành viên mới

Éc,đau mình qué.Vậy là đành tìm mua bên Việt Nam rồi.
    Máy anh mình thực không rành lắm.Như bạn khuyên chắc cũng đành nhờ ai đó đi Nhật mua vậy.