1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đi Thái mua gì nhỉ?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi khongthe, 23/09/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. khongthe

khongthe Thành viên mới

Đi Thái mua gì nhỉ?

Nghe chị em nói Thailand là thiên đường mua sắm. Mà mình thì gà mờ chả biết shopping.

Chị em chỉ giùm sang thái thì mua cái gì, mua ở đâu, mua như thế nào với? Ở SG mình cũng ít shopping vì không khoái shop lắm nên mình hoàn toàn gà mờ về vụ này

Mong giúp đỡ!
  2. hoa_mau_kep410

hoa_mau_kep410 Thành viên mới

úi đi thái mua đồ thì thik lắm, mua được nhiều đồ mà rẻ cực, nhất là lúc sale ý, . ấy nhớ vào Central World, ở CW thì toàn đồ của bọn thá design đẹp mà rẻ ;)) (CW thông sang cả Zen nữa => nhiều guốc dép và túi ) rồi đi Paragon nữa là mệt nghỉ rùi, mua được 1 đống mà rẻ lắm,
  3. kizzzshockkk

kizzzshockkk Thành viên mới

Làm 1 vòng quanh khu Siam, đủ từ hàng design đến brand name , rồi qua mấy cái siêu thị tổng hợp kiểu Big C, NPK,... là thoải mái mua sắm chọn lựa . Đông Nam Á shopping ở Sing và Thái là sướng nhất rùi .
  4. khongthe

khongthe Thành viên mới

Đợt này mình đi cả sing và Thái từ 4 tới 15 tháng 11.

Nhưng lần trước đi 2 nước này, cũng đã dạo qua mấy chỗ đó rùi mà chả thấy xúc động đậy trước bất kì món hàng nào.
    Mà cứ thấy chị em đi về thì cơ man nào là đồ đẹp, trong khi mình đi mò thì chả thấy cái nào đẹp vừa mắt cả . Sao thế nhỉ?
  5. promese

promese Thành viên mới

Nó do quan niệm và cách mua sắm của từng người mà bác.
  6. Ti_love_HOT

Ti_love_HOT Thành viên mới

Eo ui nhắc đến shopping ở Thailand lại thấy thèm ở Thai mua đồ vừa đẹp vừa rẻ, kể cả brandname thì vẫn rẻ hơn mấy lần ở nhà. Đi vào đúng đợt sale thì thiên đường đi Đồ cao cấp ấy cứ lượn Siam, Siam Paragon, khu Chitlom ... nhiều lắm k nhớ hết Còn đồ bt thì chạy qua MBK với Tokyu í
  7. britlilo

britlilo Thành viên mới

Mình nghe nói mùa Sale của Thái là tháng 12 vì đó cũng là tháng sinh nhật của Đức Vua nên toàn bộ mặt hàng sale tất ko biết vụ này đúng ko nhỉ