1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đi tìm 1 nửa - hoàn hảo

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi o0Giselle0o, 02/08/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. o0Giselle0o

o0Giselle0o Guest

Loằng ngoằng quá và lý thuyết quá :))
    Ai cũng biết là cuộc sống đ.c phản ánh qua chính lăng kính ta nhìn nó. Em có kêu em chán đời đâu bác??? Hình như bác hơi hơi lạc đề í ạ :P
    Em chỉ thấy là hơi khó kiếm ng yêu, chứ chia sẻ thì ai chả có nhu cầu và sẵn sàng để đc chia sẻ. Nhưng để tìm đ.c 1 nửa đồng điệu với mình, thì còn cần cả sự hòa hợp ở nhiều mặt nữa ạ.
    Em chỉ đang hơi lăn tăn 1 tí, là các em gái bây giờ thật là xinh tươi, dịu dàng, đáng yêu và tươi tắn, em thì ko đ.c như thế lắm, nên ko biết là có bác giai nào thích 1 ng hơi hơi đặc biệt như em ko thôi ạ :D
  2. Salamander

Salamander Thành viên rất tích cực

Nếu bạn chỉ lo về chuyện có hay là ko thì cứ yên tâm là sẽ có.... và đang ở một nơi nào đó....
    Như thế này nhé, tôi có cậu bạn thân( ko biết hắn ta có hắt xì ko nhỉ) vừa xấu vừa hâm hấp dở hơi, ấy vậy mà mới có người có người yêu và sắp cưới rồi ...
    Thế nên đừng lo nghĩ nhiều, kiểu j cũng sẽ có người hợp với bạn, yêu cái vẻ ăn to nói lớn, dáng đi khệnh khạng của bạn ...
    Nếu có duyên thì sẽ tìm được đến nhau..
  3. o0Giselle0o

o0Giselle0o Guest

Like chết đi đ.c cái comt này :x
    Đến Thị Nở còn có Chí Phèo cơ mà, huống gì em, bác nhỉ?
  4. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Thế thì đúng là đời này rất là nhiều người đặc biệt.. Mà nhiều thì người ta không gọi là....đặc biệt.
  5. PerfectSting

PerfectSting Thành viên tích cực

Mình nghĩ không phải có ít người đặc biệt, bạn thế nào cũng sẽ tìm được Mr. Hoàn hảo, anh chàng định mệnh của mình, người sẽ yêu bạn vì chính bạn thôi. Tình yêu khó đoán lắm, khi lúc không ngờ nhất thì sẽ xuất hiện, bùm, chàng ngã uỳnh vào đời bạn "không hẹn trước." :) Đừng lăn tăn nữa nhá, bạn có lẽ không đẹp bằng nhưng mà tâm hồn còn phong phú hơn nhiều thì sao. Vẻ đẹp rồi sẽ tàn, nhưng một người con gái với nhiều điểm đặc biệt thì sẽ thu hút dài lâu.
  6. saodoingoi80

saodoingoi80 Thành viên rất tích cực

Thế này nhé. Tôi không xinh, không tươi, lúc nào cũng cau có. Không dịu dàng, đáng yêu. Chưa kể trình độ học vấn, nghề nghiệp ở mức cực kỳ bình thường. (Cái này cứ hỏi bác Sala ở trên thì biết.) Nhưng tôi vẫn có người yêu. Đơn giản là tôi không bao h ngồi 1 chỗ và hỏi : " ko biết là có bác giai nào thích 1 ng hơi hơi đặc biệt như em ko thôi ạ "
    Những gì tôi nói không fải lý thuyết, mà đó là suy nghĩ của tôi, còn cách suy nghĩ của bạn như vậy thì bạn sẽ có được kết quả là lập topic tự hỏi như bây giờ. Vậy thôi
    p/s : cái đoạn lấy chồng là nói với 1 bạn ở trong topic này, tôi không bao giờ viết thừa 1 điều gì đâu
  7. meomeotom2

meomeotom2 Thành viên rất tích cực

Bàn 'ư?ng tin. TẮt cà? càc bàn ơ? trĂn 'ang phì?nh bàn hẮt 'Ắy. ĂŚ chf́c rĂ?i. TĂi xinh (zai), tươi (ngon), lùc nà?o cùfng nhfn nhơ?, nhè nhà?ng, 'àng yĂu. Chưa kĂ? trì?nh 'Ặ hòc vẮn, nghĂ? nghiẶp cực kì? bẮt bì?nh thươ?ng. (Cài nà?y cứ hò?i em Sao ơ? trĂn thì? biẮt). Nhưng tĂi vĂfn còc cò ngươ?i yĂu. Phức tàp là? tĂi khĂng bao giơ? hò?i và? luĂn nf?m mẶt chĂf: "KhĂng biẮt cò em gài nà?o ghèt mẶt ngươ?i vĂ cù?ng 'f̣c biẶt như tĂi khĂng?"
    Nhưfng gì? tĂi nòi khĂng phà?i là? lỳ thuyẮt, mà? là? thực tẮ cù?a tĂi, cò?n càch suy nghìf cù?a bàn như vẶy thì? bàn sèf cò 'ược hẶu quà? là? 'ược comment cù?a càc bàn khàc như bĂy giơ?. ThĂi vẶy.
    Xin lĂfi, mì?nh chèm tỳ cho sướng miẶng, chứ khĂng cò ỳ gì? 'Ău à? nha
  8. xauxi05

xauxi05 Thành viên mới

Ôi...ko bít bác chủ topic năm nay bao nhiu tuổi... nhưng mình cũng đang trong cái tình trạng cô văn đơn...nhiều khi vẫn cảm thấy cực kì cô đơn và lẻ loi dù có thể đang có một ai đó bên cạnh...hjx...nhưng khác một cái mình lại luôn thích các màu tươi trẻ và có chút nổi bật...chắc cũng chưa đến nỗi già quá nhỉ...haizzzzzzz...!!!
  9. LesvalsesdeVienne

LesvalsesdeVienne Thành viên mới

Thế giới của những phi công lái... phi thuyền không gian (Airblade)​
    Đôi khi, Mầu thèm một chút dịu dàng và ngây thơ. Quanh Mầu toàn Nô, chán mớ đời! C''est la vie? - Mầu tự hỏi.
    Ồ, hình mẫu của làng lạc lõng, nhầm, lạc hậu như thế này, thì xu hướng là phải lấy hình mẫu của Giselle thay thế chứ. Nói là làm, Mầu xây dựng kịch bản, hay 9xác hơn là đạo diễn modify cái kịch bản Mầu-Nô thời hiện đại.
    Nô sẽ tình cờ gặp Mầu ở quán café Nguyễn Huy Tưởng, rồi lại tình cờ gặp tiếp ở công ty xuất khẩu bóng bay. Những nơi này toàn các tinh hoa, mà các diễn viên tuồng chèo múa rối không sánh kịp. Sẽ không mùi, màu, sặc sỡ hoa lá; chỉ là những thứ gần giống với đời thật của Nô: đồ đạc lôi thôi, đi lại nghênh ngang, ăn nói ngang tàng... Hoàn hảo chưa?
  10. tantrodoi

tantrodoi Thành viên mới Đang bị khóa

Thằng gù nhà thờ XaLa sốt sắng mách nước: có duyên thì khắc sẽ sx em bé!!! Like chết được cái comt này. Vậy là không cô đơn, chỉ là chưa bén duyên thôi.
    Nhưng... bén duyên ếch nhái hay cóc, chẫu chàng thì lại là vấn đề hết sức... đặc biệt. Lăng kính của ếch khác lăng kính của nhái, càng khác xa lăng kính của... rái cá. Nên chăng thoát khỏi cái bottom chính mình tạo ra?!