1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

đi tìm tiểu thư hà nội :(

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi vovigiaochu, 18/10/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vovigiaochu

vovigiaochu Thành viên mới

tình hình là xmas này sau bao năm dùi mài kinh sử em cũng trở về việt nam. bao năm rồi du học bạn bè cũng nhiều, em thì cũng trải qua vài mối tình, nhưng mà đa số là người ngoại quốc, không phải vì em chê gái viêt. nhưng theo cảm nhận của e thì gái vn đi du học cũng không xinh lắm ( em nói thật theo cảm nhận , các bác đừng ném đá em nhé ). cũng dăm ba lần về vn chơi nhưng lần nào các mối quan hệ với gái việt nam đến giờ chưa lần nào kết thúc trong tốt đẹp cả :(. em nghĩ cũng 1 phần vì môi trường ( về vn toàn đi club , quen cũng không phải gái đàng hoàng lắm :( ).
    lần này em về việt nam , em muốn thay đổi môi trường, các bác có thể cho em vài gợi ý không ạ ? những nơi nào mà các em gái kiểu "tiểu thư hà nội " nhan sắc vẹn toàn hay lui tới không ạ ? em thật sự muốn tìm 1 mẫu người con gái như thế :((. khổ cái là bạ bè e ở vn cũng ít , nên cũng ít giới thiệu hay kiểu gái đẹp thì không ngoan mà gái ngoan thì không đẹp :(.
    em không phải quan đểm cổ hủ kiểu gái chính chuyên . nhưng mà giờ em muốn quen với những em gái vn vừa có kiến thức vừa có ngoại hình thì ở hà nội tìm ở đâu ? mong các bác chỉ giáo.^:)^
  2. k_ngan124

k_ngan124 Thành viên rất tích cực

Mình cũng tìm . Bạn tìm ra thì chỉ mình với nhớ
  3. vovigiaochu

buồn thế. không bác nào ở hà nội à :((
  4. k_ngan124

k_ngan124 Thành viên rất tích cực

nhiều nhưng có thể ko thích kiểu viết của bạn và số người đạt đc các tiêu chuẩn của bạn .... hình như gần như tuyệt chủng cả rồi .
  5. meocon1987

meocon1987 Thành viên mới

1...2...3... ném đá...hehe
  6. vovigiaochu

u thing so serious dude. nói ra đi , tôi biết là rất nhiều người có mơ ước này cơ mà :)). bạn nào mà bảo không thích không ưa, nói thằng thề kỷ 21 rồi, cần gì sống thiếu chất thế :). box này là " rút ngắn khoảng cách" cơ mà :)). ai ném đi tớ đỡ hết cho :)
  7. saobang822004

saobang822004 Thành viên mới

Tiêu chuẩn tiểu thư của bác là gì ạ ? Để em còn biết đường mà đo.
  8. sot39do

sot39do Thành viên mới

Thẳng thắn nói điều mong muốn chẳng có gì là sai cả, tốt là khác. Đa phần đàn ông đều thích bộc lộ thẳng thắn và nhận được sự thẳng thắn, kể cả trong vấn đề tình cảm có điều có dám thẳng thắn hay ko thôi. Nói rằng: Em thích 1 cô gái có các yếu tố a,b,c...vì bản thân em cũng ổn..đại loại vậy, chả có gì không được nếu đủ tự tin. Cần thêm chút tinh tế nữa thì chắc là thành công :D
    Quan điểm và mong muốn chung, truyền thống vẫn là thích những điều đến tự nhiên rồi hữu xạ tự nhiên hương...Nhưng mà giờ ít time, người với người đi qua nhau nhanh lắm, tuổi trẻ thì hữu hạn :D cho nên nếu mà chờ duyên đến tự nhiên, lại còn hài lòng đủ bề thì khó lắm, câu nệ nhiều về cách thức này nọ có khi vàng trôi qua mất :D. Tớ nói thế chắc đúng với cả nam lẫn nữ, các bạn gái nhìn chung là có quyền kiêu, có quyền này nọ ..:D nhưng time cũng ít hơn con trai nhiều :D , ngoảnh đi ngoảnh lại có khi đến lúc rối lên lại gật tạm ấy chứ.
    Túm lại là ủng hộ quan điểm chủ theard, nhưng để gặp được đối tg như mình thích nói chung chứ không phải a,b,c gì hết, thì không hỏi được ở trên này đâu. Việc này, he he chỉ có thể ngộ chứ khó có thể cầu :D
  9. vovigiaochu

vãi đạn các bạn[r2)].
    tưởng tượng cảnh các bố biết cùng 1 địa điểm nào như thế nhỉ ?:-".
    any way, chúng ta rất cần những nơi tụ tẫp cùng cảnh ngộ, cái này bọn tây nó bảo là :" quan hệ cộng đồng ". rất vui phải không các bạn, tìm được người đáp ứng 2 tiêu chuẩn cơ bản của người phụ nữ : " thông minh", " xinh đẹp". thế thôi , đơn giản .[:P]
  10. nguoicohuong

nguoicohuong Thành viên mới

hi hihi.. em muon tìm zai hà lội