1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

đi tìm tiểu thư hà nội :(

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi vovigiaochu, 18/10/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vovigiaochu

vovigiaochu Thành viên mới

hihih, bạn trước nói làm mình rơi nước mắt vì sướng rồi. còn em thật sự làm anh cũng cảm động không kém, cuối cùng cũng có người hiểu mình. vì anh không sợ gạch đá thiên hạ, nhưng chủ top không muốn ai phê phán nên a gửi vào mail em nhé. anh thì cũng trải qua 25 mùa mưa nắng và cũng... 25 mùa....:-".

to all: bạn nào gạch đá thì cứ chủ top mà ném nhé, đừng làm các bạn khác mất hứng , tội nghiệp các em gái, hãy vì 1 thế giới bình đẳng giới,1 thế giới cởi mở, chúng ta cùng tiêu diệt những kẻ giạy đời, tư tưởng cố hữu, tàn dư của xã hội phong kiến =))
  2. tungds

tungds Thành viên quen thuộc

mama hảo hảo?
  3. marry318

marry318 Thành viên mới

Bạn chủ top cũng hơi kiêu nhỉ.

Nhiều người nhiều lúc không biết mình thực sự thích cái gì, đến lúc có được lại tá hỏa bởi vì không phải thứ mà mình đang chờ đợi.

Một dạo tớ lang thang rồi có mấy cái nik vào làm quen, hỏi tớ làm gì ? tớ bảo "bán quần áo ở shop" thế là các bạn ấy từ từ đều out hết ;));));));)) hoặc là nói chuyện như là ban phát zì ấy ;));));));));)) nhìn hời hợt bên ngoài thì "tiểu thư" tuyệt chủng từ đời nào, còn nhìn lâu hơn chút khéo được cả lô đấy bạn.
  4. vovigiaochu

vovigiaochu Thành viên mới

tớ đang định mấy em đang học VNA trainning centre. các anh em cho ý kiến đi , tán gái VNA có ổn không? tớ nghĩ về mặt hình thức thì ok , còn về các thứ khác anh em nhảy vào chém hộ tớ cái. có gì nói thật hết nhé các bẹn.
    tớ thì nói thẳng chẳng kiêu , nhưng các cụ cũng nói :môn đăng hộ đối" :D. ra đường nhìn cảnh đôi đũa lệch các bạn cũng nhức mắt mà đúng không ? con người tớ rất thẳng thắn, quen chơi chơi thì dễ , nhưng mà mèo vờn chuột tìm người hiểu và cùng các thứ này nọ với mình thì nói thật là chưa có! nhiều khi tự hỏi mình điên quá chăng ?
  5. dtvt45

dtvt45 Thành viên mới

Mỗi người có một gu sở thích khác nhau, cá nhân mình thấy k thích hợp với các em VNA (nếu nghề nghiệp của họ sau làm tiếp viên hàng không).
    Ủng hộ topic này trên phương diện mục tiêu của chủ topic là hướng tới cái đẹp (hình thức + nội dung), tuy rằng nhiều khi bạn thể hiện ra hơi thiếu thực tế.
  6. Ms.Single

Ms.Single Thành viên mới

Có chí khí :))

Quan trọng là đề ra tiêu chuẩn nhưg có biết hưởng thụ tiêu chuẩn k í :)) con zai bg mắt nhìn ng` k tinh tườg lắm ;)) khó biết hết đc. cái hay của con gái mà đã vội đánh đồng r` :))
  7. kakalot_hau

kakalot_hau Thành viên mới

đợi mình đi thái lan về nhé.... mình sẽ thành gái Hà Nội
  8. july31st

july31st Thành viên mới

Đọc topic bác chủ thớt thấy ngứa cựa rồi. Ae nào giới thiệu bác í nhớ mách cả e nữa nhé, em KS :)) >:)