1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các thành viên xem hướng dẫn sử dụng tính năng của diễn đàn tại đây.
  3. BQT xin thông báo: Hiện tại một số hệ thống dịch vụ của diễn đàn đang gặp sự cố. Chúng tôi đang nỗ lực khôi phục lại hệ thống trong thời gian sớm nhất. BQT thành thật xin lỗi các bạn vì sự bất tiện này.
  4. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đi từ sân bay Đà Nẵng đến Huế

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi yogurt, 05/08/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. yogurt

yogurt Thành viên mới

Đi từ sân bay Đà Nẵng đến Huế

Mình muốn hỏi đi từ sân bay Đà Nẵng đến Huế bằng phương tiện nào thuận tiện mà giá cả hợp lý nhất? Có bạn nào biết chỉ giúp mình với. Cảm ơn nhiều.
  2. Thohry

Thohry Thành viên mới

Xe đò. Bạn đi taxi hoặc xe ôm tới bến xe Đà Nẵng, từ đó bắt xe đò đi. Nếu không thì chờ ở ngã ba Huế cũng có nhiều xe họ đón.
  3. phinhieu88

phinhieu88 Thành viên mới

Sao bạn ko bay trực tiếp đến Huế mà phải qua SB Đà Nẵng mất công vậy. Huế có sân bay mà, từ SG hay HN đều có chuyến bay đến Huế
  4. yogurt

yogurt Thành viên mới

@Tho : Mình muốn đi ô tô thôi bạn ơi
    @Phi: Mình ko đặt đc vé vào Huế vì hết chỗ rồi.
  5. Blueriverhp

Blueriverhp Thành viên mới

Xuống sân bay đi taxi ra bến xe. Bạn cứ hỏi luôn taxi là đưa ra chỗ nào nhiều taxi đi về Huế. Có những taxi của Huế họ tiện đường chạy về khá rẻ. Lần trước 2 chị em gái mình đi mỗi người có tầm 100k thôi.
    Ko thì ra bến xe, ngoài bến xe kiểu taxi thế này nhiều lắm ấy.
  6. yogurt

yogurt Thành viên mới

@Blue: Bác sếp mình cứ muốn đặt chỗ trước cơ chứ ko muốn mất công hỏi han.
  7. kid_lam_dieu

kid_lam_dieu Thành viên mới

3 tuần trc nhà em đi Đà Nẵng, cũng bay từ HN vào ĐN rồi mới thuê xe đi Huế. k đi xe đò ( xe khách ) ma thuê 1 chuyến xe cả đi cả về mất 1 triệu. người ta chở đi khắp nơi ở Huế chơi, rồi lúc về còn rẽ qua Suối Voi nữa, xe 7 chỗ nhưng có 4 ng + bác lái xe nữa thôi . à nhưng nhà e đi trong ngày nhé, sáng đi từ 6h tới 7h là về, vì chả có chỗ nào mà chơi nữa cả
  8. Thohry

Thohry Thành viên mới

Nếu bạn thuê taxi thì ổn rồi, vấn đề chỉ là tiền đắt hơn. Như thế thì cần gì p[hải lên diễn đàn để hỏi cho nhiêu khê. Cứ ra khỏi sân bay, gặp mấy cái Mai linh hay Cố đô gì đó:" Cậu cho ra Huế" là xong.