1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ĐI xem trận Việt nam - Hàn Quốc tại Deajoen

Chủ đề trong 'Hàn Quốc' bởi cobra_vn, 09/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cobra_vn

cobra_vn Thành viên quen thuộc

ĐI xem trận Việt nam - Hàn Quốc tại Deajoen

Bác nào đang ở Deajoen thì chiều nay cùng tụ tập ra sân xem nhé.
    Tui mới sang hôm qua nhưng có vé rồi, hội tui có 8 người.
    Bọn tui chưa có số điện thoại, bác nào có số điện thoại thì để lại để tui liên lac nhé.

VIỆT NAM VÔ ĐỊCH!!!
  2. pinklotus152

pinklotus152 Thành viên mới

Hic ! Thua 2-0 rui` còn nói làm gì.......nào hô , nào hét, nào gao`, thế mà mình chẳng lấn sang được sân của Hàn lấy được 3 phút..........hic! mà người nhà mình đi cổ vũ đông thật, chỗ nào cũng thấy có người VN...
    Tinh thần cổ vũ của mọi người thì nhiệt tình đến thế..........VN ơi giấc mơ WC đến bao giờ..............?!
    To cobra_vn: Bạn hay Anh gì đó ui, mọi người 8 người ngồi ở đâu zị? biết đâu đã gặp nhau.........Hum nay túm dính nhiều người Box mình đi cổ vũ phết...
    Được pinklotus152 sửa chữa / chuyển vào 00:25 ngày 10/06/2004
  3. cobra_vn

cobra_vn Thành viên quen thuộc

Bọn anh ngồi chính giữa, cách chỗ hội mình một đoạn, lúc sau anh cũng sang bên đó. Hội mình suýt đánh nhau với bọn nó hehe. Có khi anh em mình gặp nhau rùi nhỉ?
  4. maithuthuy

maithuthuy Thành viên mới

Cũng có thể là mọi người đã gặp nhau lúc đó nhưng lại chẳng biết nhau. Ở trong nghế ngồi có hai chỗ tập trung đông người VN nhất. Bạn mà ngồi chỗ đó( nơi mà suyt............) thì bọn mình ngồi ở hướng còn lại.
    Thui....... hôm đó không gặp được thì lần khác gặp vậy ví dụ như nói chuyện trên ttvnol này cũng là cơ hội gặp nhau mà .......................... đúng không nhỉ?......................................................
  5. baby__moon

baby__moon Thành viên mới

Chả biết viết vào đâu ..
    Cả nhà mình không thấy nói gì đến Euro nhỉ? Mọi người không thích xem bóng đá hay sao ? Hôm nay Anh thua Pháp 1-2 rồi. .
  6. nghich_nhungmadethuong

nghich_nhungmadethuong Thành viên mới

chôm của box khác về cho mọi người xem này....1 đoạn fim quảng cáo cho EURO 2004
    http://www.adidas.com/campaigns/roadtolisbon/content/teaser/container.asp?lang=uk
  7. pinklotus152

pinklotus152 Thành viên mới

4h sáng lồm chồm bò dậy, hic! xem được bàn thắng đầu tiên của Anh...sướng hu ra, thế chứ thần tượng của mình Beck thật là .zỏi........., đến hiệp 2 thì , buồn ngủ dữ dội, lại chui vào phòng, đến gần hết trận thây lũ bạn hét toáng lên Pháp vô rùi, nghe thấy, chán chẳng buồn ra, hic Anh ui, trận sau ráng nhé.........
    Còn túi nay có Ý này, he! sẽ quyết tâm mà thức, ko giống hôm qua............
    Ở đây có ai ủng hộ Ý với Anh hôn, lên tiếng với..........^ _ ^
  8. wall

wall Thành viên rất tích cực

Có anh, ủng hộ Ý với Fáp, tối wa thắng độ Fáp, dưng chưa lấy được xiền, hé hé.