1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Địa chỉ các đại lý chính hãng của các hãng mỹ phẩm

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi oibibio, 14/08/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. oibibio

oibibio Thành viên mới

Địa chỉ các đại lý chính hãng của các hãng mỹ phẩm

các chị mua mỹ phẩm nhiều rồi, cho em xin cái địa chỉ ( nếu ko nhớ rõ số nhà thì chỉ cần tên đường thôi) đại lý mấy hãng mỹ phẩm như lacôme , vichy ,.... ở Hà Nội đưọc ko a?
    Em cần nhất là đại lý của Lacome vì hình như trong Vincom ko có thì phải, Giúp em tí nhé
  2. hoaianh01

hoaianh01 Thành viên mới

Lancome vẫn chưa có cửa hàng chính thức tại HN bạn ạ.
  3. scarlet198

scarlet198 Thành viên mới

lên search trên google ý cậu a.1 đống
  4. saigon_zoo

saigon_zoo Thành viên mới

Vichy thì mình thấy HN cũng có nhiều, nhớ hidnh như địa chỉ chính trên Ngô Thì Nhậm gì đó.
    Còn Lancome thì chỉ biết có đại lý cính thức ở Parkson HCM, nhưng giá đắt hơn nhièu lắm(tuýp rủa mặt web để 21usd thì parkson bán 496k ), tháy nhièu bạn bên muare đặt trên strawberrynet có vẻ cũng ok lắm.
  5. oibibio

oibibio Thành viên mới

đã có chị nào mua hàng trên ruby plaza chưa a? chỗ Lê Ngọc Hân ý. ko biết là hàng có tốt ko nhỉ? thấy bảo chỗ đó tập trung nhiều lắm nhưng mà em chưa đi xem được
  6. kimkim_dung

kimkim_dung Thành viên mới

Lên đấy xem đá quý ngây ngất roài hic hic!
  7. cafemuoi

cafemuoi Thành viên rất tích cực

Uh, có quầy đá quý, vàng bạc mà bày như đồ đồng ý.Cho tay vào tủ xem vô tư, các em mời mọc nhiệt tình lắm. Hôm đầu tiên vào được đón tiếp nhiệt tình mình thử gần chục chiếc nhẫn và...hứa hẹn sẽ quay lại mua.. Lúc đầu mình còn rón rén về sau được các em bảo: chị cứ chọn thoải mái vì đây là Siêu thị vàng bạc mà.
    Mỹ phẩm cũng thấy có nhiều hãng nhưng chẳng biết có là đại lý chính thức không nữa vì em nào cũng quảng cáo là hàng xịn...Nhưng chỉ buồn cười một em bé bán ở quầy The faceshop, mình hỏi em bé có kem massage body không, em nó bẩu: Chị mua làm gì, ra hàng mà làm, mấy ai mua kem body đâu...He he. Và còn nói ngọng nữa chứ...
  8. nangthuytinh78

nangthuytinh78 Thành viên mới

Các bạn mua mỹ phẩm chú ý nhé, mỹ phẩm rởm bây giờ nhiều lắm. Hôm trước tớ vừa mua 1 chai sữa rửa mặt của Lancome ở Saroma giá hơn 400k, mang về dùng thì thất vọng luôn vì dùng quá chán.
    Lancome thì chưa chính thức vào Việt nam nhưng có nhà phân phối tại việt nam rồi. Bạn đến tầng 1 tràng tiền Plaza ấy. Nhà phân phối các sản phẩm của Lancome này cũng là nhà phân phối các sản phẩm Dior, Loreal và một số hãng khác nữa đấy. Hôm trước vừa mua được một thỏi son Lacome sales off ở đấy về dùng cực thích. Mỗi tội chát, sales off rồi mà còn hơn 400k
  9. juliatmn

juliatmn Thành viên mới

parkson HP đi bạn, bạt ngàn mỹ phẩm hàng hiệu luôn. Ơ mà ko có Lancome với MAC...
  10. oibibio

oibibio Thành viên mới

hôm nọ có 1 bạn bạn ấy nói với em thế này làm em mất hết tin tưởng vào mỹ phẩm ở vn :
    "Mình ở TP. HCM và là người cung cấp hàng chính hãng của nhãn hiệu L''''oreal (Chung hãng với sản phẩm Lancôme đó!! ), Revlon và cả Elizabeth Arden... cho những người chuộng dùng hàng xách tay. Mình cũng đã cung cấp sản phẩm cho một số shop mỹ phẩm cao cấp ở Vũng Tàu vì chất lượng và giá cả phải chăng!!
    Thật ra ở HN hay HCM thì các sản phẩm cũng chỉ được sản xuất tại nước thứ 3 hay chủ yếu là SX tại Trung Quốc thôi.. nên chất lượng cũng khác xa với sản phẩm chính hãng đấy! Vậy nên nếu bạn cần sản phẩm nào của các hãng trên thi hãy liên lạc với mình. "
    Như vậy là nếu có mua ở đâu thì cũng sợ. tôt nhất là ai có người nhà ở bển thì nhờ gửi về cho nó lành. kinh wé