1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Địa chỉ các hàng cho thuê truyện hay ở HN.

Chủ đề trong 'Truyện tranh (ACC)' bởi lfc_bmw, 31/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lfc_bmw

lfc_bmw Thành viên quen thuộc

Địa chỉ các hàng cho thuê truyện hay ở HN.

Chả giấu gì anh chị em cô bác, mình có thằng em ham mê đọc truyện, bỏ cả học hành đi lang thang cũng chỉ vì đọc truyện, trước đây mình cũng có đăng tin tìm nó một lần chắc hẳn các bạn đã từng đọc nhưng tới nay gần 2 tháng rồi cũng chưa có tin tức gì. Thiết nghĩ lập nên topic này mong được các bạn giúp đỡ, ai biết được những hàng cho thuê truyện hay xin chỉ giúp mình địa chỉ để mình đi tìm, xin được mở hàng trước, ở cuối phố Pháo Đài Láng - Hà nội, nhà cuối cùng bên tay phải là một địa chỉ thuê truyện khá hay, anh chị chủ cửa hàng rất chịu khó sưu tầm sách truyện, nhiều tác phẩm văn học rất có giá trị (mình đã từng tìm thấy thằng em ở đây nên biết ). Rất mong nhận được sự giúp đỡ của các bạn. Xin chân thành cảm ơn!
  2. innocent

innocent Thành viên rất tích cực

May quá, đang định post bài hỏi các bác về mấy địa chỉ này thì đã có bác lfc_bmw post lên trước rồi.
    Đề nghị các bác cho em địa chỉ cụ thể đi, chứ nói Pháo đài Láng là em chẳng biết nó ở đâu (Iem ở Hải Phòng mà).
    Tuần tới, em định lên Hà Nội để tìm kiếm một số bộ truyện tranh hay, tiểu thuyết và truyện dịch các loại. Bác nào biết ở đâu có cửa hàng mua bán truyện, sách cũ (đầu mối lớn) thì giúp em với. Bác nào chuyên mua bán truyện thì cho em xin địa chỉ liên lạc để em có cơ hội gặp mặt, được không ạ???
    Cảm ơn các bác trước nhá.
  3. lfc_bmw

Up nào, không ai biết thông tin gì giúp tôi sao???
  4. the_frog

the_frog Thành viên mới

Nha to o khu Kim Lien, o day co hang cho thue truyen cung nhieu loai, to hay doc truyen dich, bac chu cua hang cung chiu kho update lam.
    Dia chi la o phong 5, B15, Kim Lien, sau Bach Hoa.
    Nhung ma to noi that, cac loai truyen doat giai Nobel hay Pulizer thi thuc ra khong nhieu nguoi doc ma mua lai dat, tim duoc cua hang cho thue nhung truyen nhu vay hoi bi kho. Nhung cu den day di, dau truyen dich va truyen mien bac cung phai vai tram. Con muon mua truyen cu thi cung cu den day hoi, bac ay chi cho, to biet may cho, toan bac ay noi, ma quen mat dia chi roi, chi biet duong di thoi.
  5. lfc_bmw

Cảm ơn the_frog, mình sẽ thử qua đó xem sao, thằng em mình đi xe Dream biển 14K3-7389, bạn nào nhìn thấy chiếc xe này ở đâu cũng báo hộ mình một tiếng nhé. Cảm ơn nhiều!
  6. pik19001570

pik19001570 Thành viên mới

Một cửa hàng nữa nhé!
    Cửa hàng này khá lâu đời rồi , cũng nhiều người biết lắm. Cửa hàng hình như là ở số 2 Thi Sách ( ngay đầu Thi Sách cắt với Lê Văn Hưu). Cửa hàng này có đủ loại truyện từ truyện tranh, truyện chưởng cho đến cả truyện văn học cổ điển. Thỉnh thoảng mọi người cũng có thể kiếm được cả sách về chính trị nữa.
  7. lfc_bmw

Cảm ơn bạn pik19001570 nhé, mình sẽ vote 5* cho bạn nào có thông tin giúp mình, gọi là hậu tạ!!!